BTC MINING

tailoc190

Senior
Reactions
96
MR
1.048

Nhận ngay 15KH/s khi đăng kí mới.

Nhận ngay 1500DOGE khi đăng kí mới.

Nhận ngay 3% Off khi đăng kí mới.

Đào Bitcoin với cldmine.com

image.axd

Giới thiệu:
Cldmine.com là một web khai thác Bitcoin trực tuyến hoàn toàn miễn phí, cho phép bạn tạo ra Bitcoin từ website. Khi đăng kí bạn được tặng ngay 1500DOGE miễn phí, ngoài ra bạn sẽ được tặng Free 10DOGE hàng ngày khi bạn đăng nhập vào hệ thống.
Không cần phải làm bất cứ điều gì để tạo ra BTC, đăng ký tài khoản xong là ta có thể bắt đầu đào Bitcoin ngay ^^.
Proof mới nhất của mình :D
image.axd

Thông tin cơ bản:
Payout 0.01 BTC
Members count between 10 000 and 100 000
Average referral rate 10%
Payment solutions BTC
Main currency BTC
Language English
Free site Yes
Monitored since 5 years
Trạng thái:

Hướng dẫn tạo tài khoản tại cldmine.com:
Bước 1: Bấm vào hình bên dưới để bắt đầu đăng kí
Bước 2: Điền hết tất cả thông tin cần thiết như hình bên dưới rồi click OK
image.axd
Màn hình đăng kí Bước 3: Sau đó bạn vào email vừa đăng kí để Active tài khoản như hình dưới:
image.axd
Màn hình active email Bước 4: OK, việc đăng kí coi như hoàn thành, giờ thì tao có thể login vào tài khoản của bạn để bắt đào Bitcoin ngay. Bấm chọn Buy CLD Mining Power.
image.axd
Bấm chọn "Buy CLD Mining Power" Bước 5: Bây giờ bấm chọn Dogecoin ta thấy đã có sẵn trong tài khoản 1510 DOGE.
image.axd
Đăng kí thành công và nhận được 1500DOGE Bước 6: Sau đó bạn chọn Exchange để đổi hết từ DOGE thành CLD để tiến hành đào "Vàng".
image.axd
Đổi DOGE thành CLD Cloud Bước 7: Tiếp theo bạn vao Mining để tiến hành đào.
image.axd
Vào trang Mining Bước 8: Tiếp theo bấm vào nút Mining để bật trạng thái đào lên, ở đây có rất nhiều loại tiền để đào - trường hợp này mình chọn BTC.
image.axd
Bắt đầu đào Bây giờ ta thấy trạng của nó là đang đào. Ok thế là xong, cứ để đó nó tự đào, khi đủ mức giớ han là mình có thể rút về Ví.
image.axd
Đã bật trạng thái đang đào. Bước 9 - Hướng dẫn mua CLD Clouds: Bây giờ mình sẽ hướng dẫn các bạn cách nạp tiền vào để mua CLD Cloud. Quay lại chọn vào "Wallets for deposit and deposit update" đẹ vào màn hình
image.axd
Bấm chọn "Wallets for deposit and deposit update"
image.axd
Màn hình Deposit Bây giờ chon loại tiền mà bạn cần gửi vào (ở đây mình chọn BTC để chuyển vào), sau đó chọn "Create deposit wallet" sẽ hiện ra địa chỉ Ví để ta chuyển tiền vào. Sau khi chuyển tiền vào thì bấm vào "Deposit made, refresh my balance"
image.axd
Bấm chọn "Deposit made, refresh my balance" Sau một khoản thời gian (1-2 phút) khi tiền ta đã được chuyển vào thì ta lại quay lai Bước 4,5,6 để tiến hành chuyển qua CLD
image.axd

và đây là hình ảnh mình vừa Deposit thành công
Bước 10 - Cách tính toán để đầu tư hợp lí: Tools =>Chọn "Income estimation".
image.axd
Bấm chọn "Income estimation" Chọn đơn vị USD: Theo như bảng tính thì sau khoản 3,5 tháng thì ta có thể lấy lại vốn ban đầu và sẽ có lợi nhuận.
image.axd
Màn hình "Income estimation" Kết luận: Với thời gian 5 năm và khoản 3,5 tháng thì lấy lại vốn thì cũng đáng được đầu tư vào :D. Ngoài ra site này còn khá là nhiều loại tiền chúng có thể chọn để "Đào", phương thức thanh toán đa dạng và ROI cũng khá nhanh và ổn định.
Cám ơn các bạn đã đọc bài viết của mình, chúc các bạn thành công.

Đào Bitcoin với Hashocean

image.axd

1. Giới thiệu:
HashOcean - Theo mình thì đây là dịch vụ Cloud mining tốt nhất hiện nay chuyên đào loại tiền ảo Bitcoin. Cũng giống như đào Bitcoin với các dịch vụ cloud mining khác, ở HashOcean thì hợp đồng mua Has - đám mây, chỉ có 2 năm nhưng thời gian thu hồi vốn chỉ từ 3 - 3,5 tháng tùy thuộc vào khoản đầu tư ban đầu mà bạn bỏ ra, theo mình thì đây quả là dịch vu cloud mining thu hồi vốn với khoản thời gian ngắn nhất. Site này thì không Free hoàn toàn như đào bitcoin với cldmine.com, khi đăng kí bạn sẽ được tặng 15 KH/s free trọn đời với điều kiện là phải nạp ít nhất 20KH/s, nếu sau 1 tháng mà bạn không nạp KH/s thì tài khoản của bạn sẽ bị đóng băng - ngưng đào bitcoin, cho tới khi nào bạn nạp Power vào :D.
Profit mới nhất của mình :D
image.axd
2. Thông tin cơ bản:
Payout 0.005 BTC
Members count between 100 000 and 1 000 000
Average referral rate 5%
Payment solutions Bitcoin
Main currency $
Language English
Free site No - Not free
Monitored since 236 days

2. Trạng thái: Bạn thấy trạng thái hiện tại la LEGIT - Hợp pháp

3. Hướng dẫn tạo tài khoản tại HashOcean.com:
Bước 1: Bấm vào hình bên dưới để bắt đầu đăng kí, việc đăng kí tài khoàn khá đơn giản
https://hashocean.com/signup/?rid=284874

Bước 2: Điền địa chỉ email rồi click OK
image.axd
Form sign up Đầu tiên mình khuyên bạn nên vô Security để bật chế độ bảo vệ 2 lớp lên nhé
image.axd
Bật chế độ bảo vệ 2 lớp cho tài khoản Kế tiếp bạn vào phần Settings, tại đây mình có 2 lựa chọn:
  1. Automatic payments: Khi nào mình đào để số lượng Bitcoin tối thiểu hệ thống sẽ tự động gửi số Bitcoin đó vào Ví cho mình, khi bạn chọn Opiton này bạn phải nhập địa chỉ Bitcoin của mình vào.
  2. Profit accumulation: Lựa chọn này là mình sẽ giữ tất cả số lượng Bitcoin mà mình đào được để trên site luôn tiện cho việc mình dùng chính số Bicoin này để mua lại Power.
image.axd
Payment setting form Ok, bây giờ mình sẽ mua Has power nhé, việc mua cung khá đơn giản, bấm chọn vào Buy, bạn chọn số Power cần mua, sau đó click chọn "Get the payment address" để hệ thống tạo địa chỉ Bitcoin cho mình nạp tiền vào, sau khi nạp tiền vào mình chờ một thời gian ngắn để hệ thống xử và số lượng power sẽ được cộng vô cho mình sau khi giao dịch thành công.
image.axd
Buy Form Mình mới vừa nạp tiền vào để mua 20KH/s cho tài khoản Demo của mình sau một khoàn thời gian bị đóng băng tài khoàn - do không mua Kh/s :D
image.axd
Summary Form Ngoài ra bạn cũng có thể tham khảo bản Repayment để lên kế hoạch đầu tư của mình nhe.
image.axd
Repayment Form
Cám ơn các bạn đã đọc bài viết của mình, chúc các bạn thành công.

Good job man, i love you.

May site nay gio con dau tu dc khong thot

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,938
Latest member
dataanalyticscou

Most viewed of week

Most discussed of week