New Btc Ltc Doge Peer Dash Eth Highest rate uy tín chất lượng đã có proof

Status
Not open for further replies.

heaven243

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Site này tổng hợp Btc Ltc Doge Peer Dash Eth toàn tập HIGHEST RATE nhé
Claim mỗi lần 15p đối với Ltc Doge Peer Dash Eth và 20p đối với BTC
Link đăng ký
Cách thức đăng ký thì site nào cũng như nhau ko phải nói linh tinh, chỉ rắc rối với cái password yêu cầu ít nhất 1 Symbol, 1 ký tự hoa, 1 ký tự thường vậy thôi.
Đăng ký xong vào mail kích nổ là xong. Bắt đầu làm việc.
Mình làm việc văn phòng nên có nhiều thời gian lên mạng nên chỉ với 4 ngày là mình đã có thể withdraw rồi. Proof sẽ up bên dưới
Đã đăng ký và kích hoạt account rồi thì xem hình bên dưới mà tiến hành CLAIM nha. Mình nhận được BTC rồi nên mới post bài, yên tâm mà tham gia với mình hen
1. Account navigation : có time đếm ngược để bạn biết lúc nào có thể claim. nói chung là cứ 2p lại claim 1 lần, xoay vòng vòng 1 hồi coin lên chóng mặt

2. Cái nào chạy xong thì cứ việc click như hình dưới thôi

3. Nhập Account password, pass của mình đăng ký đó, y như hình dưới nè

4. Nhập captcha: quá đơn giản rồi còn gì, nếu ko nhìn rõ thì reload cái khác mà nhìn

5. Bước quan trọng nhất mà ko chịu nhìn kỹ hướng dẫn sẽ ko biết làm sao để claim đâu nhé. Nhìn kỹ cái hình vào nhé, có cái dấu nhỏ nhỏ gần mũi tên hướng dẫn đó nhé. Bấm vào đó đi rồi tận hưởng.

Proof nè
1. Request withdraw

2. Sau 5 phut đã được confirm ngay lập tức

3. Confirm xong thì nghĩa là tiền về Wallet thôi hihi,

Chúc bạn may mắn nhé. Bấm chơi chơi mà cũng có 81k sts hihi
Ai chưa có Wallet cho các loại tiền thì cũng yên tâm đi nhé, trên đó có hỗ trợ tạo wallet luôn. Nhưng nếu làm ăn lớn thì tốt nhất là ỨNG VỚI MỖI LOẠI ĐỒNG TIỀN, CÁC BẠN NÊN VÀO THẲNG SITE CỦA NÓ MÀ DOWNLOAD WALLET VỀ, LƯU GIỮ THÔNG TIN VÀ ENCRYPT TRÊN MÁY TÍNH CUẢ BẠN CHO AN TOÀN NHÉ.
không thì tạo ví điện tử online mì ăn liền cho những giao dịch thấp, đỡ nặng máy
BTC Blockchain.info
Doge Dogechain.info
LTC Litevault.net
Peercoin ppc-wallet.com
Dash Dash-wallet.com
Eth Myetherwallet.com (thằng này rắc rối 1 tí)
Chỉ có vậy thôi, vào chơi đi

đánh dấu, :D mà 1 lúc chỉ claim được 1 loại coin hả thớt

đánh dấu, :D mà 1 lúc chỉ claim được 1 loại coin hả thớt
Account navigation đó, nó load time cái nào xong thì claim cái đó thôi bạn. đừng có nóng vội với mấy cái thể loại kiếm tiền này, đã gọi là Free thì phải kiên nhẫn và giết thời gian thôi, vừa làm việc vừa xem film và vừa click linh tinh vậy mà lại hay. Bạn claim 1 vòng thì cứ 2p là 1 cái. xoay xoay vậy mà đến khi withdraw thì cũng kha khá cho newbie mà

Account navigation đó, nó load time cái nào xong thì claim cái đó thôi bạn. đừng có nóng vội với mấy cái thể loại kiếm tiền này, đã gọi là Free thì phải kiên nhẫn và giết thời gian thôi, vừa làm việc vừa xem film và vừa click linh tinh vậy mà lại hay. Bạn claim 1 vòng thì cứ 2p là 1 cái. xoay xoay vậy mà đến khi withdraw thì cũng kha khá cho newbie mà
:D để ref ủng hộ tinh thần thớt phát

mà đưa link ref vô rồi bỏ cái link rút gọn đi thớt :rolleyes: vừa mất thiện cảm vừa phạm rules

k để link rút gọn trong bài nhé thớt .
close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite