New Bsclauncher.finance - nhận 1tr VND kèo whitelist BSCLaucher cho người được chọn

Parukia

Junior
Reactions
41
MR
0.185
Chào các bác,kèo whitelist xổ số BSC Laucher đang mở đăng ký , đây là kèo IDO khá tiềm năng với lượng thành viên telegram đông đảo dự là sẽ hot trong tương lai.IDO mở bán vào 9h tối nay nên e cần các bác đăng ký whitelist giúp e nếu trúng e mua lại ví đó.

Đầu tiên các bác cần là vào trang https://metamask.io để tạo ví (bắt buộc phải là metamask) , nếu các bác ko biết tạo ví Metamask như nào thì ib e hướng dẫn hoặc google, nhớ lưu lại seed phrase (12 từ khoá nó cho khi tạo) với các bác lưu ý là ví các bác ko sử dụng đến nhé vì nếu trúng trong danh sách mà các bác k có nhu cầu mua con này thì cho e mua lại ví đó với giá 1tr ạ.
Bước tiếp theo các bác vào link này
điền email+mã ví Metamask và làm theo các bước follow twitter ,retweet và join telegram nó yêu cầu thế là xong , tổng cộng có 6 entry tất cả nếu hoàn thành và tối đa là 20 entry nếu tuyển thêm ref.
Em chỉ cần 1 đến 2 ví trúng đầu tiên thôi nên nếu trúng nhớ ib e .Hạn chót là 8h30 tối nay 28/03 link kết quả sẽ công bố nên e sẽ cập nhật lên đây sau,các bác vào r tìm xem có ví của mình đăng ký trong đó ko nhé.Cảm ơn các bác trước ạ.

Last edited:
Chào các bác,kèo whitelist xổ số BSC Laucher đang mở đăng ký , đây là kèo IDO khá tiềm năng với lượng thành viên telegram đông đảo dự là sẽ hot trong tương lai.IDO mở bán vào 9h tối nay nên e cần các bác đăng ký whitelist giúp e nếu trúng e mua lại ví đó.

Đầu tiên các bác cần là vào trang https://metamask.io để tạo ví, nếu các bác ko biết tạo ví Metamask như nào thì ib e hướng dẫn hoặc google, nhớ lưu lại seed phrase (12 từ khoá nó cho khi tạo) với các bác lưu ý là ví các bác ko sử dụng đến nhé vì nếu trúng trong danh sách mà các bác k có nhu cầu mua con này thì cho e mua lại ví đó với giá 1tr ạ.

Bước tiếp theo các bác vào link này

điền email+mã ví Metamask và làm theo các bước follow twitter ,retweet và join telegram nó yêu cầu thế là xong , tổng cộng có 6 entry tất cả nếu hoàn thành và tối đa là 20 entry nếu tuyển thêm ref.

View attachment 171028

Em chỉ cần 1 đến 2 ví trúng đầu tiên thôi nên nếu trúng nhớ ib e .Hạn chót là 8h30 tối nay link kết quả sẽ công bố nên e sẽ cập nhật lên đây sau,các bác vào r tìm xem có ví của mình đăng ký trong đó ko nhé.
Cảm ơn các bác trước ạ.
đã dk . nếu trúng thì mình dc gì vậy bạn

:)) Thế bác nói xem giá trị ntn, trúng ido ng ta bán cả 1ku/ ví ông mua 30u
vốn e mua con này cũng chỉ có 10tr thôi chứ e ko giàu đã ghi rõ là ai trúng k muốn mua thì bán lại e 1tr còn gì còn ai thu cao hơn e cứ việc thu e có nói gì đâu , công đky có 5p mà đòi 500U coi bộ kiếm tiền hơi dễ

:p thơm

Last edited:
ko mua kịp là may đó bác vì con này rủi ro cao dễ toang lắm bác e cũng đang khấn thôi bác haha
kaka

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week