New BroadbandTV Network Tìm kiếm đối tác - Tỷ lệ chia sẻ doanh thu cao (70-90%)

cái này chuyển qua Bank thì thời gian Pay có chậm hơn Paypal không vậy bác ơi.Hay là chủ nhật không Pay được lên không có thông báo gì nhỉ
Thanh toán qua PayPal và Bank đều được thực hiện cùng một ngày bạn à. Hiện tại đã có một số kênh nhận được tiền qua Bank rồi nha bạn ^^

mình mới gửi mail hỏi về cái channel của mình xem đủ yêu cầu join ko, hi vọng là các bạn sớm reply đẻ mình còn biết nhé. À mà cho mình hỏi, chỉ cần 1k view thôi ko cần sub chứ? và tỉ lệ ăn chia là bao nhiêu nhỉ? chẳng hạn sau khi vào rồi mà kênh phát triển lớn lên, đến mức yêu cầu nào đó thì có được nâng tỉ lệ lên không hay vẫn đứng yên ở mức lúc mới join vào vậy>?

mình mới gửi mail hỏi về cái channel của mình xem đủ yêu cầu join ko, hi vọng là các bạn sớm reply đẻ mình còn biết nhé. À mà cho mình hỏi, chỉ cần 1k view thôi ko cần sub chứ? và tỉ lệ ăn chia là bao nhiêu nhỉ? chẳng hạn sau khi vào rồi mà kênh phát triển lớn lên, đến mức yêu cầu nào đó thì có được nâng tỉ lệ lên không hay vẫn đứng yên ở mức lúc mới join vào vậy>?
để tham gia BBTV thì chỉ cần tối thiểu 1000 lượt xem trong 28 ngày gần nhất và kênh không chứa nội dung vi phạm bản quyền là được bạn à. Khi nào bạn hết hợp đồng thì mình có thể nâng mức tỷ lệ chia sẻ doanh thu cho bạn được.

Điều kiện của BBTV Network rất đơn giản bạn à, chỉ cần kênh của bạn đạt 1000 views trong 30 ngày gần nhất và không chưa nội dung vi phạm bản quyền là được bạn à.

vay cho hỏi cái nếu dk 1000 view trong 28 ngày la vào dc ah, vay láy cai dien thoai up quay cai gi đó up lên roi đi mua view vạy cung vo dc ah ko can sub ah

tình hình là e có 1 kênh ở BBTV nhưng đã bị tắt kiếm tiền từ tháng 6 nhưng đến nay vẫn chưa bật đc lại kiếm tiền, bên BBTV có hỗ trợ e o ạ?

BBTV Network KHÔNG bao giờ Unlink kênh của đối tác mà không có lý do. Trường hợp của bạn này đó là khi apply thì kênh của bạn ý không có video vi phạm bản quyền. Sau khi đã vào BBTV Network thì bạn đó upload nội dung vi phạm bản quyền lên, hàng tuần BBTV Network đều có người đi kiểm tra kênh của đối tác vì vậy khi phát hiện ra vi phạm, BBTV Network đã Unlink kênh của bạn này. Mọi chuyện là như vậy, mình rất mong mọi người có cái nhìn khách quan về vấn đề này. BBTV Network là Network hàng đầu thế giới, không bao giờ bọn mình vì lợi ích doanh thu một vài kênh mà làm ảnh hưởng đến uy tín của công ty được. Xin cảm ơn!
đệch, support nói chuyện vớ vẩn thật. tối nay linked thì sáng mai unlink trắng tinh. Còn chưa up thêm video nữa chứ đừng nói up nội dung khác.

Đội này quảng cáo ăn chia min 70% vậy bây h vào toàn thấy bảo chỉ ăn 60% thôi, tại sao vậy thớt?

sao bữa đăng kí trên trang chủ thì nó yêu cầu 10k views/ tháng mới cho vào nhỉ

vay cho hỏi cái nếu dk 1000 view trong 28 ngày la vào dc ah, vay láy cai dien thoai up quay cai gi đó up lên roi đi mua view vạy cung vo dc ah ko can sub ah
Tối thiểu 10k view chứ ko phải 1k view đâu, kênh mình content, hơn 16k view mà còn ko được join kia kìa :D, nói chung anh em đừng hy vọng NET này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom