Box Từ Thiện (MMO4ME CHARITY) Đã Được Tách Ra Làm Box Lớn Và Đưa Lên Phía Trên

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100
thể theo nguyện vọng của anh em ,shin đã tách box từ thiện ra làm box lớn,hy vọng anh em chúng ta cố gắng làm tốt hơn nữa để phát triển box từ thiện ,không phụ lòng của shin và những ai yêu thích giúp đỡ người khác ,thương người như thể thương thân :D

tên box là gì thớt hk thấy

Có ý kiến cái được mảnh đấy hợp phong thủy ngay. anh em có xây dựng nào

CONGRATULATION ABOUT MMO4ME CHARITY HAD A PRIVATE PLACE!

Chúc mừng MMO4ME CHARITY:):):)
Mình nghĩ chemgio nên để 1 cái thớt và stick nó lên. Trong thớt đó có các loại tài khoản bank or PM ...để ai thích thì có thể vào thớt đó để lấy thông tin tài khoản để chuyển tiền cho quỹ, Khỏi phải tìm kiếm.

Sao lại để trong mục Relax Zone chả thấy ý nghĩa gì :eek:

Sao lại để trong mục Relax Zone chả thấy ý nghĩa gì :eek:
box này mới tách ra,shin để ở đâu thì mình chịu ở đó thôi bạn ,chủ yếu để nhiều người thấy là được ,nếu các bạn thấy không ý nghĩa thì nhiều người cùng pm shin chuyển box qua 1 chỗ nào khác cho phù hợp là được ,còn mình thì ở đâu cũng được miễn sao nhiều người thấy và tham gia ủng hộ là được :D

Chúc mừng MMO4ME CHARITY:):):)
Mình nghĩ chemgio nên để 1 cái thớt và stick nó lên. Trong thớt đó có các loại tài khoản bank or PM ...để ai thích thì có thể vào thớt đó để lấy thông tin tài khoản để chuyển tiền cho quỹ, Khỏi phải tìm kiếm.
em đã làm như chị nói rồi chắc chị đi xa không vào forum nên không thấy ,nó nằm ở đây nè chị http://mmo4me.com/threads/quyen-gop-ung-ho-quy-tu-thien-mmo4me-tai-day.130732/page-4#post-2846855

việc tốt thì ngại gì quăng tuốt ở dưới nhỉ :confused: để cái này dưới chỗ MMO là gì đi :D . Nhìn vô là thấy liền :D

Từ thiện thì để từ thiện cho dễ đọc dễ tìm. Em dốt ngoại ngữ xài google dịch mãi mới ra :D

việc tốt thì ngại gì quăng tuốt ở dưới nhỉ :confused: để cái này dưới chỗ MMO là gì đi :D . Nhìn vô là thấy liền :D
mình đã đưa ý kiến của bạn lên shin hy vọng shin duyệt vì chỗ đó đúng là dễ thấy thật :D

Từ thiện thì để từ thiện cho dễ đọc dễ tìm. Em dốt ngoại ngữ xài google dịch mãi mới ra :D
vì forum xài tiếng anh cho tất cả các box nên từ thiện cũng phải để tiếng anh ,có gì không biết cứ vdict.com là ra ngay :D

Hy vọng Box phát triển mạnh
Mong rằng có nhiều mạnh thường quân hơn

Hy vọng lần sau đi đc gặp a @chemgio , nghe tú nói nhiều về a mà chưa có dịp tiếp xúc ạ

Hy vọng lần sau đi đc gặp a @chemgio , nghe tú nói nhiều về a mà chưa có dịp tiếp xúc ạ
khi nào có cơ hội thuận lợi a sẽ đi cùng với nhóm :D,a cũng muốn gặp người tạo ra video clip cảm động cho nhóm vừa qua :D

shin đã đưa box từ thiện của chúng ta lên trên theo như nguyện vọng của anh em để nhiều người dễ thấy ,thanks shin :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week