Software & Tools Bot Trader Binance - Lời 40 50% / 1 tháng

kotexsitin

Hero
Reactions
716
MR
1.50
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chủ thớt cho mình hỏi.
Giả sử có 10 người tham gia. Có khi nào bot sẽ set phương pháp đánh như sau
- 5 Người A đánh short BTC/USDT (set tp/st 5%/5%)
- 5 Người B đánh long BTC/USDT (set tp/sl 5%/5%)
Nếu lệnh long khớp TP thì lệnh short dính SL
Vậy 5A sẽ mất 5% vốn, 5B ăn 5% vốn. bót cứ lặp lại các lệnh đối lập nhau liên tục nếu dinh sl hay tp.
Và đến cuối cùng. sẽ có 2 trường hợp xảy ra
1/ Sẽ có 1 bên thua và 1 bên thắng. => chủ Bot sẽ hưởng 20% bên thắng, còn bên thua Bot không chịu trách nhiệm.
2/ Trường hợp xui nhất là huề tiền. chủ Bot không có hoa hồng.

Thuật toán của Bot có khi nào chạy như trên không?
Trân trọng !

lethanhpro

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.00
Insuree Balance
114672|500
Service Details
1||Bot Binance|https://mmo4me.com/threads/cho-thue-bot-api-trader-binance-1-thang-loi-40-50.426345/|0||0|5
Chủ thớt cho mình hỏi.
Giả sử có 10 người tham gia. Có khi nào bot sẽ set phương pháp đánh như sau
- 5 Người A đánh short BTC/USDT (set tp/st 5%/5%)
- 5 Người B đánh long BTC/USDT (set tp/sl 5%/5%)
Nếu lệnh long khớp TP thì lệnh short dính SL
Vậy 5A sẽ mất 5% vốn, 5B ăn 5% vốn. bót cứ lặp lại các lệnh đối lập nhau liên tục nếu dinh sl hay tp.
Và đến cuối cùng. sẽ có 2 trường hợp xảy ra
1/ Sẽ có 1 bên thua và 1 bên thắng. => chủ Bot sẽ hưởng 20% bên thắng, còn bên thua Bot không chịu trách nhiệm.
2/ Trường hợp xui nhất là huề tiền. chủ Bot không có hoa hồng.

Thuật toán của Bot có khi nào chạy như trên không?
Trân trọng !
1 câu hỏi rất hay đấy bạn
Làm ăn mà áp dụng phương pháp này, nó đuổi cổ bạn ngay từ vòng gửi xe, chứ không thể nào đi lâu dài được

lethanhpro

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.00
Insuree Balance
114672|500
Service Details
1||Bot Binance|https://mmo4me.com/threads/cho-thue-bot-api-trader-binance-1-thang-loi-40-50.426345/|0||0|5
Lại sắp có mấy anh ham lợi mắc bẫy rồi. :D . chả có thệ thống nào ăn cao vậy mà ko rủi do cả. Đặc biệt là thị trường coin thì càng ko thể.
Mình thì ngược lại, đánh giá thị trường coin là lợi nhuận kinh khủng luôn, xem ảnh thật và video của mình trong cmt đi, có lúc 1 tháng ăn 80%
Rủi ro luôn đi kèm lợi nhuận cao nhé, đen thì bay 30% tk

lamborghini

Senior
Reactions
273
MR
0.10
Hiện tại bên mình đã thay đổi thu chi phí theo lệnh thắng bạn nhé
Lệnh thắng bên mình sẽ thu 20% lợi nhuận
Úi thế lệnh ăn bạn thu phí, lệnh thua bạn im, thế cuối tháng 3 lệnh ăn 7 lệnh thua dẫn đến tài khoản lỗ thì sao? Bạn vẫn rung đùi lấy tiền.
Vấn đề này khá nhạy cảm, và theo rule diễn đàn là cấm kêu gọi vốn dưới mọi hình thức nhưng tại sao ban quản trị vẫn cho chạy ads bài này nhỉ.
Bạn kêu gọi vốn 1k$ mà đóng BH có 500$ là sao nhỉ, hay đóng cho có để thu hút người chơi sau đó chấp nhận bỏ 500$ rồi lặng. (Chiến thuật bỏ con tép bắt con tôm đây mà)
P/S: Nếu đặt lên bài toán xác xuất thì mỗi lần vô lệnh sẽ có 50% giá lên và 50% giá xuống. 1 ngày vô 2 lệnh xác xuất bạn thu phí 1 lệnh, 1 lệnh thua bạn im. lệnh thắng mất 20% cho bạn, thế chả phải tài xỉu ăn thì ăn 8 mà thua thì thua 10 hả. Đấy là mình chưa tính phí sàn.

lethanhpro

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.00
Insuree Balance
114672|500
Service Details
Úi thế lệnh ăn bạn thu phí, lệnh thua bạn im, thế cuối tháng 3 lệnh ăn 7 lệnh thua dẫn đến tài khoản lỗ thì sao? Bạn vẫn rung đùi lấy tiền.
Vấn đề này khá nhạy cảm, và theo rule diễn đàn là cấm kêu gọi vốn dưới mọi hình thức nhưng tại sao ban quản trị vẫn cho chạy ads bài này nhỉ.
Bạn kêu gọi vốn 1k$ mà đóng BH có 500$ là sao nhỉ, hay đóng cho có để thu hút người chơi sau đó chấp nhận bỏ 500$ rồi lặng. (Chiến thuật bỏ con tép bắt con tôm đây mà)
P/S: Nếu đặt lên bài toán xác xuất thì mỗi lần vô lệnh sẽ có 50% giá lên và 50% giá xuống. 1 ngày vô 2 lệnh xác xuất bạn thu phí 1 lệnh, 1 lệnh thua bạn im. lệnh thắng mất 20% cho bạn, thế chả phải tài xỉu ăn thì ăn 8 mà thua thì thua 10 hả. Đấy là mình chưa tính phí sàn.
Thắc mắc hay đấy bạn.
1. Mình không cầm tiền của mọi người, 1k trên binance của K/H mình muốn rút cũng không được
2. Nếu bài toán 50 50 như bạn bảo, 1 ngày vào 2 lệnh thì thì khác gì tài xỉu -> nếu dùng cái này chỉ được lần 1 là khách bỏ ngay, không bao giờ quay lai
3. Cái nhìn của bạn là chủ quan, bởi vì thực tế mình làm bay của ae 30% tài khoản hồi tháng 5, mình giảm hoa hồng suống 0% để gỡ cho ae lại, hồi hết rồi mình mới thu hoa hồng tiếp ( cái này tình hình thực tế có thể thay đổi )
Thân

kotexsitin

Hero
Reactions
716
MR
1.50
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
1 câu hỏi rất hay đấy bạn
Làm ăn mà áp dụng phương pháp này, nó đuổi cổ bạn ngay từ vòng gửi xe, chứ không thể nào đi lâu dài được
Cái quan trọng là không ai giám sát thì làm sao biết có áp dụng phương pháp như trên. Và nếu bạn cam kết đền bù tổn thất nếu trade lỗ thì điều này mới chứng minh rằng phương pháp trên hoàn toàn không được áp dụng.

lethanhpro

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.00
Insuree Balance
114672|500
Service Details
Cái quan trọng là không ai giám sát thì làm sao biết có áp dụng phương pháp như trên. Và nếu bạn cam kết đền bù tổn thất nếu trade lỗ thì điều này mới chứng minh rằng phương pháp trên hoàn toàn không được áp dụng.
Làm ăn kiểu này là kiểu ăn xổi bạn ah, khách chỉ đến 1 lần xong rồi đi luôn. Như vây mình bị phốt lâu rồi chứ không ngồi đây rep cmt của từng người 1 đâu

TrongHoa

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
275
MR
0.09
+ Thị trường như 3 - 4 tháng vừa rồi mình chạy thật bằng tiền của mình, đầu tư 1 tỷ có thể mang về 500tr / 1 tháng ( Có hình ảnh minh họa bên dưới )
Trả lời thắc mắc anh em về vấn đề tại sao mình không đóng cửa tự chơi, cần gì mang ra ngoài :
1. Về kinh tế của mình không thể nào đủ 1 2 triệu $$$. Nên gọi vốn từ bên ngoài và cho thuê bot thì phát triển nhanh và mạnh nhất
Mình nghĩ đánh margin có đòn bẩy mà nhỉ, bạn dùng tiền của bạn rồi dùng đòn bẩy lên 1 2tr $ tự chơi lấy 100% lợi nhuận có phải ngon hơn ko.

lethanhpro

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.00
Insuree Balance
114672|500
Service Details
Mình nghĩ đánh margin có đòn bẩy mà nhỉ, bạn dùng tiền của bạn rồi dùng đòn bẩy lên 1 2tr $ tự chơi lấy 100% lợi nhuận có phải ngon hơn ko.
Đòn bẩy x3, có 2 mặt đấy bạn, nó lên cũng x3 mà thua cũng x3 nên tùy vào từng lệnh mình mới sử dung đoàn bẩy x hay không x cho hợp lý

kotexsitin

Hero
Reactions
716
MR
1.50
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Đòn bẩy x3, có 2 mặt đấy bạn, nó lên cũng x3 mà thua cũng x3 nên tùy vào từng lệnh mình mới sử dung đoàn bẩy x hay không x cho hợp lý
Mình nghĩ chủ thớt cũng có ý tốt nhưng để thành viên ở đây chấp nhận thì phải có bảo hiểm về lỗ vốn. chứ ăn chắc mặc bền như thớt thì anh em ở đây chắc k ai dám tham gia đâu. Cũng biết rằng thớt sẽ có ỹ nghĩ rằng nếu đảm bảo lỗ thì tao lấy tiền tự chơi chứ hơi đâu tạo bot rồi chơi giùm tụi mày, nhưng quan trọng ở đây không phải chơi giùm.
1/ Thứ nhất là thớt đã nói thớt không đủ vốn để chơi, và huy động được anh em càng nhiều thì lợi nhuận của anh em càng nhiều.
2/ Thứ hai ở đây không phải vấn đề chơi thay chơi giùm. Nếu chơi thay chơi giùm thì chủ thớt không nhận hoa hồng khi đó ăn hay thua thì ng chơi tự chịu, Nhưng một khi chủ thớt yêu cầu hoa hồng trên số tiền thắng thì tất nhiên thớt phải chịu một phần tổn thất nếu cách chơi mình gây ra thua lỗ.
Chứ thật ra chắc ăn 100% sẽ có hoa hồng như thớt và không chịu bất cứ trách nhiệm nào nếu ng chơi thua lỗ, thì thẳng ra thớt quá khôn rôi. Sự thật thường hay mất lòng.

Last edited:

thghnh

Junior
Pre-verified
Reactions
15
MR
0.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
còn này giống bot của TQ thì phải. Phải cài đặt các thông số, lệnh cắt lời lỗ đúng k bác
https://www.cornix.io/ cornix bác ạ,đánh theo tín hiệu telegram.bác build nhóm trên tele thì ngon hơn. như mình vào 2 nhóm tele mỗi nhóm 60$/tháng, phí cornix 50$ nữa

TieuBaNhan

Senior
Reactions
304
MR
0.00
Insuree Balance
86331|500
Service Details
1||Gift Code|https://mmo4me.com/threads/buy-amazon-us-rate-19-2k-po-rate-22-6-all-bank.325506/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
sắp 1 tháng biến động rồi có ai lời chưa ạ

datconvn

Newbie
Reactions
1
MR
0.00
Insuree Balance
0
Telegram
Cho em hóng với ạ

TieuBaNhan

Senior
Reactions
304
MR
0.00
Insuree Balance
86331|500
Service Details
1||Gift Code|https://mmo4me.com/threads/buy-amazon-us-rate-19-2k-po-rate-22-6-all-bank.325506/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Mình nghĩ là còn cái nịt
mùa coin năm nào cũng có những bạn kiểu như thế này xuất hiện bạn ạ :D

bacaza

Junior
Reactions
14
MR
0.00
Lỗ thì tự chịu lời thì ăn 35%
Ông này chơi kiểu ăn trên đầu
Ai có hứng vơi bot thì vào đây:
https://zignaly.com/ - miễn phí
Xong vào Signal Providers tìm thằng mininghamster này rồi follow: https://www.mininghamster.com - Phí tháng 06 đô thôi
Mấy link trên là link không ref hết -
Nó có liên kết API cho bot tự trade - Nếu không tin bot thì nó có phần thông báo qua telegram, nếu trade thì khuyên chọn trade cặp USDT - khi có lệnh mua hay bán thì nó báo. Nên theo dõi tín hiệu của nó rồi theo. 10 lệnh thì chính xác khoảng 6 -7 lệnh,bạn phải đọc nến ngày, nến 4h, nến 1 h, nến 15 phút rồi quyết định, quan trọng khi đặt lệnh là phải chốt lỗ - chốt lời ngay. Nếu nó đi đúng hướng lời thì nâng mức chốt lời lên còn lỗ thì mặc kệ, đừng theo cứu lỗ. Theo nhiều khi nó cháy lệnh, cháy tài khoản. Nên chơi max 5x thôi -margin hay furture cũng được
Mà khuyên chỉ theo tín hiệu tele của nó thôi đừng dùng bot để trade
Phải thời thì qua đêm có khi x3, x5 tk
bác oánh thử chưa. Có oke ko bác cần bác làm góp gạo thổi cơm chung

vansutuyduyen

Vip
Verified
Reactions
6,290
MR
10.02
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
@vansutuyduyen vào kiếm kèo nè a :D kèo thơm =))

Bữa giờ bận quá ko rảnh hóng 4r :popo_choler:

THỚT có con bot xịn sò thế sao không tự mần luôn cho nhanh nhẩy :popo_waaaht:

Mấy kèo dạng này thà dùng tiền làm từ thiện cho mấy em thiếu vải cho nó nhanh, đỡ mệt đầu thằng lớn mà còn được sướng đầu thằng nhỏ, hơi đâu nạp vào để thằng lớn nặng đầu tốn time canh me :popo_beat_brick: thua mềnh chịu hết, lời thì bị đóng tiền SỚI :popo_ah:

tuan99452

Hero
Reactions
517
MR
0.00
Insuree Balance
0
hold to die cho nhẹ đầu, lướt sóng rủi ro quá kkk

LFChiee

Junior
Reactions
20
MR
0.00
BOT này thực ra để lùa gà, Thị trường xuống canh đánh còn tơi tả, Thị trường đi lên cả làng được ăn vậy thôi.

Announcements

Tutorial

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
368,154
140,234
Latest member
kagoge

Most viewed of week

Most Discussed Of Week

Most viewed of week