BOT đã thực chiến 1 năm - đầy đủ Proof - hoàn toàn Free nhé!

Các bác vào Real lưu ý giúp mình. Mình không khuyến khích vào sớm vậy đâu. Tính để mấy bác Demo thêm để biết cách sử dụng và fix cho hết lỗi. Nhưng mấy bác real rồi thì nhớ giúp mình vài điều sau :

1. KHÔNG nạp quá nhiều - vài trăm u cày lên dần - nếu bot ngon thì x lên vài lần chứ đâu cần mạo hiểm.
2. Tuân thủ quy tắc set lệnh 1-2% tổng vốn. Không đi kiểu tham quá nâng lên cao khả năng CHÁY ? rất dễ nha. Mình check được thống kê tele nếu thấy mình off bot? rán chịu.
3. Nên check thường xuyên coi có lỗi gì không. Vì miss lệnh là rủi ro lỗ cao. Ví dụ miss toàn lệnh win vào toàn lệnh lose là xác định hôm đó ăn cơm chan nc mắt nhé.
4. Phải nhìn rõ rủi ro, đừng mơ mộng "chén thánh" rồi vay mượn các kiểu. Cháy không thương tiếc ai đâu nhé.
5. Phải ưu tiên rút vốn không tái cho đến khi thu hồi vốn.

Bạn nào theo mình cách đây 3-4 năm đến giờ thì luôn biết nguyên tắc
NHÌN RỦI RO TRƯỚC KHI NHÌN LỢI NHUẬN !!!

đã gd 500$ với bác tele @dungvo0801
nhanh gọn lẹ ^ ^ rate ổn áp

đã gd 50$ với b tele @dungvo0801
Nhanh gọn lẹ

Mấy bác đang giao dịch là ăn tiền lãi từ bot này đó à
Không đâu. Đa phần là mới vào đó chứ mới chạy đâu có lãi nhiều mà bán thế được. Có 5-6 bác theo từ tuần trước thì rút lãi ở trên đó bác ?

Đã ref link của bác, cho mình xin bot auto vốn 100usd chạy dc ko bác
Inbox giúp mình qua tele mình gửi bot bác nhé. Vốn 100u là ổn rồi. Set đều 1-2% là được. Mình vẫn đang đi 2% vốn. Biên độ giao động thấp. Lãi nhiều. Nhưng bác phải demo ổn mình mới cho real. Mình thấy nhiều bác real sớm đặt lệnh to quá. Cháy có ngày. Mình muốn tất cả đều win hết vậy mới vui nhé ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom