BOT đã thực chiến 1 năm - đầy đủ Proof - hoàn toàn Free nhé!

Lâu quá mình mới trở lại không biết nên post bài vào đây có đúng không. Nếu chưa đúng xin phiền nhờ các Mod move giúp ạ.

Chào các bác ! Trước giờ mình chỉ hoạt động bên Box Matrix nên sang đây có múa rìu qua mắt thợ mong các bác bỏ qua cho ?
Hiện có 1 BOT mình chơi từ đầu năm tới giờ thấy vẫn ổn, nên mạo muội giới thiệu để các bác demo thử cho vui trong mùa dịch rảnh rỗi này.

Lưu ý : các bác phải DEMO trước và đọc hiểu rõ RỦI RO thì mới được chạy Real nhé. Nếu không mình sẽ tắt bot không cho chạy đâu ?

BOT MÌNH CẤP FREE NÊN CỨ DEMO THOẢI MÁI !

Nói trước đây là thể loại rất ít người thích ( hoặc nhiều người ghét ) bản thân mình cũng đã chửi nó trước đây. Và giờ vẫn không thay đổi ?. Nhưng thị trường MMO mà, có ăn thì chơi thôi chứ văn hoa gì, thua là mất ?

screenshot_20210709-170721-jpg.178609

Thể loại : BO
Các site hỗ trợ : ExBase
Vậy tại sao chọn Site này ?
Ưu điểm :
- Dữ liệu nó lấy từ sàn Binance. Nhờ vậy nên có thể phân tích từ Binance để vào lệnh chứ không phải dạng đánh bạc may rủi.
Bot chỉ hiệu quả với các sàn lấy số liệu từ Binance còn sàn tự cung tự cấp thì thôi đừng đụng vào :popo_bye:
- Rút Nạp = USDT ( Auto )

Nhược điểm( rủi ro ) :
- Thể loại BO này nhiều rủi ro và được cho là may rủi, nếu sàn không lấy dữ liệu từ Binance thì mình cũng không dám chơi.
- Bot đánh thua ( dĩ nhiên thôi, theo thị trường chứ nếu đúng hết mình im mình chơi 1 mình rồi hé hé :p)
- Sập sàn, cái này thấp nhưng luôn luôn có khả năng

Hiện tại BOT đã chạy từ tháng 10/2020 (chạy sàn Wefinex) và từ tháng 6 đến nay là sàn Exbase (dữ liệu như nhau, nghe đồn là sàn con).

Giới thiệu 1 chút về Bot:
-- Bot độc quyền của Team viết nên các bạn sẽ không tìm đc ở chỗ khác đâu ?
-- Bot sẽ phân tích từ Binance nếu thỏa điều kiện thì vào lệnh.
-- Bot có thể chạy 24/24, nếu các bạn thấy lãi đủ rồi tắt cũng đc.
-- Bot có hệ thống check thông tin, thống kê lệnh từ Telegram (xem hình), rất thuận tiện.
screenshot_20210711-114901_2-jpg.178611

Vậy bot ngày nào cũng WIN? Không đâu nha ? Thị trường mà ngày thắng ngày thua, nhưng đảm bảo đi lâu dài thì win.

Mình nghĩ nói nhiều quá không bằng các bạn test demo đi ha, cũng đâu mất gì?

Bước 1 : Các bạn đăng ký theo Link
https://exbase.net/register?r=62AEB77
Bước 2 : Inbox cho mình hoặc cmt ở dưới cho minh xin Email đăng ký để mình Build bot
Bước 3 : Cho chạy trên máy tính hoặc VPS đều được nhé
Các bạn cứ test thoải mái khi nào chán thì thôi ?

Sau bài viết này, các bạn vẫn có thể chửi BO thoải mái nhé. Vì thể loại này là vậy. Mình cũng không bênh vực gì đâu, mình mà thua mình cũng chửi như thường thôi ?

Dưới đây là Clip để các bạn tin là không phải F12 ?
Chạy từ tháng 10/2020

Chạy 2 tuần site Exbase
received_194247385986042-png.178612

png-png.178613

png2-png.178614

Facebook :
Link Group Facebook:
Group Telegram:

Bài viết khá dài rồi mình sẽ bổ sung dần các phần hướng dẫn kỹ thuật và cách sử dụng Bot sau.

Các bạn trước đây từng đi cùng các dự án của mình hoặc mới đều ghi nhớ nhìn RỦI RO TRƯỚC KHI NHÌN LỢI NHUẬN NHÉ !
Sao không làm binance luôn bác ơi. Binance có bo rồi mà

Attachments

456 KB · Views: 225
oh team này ngon nè. Trước có mở staking alts. Mình hồi đó ko có xèng nên chỉ hóng ko vào dc :popo_big_smile:

oh team này ngon nè. Trước có mở staking alts. Mình hồi đó ko có xèng nên chỉ hóng ko vào dc :popo_big_smile:
Cảm ơn bác nhé. Bác nhắc làm e nhớ cái thời oanh liệt quá ạ ?

Dạ, bác cho em xin Email em gửi bot ạ. Không ngờ bác còn hiện diện nơi đây, em tưởng em là cổ rồi chứ ?
Dạ. Anh em đi hết. Chắc có mỗi em quá. May có bác.:D.
Mail em là: [email protected]

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week