• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Boot GA bằng SSH có bị nhớ bà cụ không ạ !

LinQiunan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Bác nào pro khoản Boot GA cho e xin vài lời khuyên với ak :( hiện tại e có 1 web đặt sẵn gà diu túp lẫn gà web + 3MB ssh US CA UK check phờ rét cháy cả máy đẹp lắm rồi tối ưu hóa các kiểu để phục vụ cho công việc luộc GA thật nhất có thể tránh tình trạng boot lag và load lâu gây lỗi nhịp :3 Mấy đại huynh cho e hỏi nên boot = SSH hay Sock để ko bị nhớ bà cụ với ak :( hoặc có tool nào khác mấy tool huyền thoại để chiến share e cái tên với đc ko ak :(

ssh bot GA luôn, sắp giàu rồi thớt ơi

gà chín đen xì luôn

em có hơn chục con web có sẵn gờ a và ziu túp, cấu hình ngon hết rồi. SSH có vài triệu con ko thèm check fresh cho nó tự nhiên. các bác tư vấn giúp em xem mua rổ của hãng nào đựng tiền cho nó bền nhỉ, em tính mua số lượng lớn nên bác nào có hàng thì in bốc em luôn nhé

theo mình thấy thì : boot gà 100% là sẽ lên đường .
còn các bác siêu pro boot ăn đc thì mình chưa gặp , chưa thấy .

boot đi ko sao đâu :D

sắp thăm ông bà rồi đó.

hãy boot đi boot đi đừng ngại ngùng :D:D:D

Share ssh lên đây đi :p

ssh boot GA google ko biết dâu, cứ mạnh tay vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member