Recruit BoostGo tuyển dụng anh tài MMO

chỉ là nên thôi đúng không :)) nó bán thông tin của em
cay

cùng là thành viên trên diễn đàn, chỉ có thể khuyên (nên) pác thôi ... làm sao bắt buột được (ngừ nhà còn chào thua pác huống gì ...) :eek::eek::eek:

luật chơi là thế: chấp nhận chơi ... thì phải chịu o_Oo_Oo_O (mấy ông to, bà lớn còn bán ... nhầm nhò gì bọn này)

up

bác có thể chia sẻ 1 vài chiến dịch các bạn đang chạy là gì không, em đọc thấy chung chung quá
"...anh em sẽ hiểu không gian mạng là nơi có vô số tài nguyên mà chúng ta có thể khai thác, từ các loại account Gmail, Telegram, Twitter, Instagram, Ebay, Amazon,… tới cloud Azure, AWS, Oracle, IBM, DO,…hay view, sub Youtube, Tiktok, Facebook,…"

Nhà mình đang phân phối mạnh VPS cho anh em trên thị trường (mảng cloud). Ngoài ra thì cũng làm nhiều chiến dịch khác nữa, nhưng bảo mật nên không public trên này được bạn ạ

Lương thấp nhỉ
Lương vậy không thấp đâu bạn. Và phần lương thì ở đâu người ta cũng trả chỉ đủ để mình trang trải chi phí sinh hoạt hàng tháng thôi, nhà nước hay doanh nghiệp :popo_canny:

"Chia sẻ thành quả (phần này giúp bạn giàu này): Được chia sẻ % theo lợi nhuận của công ty, phần nhận được từ chia sẻ thành quả có thể gấp 2 hoặc gấp nhiều lần thu nhập cứng tùy thuộc vào sự cống hiến của bạn và tình hình kinh doanh của Công ty"

Đây mới là phần mà những nơi khác không có này :popo_bye:

Yêu cầu những gì vậy bác ? MMO e cái gì cũng biết sơ sơ chỉ có coin là sờ mờ lờ & vẫn phải đang học hỏi thêm.

"...anh em sẽ hiểu không gian mạng là nơi có vô số tài nguyên mà chúng ta có thể khai thác, từ các loại account Gmail, Telegram, Twitter, Instagram, Ebay, Amazon,… tới cloud Azure, AWS, Oracle, IBM, DO,…hay view, sub Youtube, Tiktok, Facebook,…"

Nhà mình đang phân phối mạnh VPS cho anh em trên thị trường (mảng cloud). Ngoài ra thì cũng làm nhiều chiến dịch khác nữa, nhưng bảo mật nên không public trên này được bạn ạ
cũng đang bên mảng cloud, qua tết còn tuyển hông nhỉ để xem nào:popo_big_smile::popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom