Bonus ngay 0,05$, chỉ cần đăng ký nhanh nhanh!

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
CHÚ Ý: 2 site này đã scam nhé, đừng chiến nữa!
YH của mình: Maxvic2010

----------------------------------------------------------------------------------------------
SITE 1: ptcbuxx.com
*Chính sách:

+ Một yêu cầu đơn giản là bạn không được cheat!
+ Các bạn đăng ký và click hết ads sẽ BN ngay lập tức 0,05$/pp. thời gian tính bắt đầu từ ngày 1/7
+ Sau khi có proof sẽ Bonus tiếp 0,1$/pp
+ Khi đủ 100 ref sẽ Refback 400%/50click/pp. (<=> 0.01$/click sau khi có proof chỉ tính ad 0,01$ nhé) Nếu không đủ 100 ref RB 200%
+ Đặc biệt nếu mình có 100 ref trong vòng 1 tuần sẽ bonus thêm cho mối bạn 0,05$/pp vì vậy rất mong các bạn sau khi ref hãy up topic vài lần để mình nhanh chóng có 100 ref nha!

=> Vậy tổng số tiền bonus các bạn có thể nhận được là 0,2$ đấy.
----------------------------------------------------------------------------------------------

Link đăng ký:

*Thông tin site:
Standard member:
• Earn $0.01 per click
• Earn $0.025 per ref click
• Max 15 ads daily (15 now)
• 20 clicks need for Payout
• Payout minimum : $2 (AP, PP)
• Payout method : Instantly
• Non Invest
SITE 2: anyclickk.com
*Chính sách:

Các bạn ref sẽ chọn 2 hình thức:
- HT1: nếu các bạn chỉ ref sau đó click 1 ad mình bonus ngay 0,02$/pp ngay lập tức ( click 1 ad chứng tỏ bạn đã active acc)
- HT 2: nếu bạn ref và click hết ads (5 ads) sẽ bonus ngay 0,05$/pp chú ý là ngay lập tức nhé!
- Hiện nay đã có proof. RB 50%/ 50 click nha!
*Để lại thông tin theo mẫu:

ID:
PP:
HT: 1 hoặc 2
YH:
Các site ref cho Maxvic2010

*Link đăng ký:

*Thông tin site:
Standard member:
• Earn $0.01 per click
• Earn $0.01 per ref click
• Max 5 ads daily (5 now)
• 20 clicks need for Payout
• Payout minimum : $1 (AP)
• Payout method : Instantly
• Non Invest

*proof 1:

[/B]

Last edited by a moderator:
site anyclickk ban co the chuyen upline ho minh k?
ID: tadangki
bạn chỉ cần suppot admin là xong thôi. nội dung như sau:
Mượn tạm mail suppot của bác xuanthuyc cho nhanh!
Please change my upline to maxvic2010
Nội dung:
Dear Admin,
I have joined your web for a long. Now, I would like to change my upline to maxvic2010
Thanks admin!

đã reg + click (anyclick + gpibux)
id dichphong1991
pp [email protected]

em reg cả nick gpibux cho bác nhưng ko thấy topic nên edit luôn vào đây.id + pp như trên nhé.

Last edited by a moderator:
đã reg + click (anyclick + gpibux)
id dichphong1991
pp [email protected]

em reg cả nick gpibux cho bác nhưng ko thấy topic nên edit luôn vào đây.id + pp như trên nhé.
bạn ơi mình nghỉ chơi gpibux rồi. mình đã khóa link ref chỉ để baner sao bạn vẫn ref đc thế.
đã bonus anyclickk nhé. cảm ơn bạn!

KHỔ THÂN CÁC BẠN, MÌNH TƯỞNG MẠNG MÌNH CÙI NÊN CHẬM HÓA RA SV CHẬM À! CỐ LÊN NHÉ :binhsua44:

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

VẬY reg thêm 1 acc bigtimebux cho bác :D
Nếu bạn đã vào blog của tớ thì cứ theo chính sách trong blog mà làm. đây là link quy địn của ref trong blog: http://mmomaxvic.blogspot.com/p/site-bonus.html

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back