bonus 0.05$ PM cho mỗi acc FB chơi mini game

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là mình thích có 1 cái áo của game online http://hk.dzogame.com/preload/preloadHBQ_0813.htm
mà nó bắt có 50 invite thì mới đc cái áo :D vì vậy mình muốn nhờ các bạn ! trước là kết bạn giao lưu làm quen sau là mình sẽ invite các bạn vào 1 game mini để chơi ! chỉ cần chơi qua đến khi lọt vô danh sách invite thì đc ! mình sẽ bonus 0.05PM cho các bạn :) !
kết bạn và báo danh tên kết bạn tại đây nhé : https://www.facebook.com/nguyendang.khoa.3
mình onl liên tục sẽ accept các bạn và invite vào game ngay ! mình cần gấp ! khoảng 50 acc FB :) cái áo đó chỉ dành cho 15 người đầu tiên thôi :D

up lên cho mng ủng hộ dùm cái :) ai có dịch vụ thì làm luôn dịch vụ cái nhé :)

phải chơi game nữa mà có 0.05 PM sợ mọi người ko chịu chơi :( phải chơi bao lâu lận ?

phải chơi game nữa mà có 0.05 PM sợ mọi người ko chịu chơi :( phải chơi bao lâu lận ?
chỉ cần chơi là có trong danh sách thôi ! ko cần chơi đến khi nào cả !mình check có trog danh sách là đc ! chri cân kết bạn ơới mình ! mình invite vào game ! like page của nó rồi chơi game ! sau đó mình check có trog danh sách là ok ! rồi thích thì unlike page đó :)

ai làm dịch vụ thì vào dùm 45 acc chơi game thôi ! dễ lắm ! chơi đại thôi ko cần thằng thua hay lâu dài j hếtD! có trong danh sach là đc ! chỉ nâận 1 luúc 45 acc luôn nhé :) ! acc FB như nào cũng đc !ko quan trog có bao nhiêu bạn bè

U4242819 nhé cậu,định làm thêm vài acc nữa mà ko được thì thôi pó tay :(
đã xog cho bạn ! thanks !
Complete

Transaction of 0.05 USD to account U4242819 was successfully completed.

Transaction batch#: 33904891

Timestamp:
09.07.2013, 16:59​

up lên nào! ai vào làm dịch vụ vơi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,076
173,154
Latest member
HoangRdp

Most viewed of week