Warning Bọn 1xbet đang có dấu hiệu Scam em mọi người ạ. MN giúp em với

Tui cũng vậy nè, đang đợi nó phản hồi, mất là chắc rồi. Hơn 200tr trên đó, h nghe nói bet365 ok thôi, 1xbet thấy tài trợ nhiều mà nản vl.

3
uh tôi mất cả đêm qua xác nhận nó bắt chụp các kiểu các dung lượng trên 1mb, sáng ra nó cho 1 cái email block tài khoản. =))) tôi thấy f88 thắng bao nhiêu cũng ok, nhưng kèo hơi tù k đa dạng như thằng 1x thôi
Mà ông có chính chủ không.

bạn nào chính chủ inbox mình giúp chụp ảnh xác minh nhé

giải đáp cái gì, nói lý với các ông các ông cho điều khoản là: công ty có thể ngừng hợp tác bất kỳ mà ko cần cung cấp lý do
Chào bạn! Để chúng tôi có thể hiểu chính xác vấn đề của bạn một cách rõ hơn và có thể xác định bạn là người chơi của chúng tôi - bạn vui lòng gửi cho chúng tôi ID tài khoản 1xbet của bạn trong phần Tin nhắn cá nhân. Cảm ơn bạn

Cờ bạc mà làm gì có lý lẽ nào đúng. Đúng thì bác có giám lên phường ko =))

Chào bạn! Để chúng tôi có thể hiểu chính xác vấn đề của bạn một cách rõ hơn và có thể xác định bạn là người chơi của chúng tôi - bạn vui lòng gửi cho chúng tôi ID tài khoản 1xbet của bạn trong phần Tin nhắn cá nhân. Cảm ơn bạn
mình đã inbox bạn check giúp mình nhé

ae đừng tin kèo lừa đấy nhé, có bọn nó lập ra tk như vậy rồi chát chít dụ nạp tiền vô để nó mở tk cho. mất oan thêm đấy, chát cứ len httt cskh, qua kênh chính thức ấy, lập nick ở đây ai cũng lập đc
ôi phải gà mờ đâu b, tiền trong tài khoản còn chưa lấy đc ra ngu đâu mà bơm thêm vào.

mình đã inbox bạn check giúp mình nhé
Chào bạn! Vì bên mình chưa nhận được tin nhắn nào nên đã chủ động nhắn cho bạn. Bạn vui lòng kiểm tra tin nhắn riêng của bạn trên diễn đàn. Bên mình đã nhắn hỏi bạn cung cấp ID tài khoản cho bên mình để bên mình có thể gửi bên Hỗ Trợ khách hàng của công ty và giải quyết vấn đề của bạn sớm nhất!

Last edited:
Chơi bet thì thua đủ kiểu, đến hên ăn được thì xác minh đủ thứ. Cố mà bỏ đi bạn ơi. Khó nhưng phải cố nhé bạn, không ăn được nó đâu. Sorry đã làm phiền bạn.
Chào bạn! Cảm ơn bạn đã đưa ra đánh giá. Nếu bạn là khách hàng của 1xBet và đã gặp phải bất kỳ tình huống nào gây tranh cãi, bạn hãy vui lòng mô tả lại sự việc và nhắn ID tài khoản vào phần tin nhắn riêng cho bên mình. Bên mình sẽ cố gắng giúp bạn hiểu tình hơn.

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã đưa ra đánh giá. Nếu bạn là khách hàng của 1xBet và đã gặp phải bất kỳ tình huống nào gây tranh cãi, bạn hãy vui lòng mô tả lại sự việc và nhắn ID tài khoản vào phần tin nhắn riêng cho bên mình. Bên mình sẽ cố gắng giúp bạn hiểu tình hơn.
Cảm ơn bạn đã trả lời mình, mình không nói cty của bạn. Mà nói tình trạng chung khi chơi bet bóng đá thôi. Nếu đã làm phiền thì xin lỗi bạn.

Cảm ơn bạn đã trả lời mình, mình không nói cty của bạn. Mà nói tình trạng chung khi chơi bet bóng đá thôi. Nếu đã làm phiền thì xin lỗi bạn.
Cảm ơn bạn đã phản hồi lại. Mong bạn đặt cược may mắn và tận hưởng trò chơi ạ!

Chơi bet thì thua đủ kiểu, đến hên ăn được thì xác minh đủ thứ. Cố mà bỏ đi bạn ơi. Khó nhưng phải cố nhé bạn, không ăn được nó đâu. Sorry đã làm phiền bạn.
cái này nó còn nghiện hơn cả heroin ấy, khi nào bán hết nhà cửa, vợ con, ở gầm cầu may ra bỏ được :popo_ah:
P/s: tâm sự của 1 con bạc khát máu:(

đã kéo 2 trang rồi, cuối cùng kết ra sao vậy!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@hoanglaota177 (cái nick ghê ghê, hèn gì có chuyện :eek::eek::eek: thằng hoàng láo "tá" (đọc trại đi, nguyên là "cá") đầy đủ là HOÀNG LÁO CÁ :D:D:D)

:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back