[Bom Tấn] Cách đăng ký free vps google không cần thẻ

Mình có cách tạo free không cần visa, đc khoản 2 tiếng đỗ lại dùng đc cả vps windows cấu hình cao nhưng ko dùng đc Gpu, Nếu 2 tiếng đỗ lại thì có làm đc gì kiếm tiền ko các bác.
Share đi thím

Mình đã test lại để confirm vụ dùng 20p. Kết quả là:
dùng liên tục tầm 20p -> 1h thì nó auto disconnect, thử connect lại thì bị lỗi can't connect server. Tắt terminate rồi bật lại thì ko thể dùng vps này nữa vì port ko còn sử dụng được. Lại phải cài lại vps bằng docker, lúc này ip sẽ được cấp cái mới. Loại vps này kiểu dạng cho user dùng thử nên ko có tác dụng treo web...nên ae bỏ tí tiền mua vps mà dùng nhé (tiền nào của nấy) :popo_ah:

ông lưu cái link lúc ông kết nối là đc , khi nào cần cứ bật lên là nó tự vào vps
chỉ là tắt mở lúc chưa đóng trình duyệt thì vps còn lưu. chứ tắt máy mở lại thì link đó cant be found

trước bên google lap nó có cho free 12 tiếng. mình cũng dùng đc nhưng từng đấy thời gian chả làm đc gì. nên bỏ. tiền nào của nấy. giờ nó fix có 20 phút thôi ah :D

dùng liên tục tầm 20p -> 1h thì nó auto disconnect, thử connect lại thì bị lỗi can't connect server. Tắt terminate rồi bật lại thì ko thể dùng vps này nữa vì port ko còn sử dụng được. Lại phải cài lại vps bằng docker, lúc này ip sẽ được cấp cái mới. Loại vps này kiểu dạng cho user dùng thử nên ko có tác dụng treo web...nên ae bỏ tí tiền mua vps mà dùng nhé (tiền nào của nấy) :popo_ah: View attachment 182218

Thực ra để mà nói, 1 số việc chỉ cần sống được 5 - 10 phút ngon lành cũng khá hữu ích rồi, hàng free thì các đồng chí đừng đòi hỏi chi nhiều :popo_boss:

Trước đây có khá nhiều TUT free 24h - giảm còn 12h -> 1h ... cũng đã mang lại hiệu quả không nhỏ cho các tay to chuyên "chít"

Thực ra để mà nói, 1 số việc chỉ cần sống được 5 - 10 phút ngon lành cũng khá hữu ích rồi, hàng free thì các đồng chí đừng đòi hỏi chi nhiều :popo_boss:

Trước đây có khá nhiều TUT free 24h - giảm còn 12h -> 1h ... cũng đã mang lại hiệu quả không nhỏ cho các tay to chuyên "chít"
uh, cái này mình nghĩ dùng reg acc ngon. Còn để treo fb thì bó tay :popo_ah:

trước bên google lap nó có cho free 12 tiếng. mình cũng dùng đc nhưng từng đấy thời gian chả làm đc gì. nên bỏ. tiền nào của nấy. giờ nó fix có 20 phút thôi ah :D
Sai quá sai.
12h cpu bao nhiêu bác.
trước e tạo 24 hay 12 core gì đó. Live 1h cũng ngon lắm rồi.
Rồi có 1 ông tay to lộ diện. Ổng có cái tool auto tạo vps.ông đen đi đào btc.
đào coin. Bác thử nghĩ xem có ngon k
Còn bọn nó ngấm ngầm chơi những cái khác e k biết nữa.
Thế nói vì sao vps gg cloud từ rất lâu đời rồi giờ ngta vẫn vọc.
nói chung ngta ăn ngta k nói cho mình biết đâu

vps này tận 15gb ram mà bật mỗi firefox với lx terminal mà thỉnh thoảng nó lại đơ phát :popo_too_sad:

nó chỉ cho xài 20' thôi , đâu mà vĩnh viễn :)

Nói chung để tải file thì may ra con được bác ạ, còn việc chuyển File về được hay không nó lại là chuyện khác. Kk
thế thì ăn shit thật rồi , cho vui thôi chứ làm đc j

Bản chất nó vẫn là dùng FREE mãi mãi mà ông nhưng là chỉ bị 1 cái là cứ 20 phút google nó reset 1 lần coi như nhưng thứ ông lưu sẽ mất sạch.
rứa làm ăn đc j

việt j mà 5-20' chỉ ra coi , chua kể nó rất là chậm , đc cái load mượt thôi

Khiếp quá nổ như quangtnt thế này
vĩnh viễn luôn mới vl hahahahaha , thấy nick mới ken là nghi nghi rồi , mới đầu cứ sợ bị hack

dùng liên tục tầm 20p -> 1h thì nó auto disconnect, thử connect lại thì bị lỗi can't connect server. Tắt terminate rồi bật lại thì ko thể dùng vps này nữa vì port ko còn sử dụng được. Lại phải cài lại vps bằng docker, lúc này ip sẽ được cấp cái mới. Loại vps này kiểu dạng cho user dùng thử nên ko có tác dụng treo web...nên ae bỏ tí tiền mua vps mà dùng nhé (tiền nào của nấy) :popo_ah: View attachment 182218
tặng em 1 con vps đi a namTT

Mấy bác cho hỏi tài khoản goodle cloud trial 300$ có xài vps window được ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week