[Bom Tấn] Cách đăng ký free vps google không cần thẻ

ngủ hết rùi ah :popo_choler::popo_choler::popo_choler::popo_choler::popo_choler::popo_choler::popo_choler::popo_choler:

Cái này chỉ là FREE 20 phút thôi, sau 20p GG nó tự động reset quay về trạng thái ban đầu. Nói chung để dùng tải file, file với số phút 20p kia thì được còn lại không làm được gì hết. Cái này mình có thể mở cổng để remote từ xa nhưng mà để nói 20p thì cũng không làm được gì.

Ảnh chụp Màn hình 2021-08-29 lúc 00.34.08.png

Cái này chỉ là FREE 20 phút thôi, sau 20p GG nó tự động reset quay về trạng thái ban đầu. Nói chung để dùng tải file, file với số phút 20p kia thì được còn lại không làm được gì hết. Cái này mình có thể mở cổng để remote từ xa nhưng mà để nói 20p thì cũng không làm được gì.

View attachment 182196
thật hả ông , thế mà nó nói là free mãi mãi , đúng là vl , hahaha , mà cái tốc độ đó test cho vui thôi chứ làm đc j đâu

View attachment 182196
đúng bác ạ e vừa thử treo sau 20p nó lại reset lại. Nói chung free vậy đủ tải file

View attachment 182196
@@

có 20' mà nói là free mãi mãi , đúng là thánh nổ , hahahaha , làm lo bắt chết , làm j có thứ nào là free , google nó cũng fix cả thôi

thật hả ông , thế mà nó nói là free mãi mãi , đúng là vl , hahaha , mà cái tốc độ đó test cho vui thôi chứ làm đc j đâu
Bản chất nó vẫn là dùng FREE mãi mãi mà ông nhưng là chỉ bị 1 cái là cứ 20 phút google nó reset 1 lần coi như nhưng thứ ông lưu sẽ mất sạch.

Nói chung để tải file thì may ra con được bác ạ, còn việc chuyển File về được hay không nó lại là chuyện khác. Kk

Cảm ơn thớt nhé !

ô được nè , nhưng thấy các bác trên báo là dùng được có 20p thôi thì hơi tiếc nhỉ , nhưng như vậy là test mấy cái max speed là ok rồi :)

Mình có cách tạo free không cần visa, đc khoản 2 tiếng đỗ lại dùng đc cả vps windows cấu hình cao nhưng ko dùng đc Gpu, Nếu 2 tiếng đỗ lại thì có làm đc gì kiếm tiền ko các bác.

Mình có cách tạo free không cần visa, đc khoản 2 tiếng đỗ lại dùng đc cả vps windows cấu hình cao nhưng ko dùng đc Gpu, Nếu 2 tiếng đỗ lại thì có làm đc gì kiếm tiền ko các bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom