Warning Bóc phốt forum seotuts.net bán vip để tải tool và phần mềm

B
Created at
Index progress
Incomplete

Cảnh báo forum lừa đảo bán vip tải tool : seotuts.net
Cảnh báo forum lừa đảo bán vip tải tool : seotuts.net

cuongnmftu

Newbie
Reactions
2
MR
0.035
Mình xin phép được bóc phốt trang https://seotuts.net chuyên bán vip để tài tool và phần mềm. Nói thật mình không muốn vì 400k mà phải bóc phốt, nhưng thái độ của họ khiến mình thực sự bức xúc, mình đang tìm phần mềm kéo mem telegram vô tình thấy diễn đàn đó nên vào đăng ký, thấy muốn tài thì phải đóng 400k 1 tháng mình thấy cũng nhiều người tải nên nghĩ uy tín, và thấy có cam kết support này nọ nếu không sử dụng được, nhưng mình đã làm tất cả như hướng dẫn nhưng kết quả vẫn không thể sử dụng được, hết lỗi này lỗi khác và có vẻ như bạn ấy cũng không muốn support gì cả, thái độ cũng rất khó chịu, nên mình khuyên ai nếu có ý định mua vip ở đó thì nên suy nghĩ lại . mình xin đính kèm 1 trong các lỗi khi sử dụng app bạn đấy share, có lẽ phần mềm người ta đã update bạn ấy chưa fix, nhưng lại nói như kiểu mình không biết dùng vậy, mình đã cài win 7 và full hết fram work như bạn ấy hướng dẫn nhưng lúc đăng nhập được lúc không, lúc đăng nhập được cũng không hề xuất được thành viên nào cả, lại bị nói như kiểu bạn không biết dùng, nghĩ nó tức thôi chứ xin cho bạn ấy 400k, hi vọng ai định đăng ký thì xem cẩn thận, cảm ơn mọi người

Attachments

48.6 KB · Views: 204
    53.7 KB · Views: 129
Scam forum seotuts.net bán vip để tải tool và phần mềm
Lại nói người Việt không biết dùng chứ, chán thực sự. làm như mỗi mình biết sử dụng, Telegram nó fix liên tục mà không support, không hỗ trợ thì lỗi liên tục là đúng rồi, lại còn bảo không bị sao

Attachments

56.9 KB · Views: 111
mình bị y chang, tool nào link cũng die, thái độ làm như ngon gì cũng biết mà *** biết gì, post hỏi thì bảo *** biết sài tool

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom