Bộ tool kéo traffic từ Facebook

Không share cũng không bán. Bác nào pro tự viết mà dùng. Chỉ đơn gian là đem ra một chủ đề và giải pháp để anh em chiến CPM hiệu quả hơn. Anh em chiến GA kiếm được nhiều tiền hơn thôi :D
Thật nà tuyệt vời @@

tools này thua tôls auto FB bên vật giá nhiều
Bạn dùng tool này chưa mà nói thua. Với lại tool đến tay người không biết khai thác thì là số 0. Tool đến tay người biết khai thác triện để thì là con số khủng. Mà tool thế thôi? Để làm gì và như thế nào là cả vấn đề nhỉ :D .. Nhìn sơ qua tool bạn post là tool quản lý. Không có chức năng Spam :) Thua chắc. Kéo sao được traffic nhỉ? Tool bạn có thể login 1000 account cùng 1 lúc không :D

Bạn dùng tool này chưa mà nói thua. Với lại tool đến tay người không biết khai thác thì là số 0. Tool đến tay người biết khai thác triện để thì là con số khủng. Mà tool thế thôi? Để làm gì và như thế nào là cả vấn đề nhỉ :D .. Nhìn sơ quả tool bạn post là tool quản lý. Không có chức năng Spam :) Thua chắc. Kéo sao được traffic nhỉ?

Bác chưa dùng tool mà thớt trên đề cập nên đừng phán bừa. :D:D

Tool login không giới hạn account. Quan trọng kiếm đâu SSH chuẩn chút là ok.

Bạn dùng tool này chưa mà nói thua. Với lại tool đến tay người không biết khai thác thì là số 0. Tool đến tay người biết khai thác triện để thì là con số khủng. Mà tool thế thôi? Để làm gì và như thế nào là cả vấn đề nhỉ :D .. Nhìn sơ qua tool bạn post là tool quản lý. Không có chức năng Spam :) Thua chắc. Kéo sao được traffic nhỉ? Tool bạn có thể login 1000 account cùng 1 lúc không :D
log 1000 acc dc mà , nuôi acc tạo acc dc luôn , :) điều quan trong ko khoá domian khi spam , chức năng này spam đây đủ tại chưa mở hết tab cho bạn xem thôi , có thể chạy token luôn

log 1000 acc dc mà , nuôi acc tạo acc dc luôn , :) điều quan trong ko khoá domian khi spam , chức năng này spam đây đủ tại chưa mở hết tab cho bạn xem thôi , có thể chạy token luôn
Vậy à! Vậy cũng ngon rồi :D

thấy fplus cũng nhiều chức năng mà....đăng nhập bao nhiêu acc cũng được, lại còn....free :rolleyes:

Củ chuối nhất trong lịch sử dùng :p:p. Được cái Free...7days :D:D

Thấy SPAM, nhắn tin cũng được lắm mà thím :3 Đăng nhập được nhiều acc, search cũng ngon :v auto join này kia...

p/s: em ko phải seeder

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back