• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Bỏ quy định 30 post mới được post bài và mức giới hạn số lượng giao dịch của thành viên có post<30

lam sao de co duoc nhieu mess
Vào support Center giúp đỡ mọi người hoặc vào các box kiếm xiền comment thì lên mess. Chứ vào box Chat xem THUỐC BỔ MẮT TOBICOM và quay tay thì còn lâu mới lên mess nhé.

Bác ơi xem giúp em vì sao số messages của e là 1 trong khi e nhấn vào số 1 thì đã ra 56 messages rồi. Thank bác nhé

Mình đủ 30 bài rồi mà chưa tạo được toppic ở diễn đàn mua bán ,Mod cập nhật giúp nhé

Mình đủ 30 bài rồi mod giúp mình mở toppic với

ko bít mình được bao nhiêu mess rồi nữa. Trước nhiều post lắm mà giờ chẳng post dc nữa

Trước đây bỏ mmo, bjo quay lại tăng post.

Mình dc bnhiu Mesenger rồi?

Làm sao để có được nhiều Mess vậy :(

có cái này em muốn hỏi mà ko biết nen posst vào đâu, vs cũng ko muốn mở thêm topic
Về exchange PM: trong lít certificate partner chính thức của PM thấy có cái banpm.com - nhưng trong diễn đàn thì hình như ko thấy ai nói gì đến nó
-> nó đã scam chưa, có scam hay ko... và có phải của thành viên nào đó trên 4rum này hay ko vậy ?
nhờ mod trả nhời dùm... thanks!

Làm sao để có được nhiều Mess vậy :(
chịu khó đi spam.... :p (joke)
...
cứ tham gia diễn đàn, nhiệt tình rùi thì sẽ có.
Mà mềnh cũng chả để ý lắm cái mét-xít đó nó là cái giề, giờ vô topic này mới bik là đã có tới 200 cái từ bao giờ...

Tình hình là em có comment cũng khá nhiều cũng khá lâu rồi mà giờ vào lại thấy 0 message. Hình như comment trong box mua bán không được tính thì phải

Đã đủ mes nhưng chua thấy post new :(

Híc đang cần lập topic để bán gấp ít pm. Ko biết bao giờ mới đủ. Híc

Giờ em xác thực thành viên luôn. Nhưng em chưa đủ 30 post. Thì em có lập đc luôn topic ko ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom