Airdrop BNX - Nhận 10 BNX ~ 11$ đã niêm yết ví Trust Wallet.

chơi như nào thế? mình chưa chơi thể loại này bao giờ

Mình nhận được report của @VM2207 là dự án này scam. Nhưng theo như chủ topic đã giới thiệu thì đây là airdrop web của dự án sàn và việc cho rút token hay không là tùy thuộc vào lộ trình phát triển của dự án. Đều này các bạn cần nắm rõ trước khi tham gia airdrop. Vì vậy mình sẽ không đổi prefix thành scam được. Thân!

Vấn đề là cả cái wedsite scam luôn chứ ko phải là riêng dư án. cái wedsite chính ko phải wed đó đâu

Vấn đề là cả cái wedsite scam luôn chứ ko phải là riêng dư án. cái wedsite chính ko phải wed đó đâu
Bạn vui lòng post link web chính thức để mình xem xét luôn nhé.

View attachment 161823
Sàn giao thức defi - đăng ký xác nhận Gmail xong nhận 10 BNX~ 11 đô la

ĐÃ NIÊM YẾT TRÊN VÍ TRUST WALLET
LỘ TRÌNH TĂNG GIÁ NIÊM YẾT TRÊN COINMARKETCAP. Trở thành sàn giao dịch như BINANCE.
.
HÃY NHỚ NHIỀU HẠNG MỤC VÀ HỆ SINH THÁI TẠO NÊN SÀN ĐẶC BIỆT NÀY.
Thông qua chương trình IPO- ICO 15 block. Giờ đang là block 2- CƠ HỘI TUYỆT VỜI KIẾM trên dưới 3000 đô là trong 2 tháng. Và có cả chiến lược kiếm nhiều hơn.

Ref nhiều tầng nhé. cheat mạnh luôn
sao khi mình reg acc xong rồi thì làm gì nữa v bạn , mình là newbie nên chưa rành
View attachment 161823

LỘ TRÌNH TĂNG GIÁ NIÊM YẾT TRÊN COINMARKETCAP. Trở thành sàn giao dịch như BINANCE.
.
Thông qua chương trình IPO- ICO 15 block. Giờ đang là block 2- CƠ HỘI TUYỆT VỜI KIẾM trên dưới 3000 đô là trong 2 tháng. Và có cả chiến lược kiếm nhiều hơn.

View attachment 161823

.

sau khi mình reg acc xong thì làm gì nữa vậy bạn , mình là newbie nên chưa rành , còn mọi người nói ref là sao vậy ,giải thích cho mình với , cảm ơn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom