Ask Bluestack ko vào dc play store

bongmatinhoc

Junior
Reactions
26
MR
0.207
bước 1 : remove account (bluestacks settíng ) , tiếp tục vào root -----> data -----> system -----> user --->folder 0 chọn và xóa file account.db .
bước 2 : vào blustack settings ---> advance settings ------>app --> chọn gg play store và ggplay sevices uninstall update chúng đi
bước 3 : restar lại blue rồi add account gg lại là được .

Heart

Senior
Reactions
111
MR
0.422
like tinh thần cậu trên ;)

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
mẹ có cái cách bày đc ng ta thì bày ko bày đc thì im mẹ đi, giúp ng nếu họ ko giúp mình lại đc thì cũng tích đức cho bản thân, chỉ là vấn đề về BS phải cái j ghê gớm, miếng cơm miếng kim cương đâu mà ko chia sẻ đc.

cdlcnddk

Junior
Reactions
82
MR
0.000
hiện tại vẫn chưa cách nào khắc phục được hoàn toàn, ko biết mn sao chứ mình cứ change được vài lần là nó lại tự động update, lại remove, gỡ. :(
dkm google

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
hiện tại vẫn chưa cách nào khắc phục được hoàn toàn, ko biết mn sao chứ mình cứ change được vài lần là nó lại tự động update, lại remove, gỡ. :(
dkm google

như thế này , khi bị lỗi , tháo acc google ra
vào Bluestacks setting -> Advance Settings - > Apps -> gạt qua mục ALL -> tìm CH Play và Google Play Services , uninstall update của cả 2 thằng ! -> bật BSTweaker lên , click FULL STOP -> vào folder cài blue C:\Program Files (x86)\BlueStacks -> tìm xóa HD-UpdateServices , XONG !!!

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Chat with me via Skype
vào Bluestacks setting -> Advance Settings - > Apps -> gạt qua mục ALL -> tìm CH Play và Google Play Services , uninstall update của cả 2 thằng ! -> bật BSTweaker lên , click FULL STOP -> vào folder cài blue C:\Program Files (x86)\BlueStacks -> tìm xóa HD-UpdateServices , XONG !!!

vay cuoi cùng xài bản GG bao nhiêu , hiên tại thấy bản 5.7 ma
hình nhu mắc định của nó la 5.1.1 như vậy chỉ co xài bản cũ thôi
mà mấy bác chơi app gì mà xuốt ngày cứ phải clear cai gg thế nhỉ

vay cuoi cùng xài bản GG bao nhiêu , hiên tại thấy bản 5.7 ma
hình nhu mắc định của nó la 5.1.1 như vậy chỉ co xài bản cũ thôi
mà mấy bác chơi app gì mà xuốt ngày cứ phải clear cai gg thế nhỉ

uninstall update xong rồi dùng bản đó luôn , blue 9.30 thì CH Play mặc định củng mới mà :D

xóa nó là chắc chắn không bị update nữa hả cậu, 2 hôm nay cứ tý tý nó lại update nên chán chả thèm làm gì nữa.
để mình cài mới rồi xóa luôn từ đầu:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week