Ask Blogspot bao nhiêu ngày tuổi thì đủ tuổi reg GA?

Khoapq

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Đầu tiên cảm ơn bác đã ghé qua thớt của em.

Em đang có 1 âm mưu reg GA bằng blogspot.
- Hiện em có 1 blogspot có 28 bài. mới đăng ký hôm 09/07/2013
- hôm nay có được 3 ngày và có hơn 300.000 page view rồi (em chèn iframe vào site của mình để tăng view)

Nội dung về Photoshop Tuts...
Baì viết em đi copy từ những blogspot nhỏ để tránh bị google nhòm ngó...

Theo các bác thì blogspot bao nhiêu ngày tuổi là đủ tuổi reg? em có đọc ở đâu đó nói là 15 ngày.
Vậy các cao nhân đi qua đây cho em ý kiến nhé!

Cảm ơn các bác đã ghé qua!

P.s: Hồi trước em có reg bằng 1 blogspot nhưng mà những 3 tháng tuổi, và lần đó được chấp nhận nhưng tiếc là nó không yêu cầu nhập pin nên vứt con Ga đó

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000

- hôm nay có được 3 ngày và có hơn 300.000 page view rồi (em chèn iframe vào site của mình để tăng view)

Theo các bác thì blogspot bao nhiêu ngày tuổi là đủ tuổi reg? em có đọc ở đâu đó nói là 15 ngày.

P.s: Hồi trước em có reg bằng 1 blogspot nhưng mà những 3 tháng tuổi, và lần đó được chấp nhận nhưng tiếc là nó không yêu cầu nhập pin nên vứt con Ga đó
tuổi tác ko quan trọng nưa ty ý bạn hì
nhưng cái quan trọng là nội dung là gì
và ga nó quan trọng phần đó và nó hướng quảng cáo tiềm năng cho khách hàng hướng là vậy

Reactions
81
MR
0.000
Quả là cao nhân. chắc tớ đợi tầm 1 tháng reg cho nó an toàn :)

Em đang làm một Site, nhưng ko biết cách chèn ảnh gì gì đó để tăng Page.

Có phải chỉ cần chèn cái ảnh bá láp bá xàm ở bất cứ trang nào ko bạn... :D Ko nhất thiết là ở Trang chủ...

Thấy trên Alexa hay ở đâu đó có, bạn hướng dẫn mình nhé...

xien

Junior
Reactions
114
MR
0.000
mình có 1 blog tin tức từ 2011, copy bài vẫn để nguồn, đăng ký mấy lần rồi nhưng đều tạch cả, vậy còn chút cơ hội nào reg GA cho blog này nữa ko các bro :)

mình có 1 blog tin tức từ 2011, copy bài vẫn để nguồn, đăng ký mấy lần rồi nhưng đều tạch cả, vậy còn chút cơ hội nào reg GA cho blog này nữa ko các bro :)

Tuy mình gà như mình biết là Copy hơn 50% bài viết dù có để nguồn thì nguy cơ tạch khá cao, dù có để nguồn.
Trừ khi các nội dung tiếng Anh và liên qua đến sức khỏe, hướng dẫn phi lợi nhuận.
:)

Blog của mình cũng copy 100% luôn, site tiếng anh. nên mình chọn những blogspot nhỏ rồi copy của nó, sau đó mình có chỉnh sửa lại câu cú 1 tý cho nó thành của mình. tiếng anh mình cũng gà thôi... cho lên google dịch. :)

Mình create cái blog đó được 4 ngày rồi đấy. có 600.000 pageview (mình đặt site vào iframe trên site khác của mình mà)

Đợi tầm 15 ngày hoặc 1 tháng mình sẽ reg thử. hi vọng ok. :)

Tuy mình gà như mình biết là Copy hơn 50% bài viết dù có để nguồn thì nguy cơ tạch khá cao, dù có để nguồn.
Trừ khi các nội dung tiếng Anh và liên qua đến sức khỏe, hướng dẫn phi lợi nhuận.
:)

Blog mình post tin bằng tiếng anh bạn à
giờ blog 1 nơi, acc gà 1 nơi, khó chịu vãi

tuyenbt

Banned
Reactions
157
MR
0.000

Để reg GA quan trọng là chất lượng blog chứ ko quan trọng tuổi.thường mình chỉ đợi index tất cả các bài là reg thôi.Trước đây reg dễ hơn bây giờ nhiều,tuy nhiên lúc nào reg ngoài chất lượng ra vẫn cần may mắn

rootz

Newbie
Reactions
7
MR
0.000

cái này nó nói bạn vi phạm rule bản quyền tác giả rồi, làm blog mới với nội dung chính chủ thì mới reg được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week