New Blockfarm - Chăm sóc cây kiếm tiền (Plant vs Undead v2)

Tại e nghe vốn ít chỉ chơi cho vui nên hỏi thế :v
mấy cái game này có cái nào vui đâu, toàn dạng đầu tư thôi. Ít vốn thì lãi ít, nhiều vốn thì lãi nhiều.
Mà đầu tư thì nó lại có rủi ro, nên nhắm tiền bỏ qua được thì theo chứ không nên mê.
Lỡ mà mê lên cả vườn xoài thì mệt tim lắm, ngày nào cũng vô đánh đu poocoin :popo_big_smile:

Tại e nghe vốn ít chỉ chơi cho vui nên hỏi thế :v
Bạn cứ hình dung. Chúng ta vào 5 BFC ~ $5 thì x2 lên cũng chỉ là $10.

Còn bạn đầu tư 500 BFC ~ $500 thì x2 nó mới lên số lớn là $1000 được. Cũng cùng một thời gian đầu tư những giá trị khác nhau lắm.

mấy cái game này có cái nào vui đâu, toàn dạng đầu tư thôi. Ít vốn thì lãi ít, nhiều vốn thì lãi nhiều.
Mà đầu tư thì nó lại có rủi ro, nên nhắm tiền bỏ qua được thì theo chứ không nên mê.
Lỡ mà mê lên cả vườn xoài thì mệt tim lắm, ngày nào cũng vô đánh đu poocoin :popo_big_smile:
Chí lý, các thể loại NFT hầu hết là đầu tư, mà dạng này phải bỏ thêm ít công sức, chứ ko giống mấy dạng đầu tư mua về trữ.

Tôi đang nói về việc bạn có thể kiếm được bao nhiêu lợi nhuận
Mình chưa rút, đầu tư 5 BFC thì đc có 1 cây thôi. Giờ mình có một vườn rồi. Dự là tuần sau sẽ bắt đầu rút cả vốn lẫn lời.

Tính thời gian hiện tại thì khoảng 3 tuần là về cả vốn lẫn lời, tuần thứ 4 là lời thôi.

Mình đầu tư $15 từ đợt đầu, h đang có 7k gem ~ $70 nhưng cũng chả muốn rút, chưa cả thèm đổi Gem ra Token luôn :popo_big_smile:

Cho em hỏi ngu tí cái này có chơi đc trên điện thoại ko ạ
Mình chưa thử, bạn thử tạo tài khoản trên điện thoại xem được không? Nếu được thì khả năng chơi được.

mấy ae PVU sang đây chưa ta :v

:))

Bỏ vào Farm thì được bao nhiêu?
1750 gem/300 hour đó bạn, nhưng đang ko biết sao ko trồng được, hay phải trồng bên God hat sao ý, đất thường ko trồng đc

Trò này bây giờ mới vào còn kịp không nhỉ? Vs cả xem mấy ông nước ngoài đánh giá là cái này rủi ro cao hơi rén

Ráng nào ae. Vì một ngày mai vào bờ nếu mới chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back