Other Blockchainvn.net - Blog tiền điện tử hướng dẫn đầu tư Bitcoin, Altcoins cho người mới

Reactions
0
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Blockchainvn.net là blog tiền điện tử hướng dẫn đầu tư Bitcoin, Altcoins và cung cấp các thông tin, kiến thức nâng cao về các đồng tiền mã hóa và công nghệ chuỗi khối Blockchain.
View attachment blockchainvn logo-01.png
Được thành lập bởi Hoàng Quốc Việt và các cộng sự nòng cốt là những người nhà đầu tư có kinh nghiệm lâu năm trong thị trường tài chính. Ngoài ra, sự hiểu biết sâu rộng về công nghệ Blockchain cũng như Bitcoin chính là điểm đặc trưng riêng của Blockchainvn.

Về người sáng lập
Xin chào các bạn mình là Hoàng Quốc Việt. Mình tham gia thị trường Cryptocurrency (Tiền Điện Tử) từ năm 2017 cho tới nay. Cùng với sự nỗ lực học hỏi, kinh nghiệm thực chiến của bản thân và may mắn được hỗ trợ từ những người thầy hàng đầu trong lĩnh vực tài chính thì đầu tư tiền điện tử hiện tại đã mang lại phần lớn nguồn thu nhập cho mình.

Giờ đây mình muốn xây dựng cộng đồng tiền số ngày một phát triển hơn nữa. BlockChainvn là nơi mình đem đến những kiến thức, kinh nghiệm vô cùng giá trị mà mình đã đúc kết được cho bạn cũng như những ai đã, đang & sẽ muốn kiếm thêm thu nhập bằng cách đầu tư tiền điện tử...

Về Blog tiền điện tử Blockchainvn
Nếu bạn đang bước chân vào thị trường tiền kĩ thuật, đang băn khoăn không biết Bitcoin là gì, Công nghệ Blockchain là gì hay đầu tư Bitcoin thế nào cho hiệu quả, thì xin chúc mừng, đây chính là website dành cho bạn.

Kênh Youtube Blockchain Việt Nam

Chúc các bạn có một lựa chọn thông minh và chiến thắng nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom