• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask BL vê đê!

KenF4

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi BLVD có cần khai báo W-8 cho manager không.Và nếu có thì gửi vào đâu .tớ tìm hoài trong net mà không có :cám ơn ạ

Các bạn cho mình hỏi BLVD có cần khai báo W-8 cho manager không.Và nếu có thì gửi vào đâu .tớ tìm hoài trong net mà không có :cám ơn ạ

gửi cũng dc ko gửi cũng dc nha cậu. Nếu muốn thì gửi vào mail: [email protected]
Tiêu đề ghi: W8 - Tên site cậu
Nội dung: ghi rõ link site cậu là gì. Bảo nó kiểm tra giúp. Đính kèm W8 vào mail nữa là ok :m020:

gửi cũng dc ko gửi cũng dc nha cậu. Nếu muốn thì gửi vào mail: [email protected]
Tiêu đề ghi: W8 - Tên site cậu
Nội dung: ghi rõ link site cậu là gì. Bảo nó kiểm tra giúp. Đính kèm W8 vào mail nữa là ok :m020:

W8 là cái gì vậy cậu! Share tớ tý kinh nghiệm với! :(

W8 là cái gì vậy cậu! Share tớ tý kinh nghiệm với! :(

:m000: Tax form đó cậu @@! google search có mẫu điền mà :-?

Cụ thể nó là cái gì vậy cậu! :S

thì net nó đòi cậu gửi nó. File đó ghi tên địa chỉ của cậu..có vài chỗ cần tick vào...có chữ ký cậu nữa :-? thế thui mà :-?

Không cần gữi đâu cậu :)

thớt có muốn lấy W8 tax form, đã điền sắn. chỉ cần thay tên vs địa chỉ ở chỗ nào tớ ghi thì pm yahoo maoimiodau_3089 tớ share cho nhé, tớ có bản mềm trên máy rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom