Airdrop BKC - BucksCake : Nhận 1 BKC ( Tổng Cung 450K) = 50$, 20/4 Úp Sàn. Có hướng dẫn chi tiết bằng Hình Ảnh

Rút về sàn
Về Ví
Giá trị 1 Coin
50
Nhập Ref được gì
0.25
Yêu cầu phải tuyển Ref
không
Link dự án Coin
https://buckscake.com/?ref=hunggiang13
Đã ref, tks bài hướng dẫn nhé ^^
Thanks bác ủng hộ, Bác làm thêm kèo này nữa. Kèo này theo tìm hiểu của em còn ngon hơn BKC

Kèo AirDrop: RenBTC. Nhận 0.06 RenBTC = 3400$ Khi tham dự Airdrop.
1 RenBTC = 1BTC; Tổng cung: 17.000 TOken RenBTC. Hiện đang lưu hành 11K trên thị trường.

Giới thiệu về RenBTC:
renBTC là một token chuẩn ERC-20 của Ethereum, tương tự như WBTC, neo giá theo đồng Bitcoin với tỷ lệ 1:1. ... BTC của người dùng sẽ bị khóa trong địa chỉ đó và renBTC sẽ được chuyển đến một ví được chỉ định trên blockchain Ethereum.

Links đăng ký:
Links Đăng ký RenBTC

Các bạn nhập Links rồi đăng ký Tài khoản.
Sau đó ấn vào chữ Airdrop, nó sẽ hiện lên 1 cái bảng, để các bạn điền thông tin vô.
Điền xong gửi là ok.
Chờ 0.06 RenBitCoin = 3400$

Cuối đợt airdrop nó trả về ví mình. Chờ nó lên sàn rùi mình bán lấy $$$. Giá nó đang bán công khai là 0.06renBTCf = 330$ đó ạ. Nhưng nó có chương trình airdrop nên mình làm airdrop miễn phí. Đăng kí nó tặng 0.06renBTCf

Kèo ngon, Làm nhanh không hết anh em nhé.

Thanks bác ủng hộ, Bác làm thêm kèo này nữa. Kèo này theo tìm hiểu của em còn ngon hơn BKC

Kèo AirDrop: RenBTC. Nhận 0.06 RenBTC = 3400$ Khi tham dự Airdrop.
1 RenBTC = 1BTC; Tổng cung: 17.000 TOken RenBTC. Hiện đang lưu hành 11K trên thị trường.

Giới thiệu về RenBTC:
renBTC là một token chuẩn ERC-20 của Ethereum, tương tự như WBTC, neo giá theo đồng Bitcoin với tỷ lệ 1:1. ... BTC của người dùng sẽ bị khóa trong địa chỉ đó và renBTC sẽ được chuyển đến một ví được chỉ định trên blockchain Ethereum.

Links đăng ký:
Links Đăng ký RenBTC

Các bạn nhập Links rồi đăng ký Tài khoản.
Sau đó ấn vào chữ Airdrop, nó sẽ hiện lên 1 cái bảng, để các bạn điền thông tin vô.
Điền xong gửi là ok.
Chờ 0.06 RenBitCoin = 3400$

Cuối đợt airdrop nó trả về ví mình. Chờ nó lên sàn rùi mình bán lấy $$$. Giá nó đang bán công khai là 0.06renBTCf = 330$ đó ạ. Nhưng nó có chương trình airdrop nên mình làm airdrop miễn phí. Đăng kí nó tặng 0.06renBTCf

Kèo ngon, Làm nhanh không hết anh em nhé.
cho mình hỏi là băm nhiều acc chung 1 địa chỉ ví Etherum đc ko, với làm xong yêu cầu nhận token lần đầu xong bỏ luôn acc hay hàng ngày phải làm gì nữa để nhận thêm ?

cho mình hỏi là băm nhiều acc chung 1 địa chỉ ví Etherum đc ko, với làm xong yêu cầu nhận token lần đầu xong bỏ luôn acc hay hàng ngày phải làm gì nữa để nhận thêm ?
Không được đâu bạn nhé. Kết thúc Airdrop, họ sẽ check đấy, Khuyên bác không nên

Không được đâu bạn nhé. Kết thúc Airdrop, họ sẽ check đấy, Khuyên bác không nên
thế chỉ làm đc 1 acc ko ăn thua nhỉ, chỉ trả coin 1 lần hay hàng ngày vào làm thêm gì để nhận thêm cậu ?

thế chỉ làm đc 1 acc ko ăn thua nhỉ, chỉ trả coin 1 lần hay hàng ngày vào làm thêm gì để nhận thêm cậu ?
Trả Coin 1 lần thôi bạn. Cung có 450K mà đòi hỏi nhiều thế. Hàng miễn phí làm Airdrop mất có 15 Phút mà bạn muốn hưởng tận 1 vài K Đô sao bạn :V
Khuyến nghị ko nên làm linh tinh bạn nhé, Họ check xong khóa Tài khoản đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back