HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
" Chơi hyip mà chỉ theo bắt số U và site trước nó scam sớm thì học lại lớp cơ bản hyip trên box"
PRO vcl :D :D :D :D :D :D :D ai dạy lớp cơ bản hyip k mình theo , đóng học phí luôn cũng được :D :D ai dạy inbox
cũng xin ít học phí luôn :D:D
để ý 1 chút, đọc các comment phía trên bạn sẽ thấy thằng assmin site giải thích :D
lại assmin việt :confused::confused:

không phải newbie cũng chẳng phải pro , hyip cứ pay là đc . còn lãi giảm 1 tý không sao . admin có tâm nó mới giảm . chứ không nó scam luôn cho rồi

tháng 10 ăn scam mất 7tr5 đây , cũng gỡ đc 7tr rồi :) hi vọng tháng này còn 10 ngày nữa , ăn chút đủ mỳ tôm cuối tháng , chứ tháng này lãi thì không có rồi

không phải newbie cũng chẳng phải pro , hyip cứ pay là đc . còn lãi giảm 1 tý không sao . admin có tâm nó mới giảm . chứ không nó scam luôn cho rồi

tháng 10 ăn scam mất 7tr5 đây , cũng gỡ đc 7tr rồi :) hi vọng tháng này còn 10 ngày nữa , ăn chút đủ mỳ tôm cuối tháng , chứ tháng này lãi thì không có rồi
trình cao ;) like

thì assmin Việt đó bác, ko có trận cãi nhau này thì chắc có tâm lắm ấy, chạy giữ tiếng mà. 2 site trước thì 1 site phát fast, còn 1 site thì 3 ngày người ta mới nói info admin xong cũng ngưng rồi, site giảm lãi người ta cũng chẳng nói gì mà nó còn móc lốp vào nghe ngứa ass

thằng admin này nó có 1 hội nâng bi cho nó nữa,má nó,ko biết mod hyip trong này có ai tay trong vs nó không,newber ăn cam suốt nên nghi lắm

thì assmin Việt đó bác, ko có trận cãi nhau này thì chắc có tâm lắm ấy, chạy giữ tiếng mà. 2 site trước thì 1 site phát fast, còn 1 site thì 3 ngày người ta mới nói info admin xong cũng ngưng rồi, site giảm lãi người ta cũng chẳng nói gì mà nó còn móc lốp vào nghe ngứa ass
thằng admin này nó có 1 hội nâng bi cho nó nữa,má nó,ko biết mod hyip trong này có ai tay trong vs nó không,newber ăn cam suốt nên nghi lắm

Instantly Paying:

The amount of 8 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 06:08 21.10.16. Batch: 150794951.

Thanks admin

shopbino này hay đấy. site giảm lãi và có biến mà sao cũng có nhiều người lao đầu chơi vậy? Công nhận MMO này team dog nhiều quá nhỉ . Hùa nhau đòi cắn đít tao. Thấy sợ quá. Học cơ bản là đánh giá site đó đầu tư bao nhiêu tiền đó mấy xí đú. Để coi tao chơi chúng mày thế nào nhá! khỏi làm ăn luôn :D

[
shopbino này hay đấy. site giảm lãi và có biến mà sao cũng có nhiều người lao đầu chơi vậy? Công nhận MMO này team dog nhiều quá nhỉ . Hùa nhau đòi cắn đít tao. Thấy sợ quá. Học cơ bản là đánh giá site đó đầu tư bao nhiêu tiền đó mấy xí đú. Để coi tao chơi chúng mày thế nào nhá! khỏi làm ăn luôn :D
bác là admin à

dm , t thấy m toàn cắn vào đít người ta trước thì đúng hơn đấy. ko ai nói gì m chỉ quẳng mỗi cái info admin vào mà m cắn từ đầu tới cuối sợ thật. đông người lao đầu chơi mới vl, m xem lượng request trên monitor trước giờ được bao nhiêu, *** bằng cả tổng dep của site khác 1 ngày, trên ivp nó problem mẹ nó rồi, còn thằng admin với thằng monitor đi show proof, vl thật đấy cắn nữa đi con : http://investorsstartpage.com/check/d/bitsmining.org

dm , t thấy m toàn cắn vào đít người ta trước thì đúng hơn đấy. ko ai nói gì m chỉ quẳng mỗi cái info admin vào mà m cắn từ đầu tới cuối sợ thật. đông người lao đầu chơi mới vl, m xem lượng request trên monitor trước giờ được bao nhiêu, *** bằng cả tổng dep của site khác 1 ngày, trên ivp nó problem mẹ nó rồi, còn thằng admin với thằng monitor đi show proof, vl thật đấy cắn nữa đi con : http://investorsstartpage.com/check/d/bitsmining.org

View attachment 85013
info adm ở đâu hả bác :D

info adm ở đâu hả bác :D
bác đọc từ đầu đến cuối là thấy : U12193992 bitsmining, U12895731 bitsflash, U10861628 american . 3 U này chung 1 ID, giờ chung name, chung points. Tiền sử 1 site fast, 1 site 3 ngày. chỉ nói vậy thôi mà nó nhảy lên đó bác

Dự là admin đang chuẩn bị xây nhà hay biệt thự gì rồi nên mới xin ít gạch của các bác đấy!:D:DThui mỗi người tặng cho admin 1viên rồi đi ra...gây war làm gì mod ngang qua cho ăn point hết giờ :oops:

hàng vửa mới về :
22.10.16 05:05 Receive Received Payment 10.8 USD from account U12193992 to account Uxxxxxxxx. Batch: 150899337. Memo: API Payment. Withdraw to from bitsmining.org.

Dự là admin đang chuẩn bị xây nhà hay biệt thự gì rồi nên mới xin ít gạch của các bác đấy!:D:DThui mỗi người tặng cho admin 1viên rồi đi ra...gây war làm gì mod ngang qua cho ăn point hết giờ :oops:
e cũng chả muốn nói đâu bác, site post thì người ta nhận xét, tìm dc admin thì người ta nói, còn kêu nó live bao lâu chưa biết nhưng 2 lần trước có phốt, chỉ vậy thôi ko ai nói gì thêm mà nó cứ như người ta như phá mả tổ nó vậy, mà sang ngày thứ 3 lãi tụt mẹ rồi *** ai nói gì cả cũng tự vào móc người ta, được cái người nhà mod chứ ko ra đảo lâu rồi. nó thích war thì e cũng *** ngán nó, e mmo từ 2011 đến giờ *** sợ đứa nào

Có lẽ lên đóng topic này để mọi người khỏi war, ý kiến mọi người thế nào :)

Có lẽ lên đóng topic này để mọi người khỏi war, ý kiến mọi người thế nào :)
Mod đóng đi, cũng chẳng phân thắng bại được đâu, vì site ko trụ nổi plan cũ qua 3 ngày nhưng cũng chưa die, ai chơi cứ chơi, còn ai thích chửi thì mình chửi tới

Site này nó thêm mon quá nhiều mà lượng người chơi theo các mon ít, mà tỷ lệ nó trả quá cao dẫn đến nó phải trả mon quá nhiều, nó giảm tỷ lệ để tránh phải trả lãi ngày quá cao cho các monitor nó cũng dễ hiểu thôi, nhưng 8% 1 ngày nó cũng là quá cao bây giờ, bằng với tỷ lệ của các site trước đây, mình thấy nó cũng ổn mà, vì có mấy site nào trả được lãi 8% 1 ngày đâu.

Còn check site đừng nhìn vào số lượng người yêu cầu trên các mon để đánh giá, nó là ko đúng với những dòng site kiểu này đâu vì yêu cầu rcb trên các mon hầu hết là những người chơi nhỏ, những người biết đến rcb, người chơi trên thế giới rất nhiều và hầu hết chỉ vn mình yêu cầu rcb là nhiều, nên khó biết chính xác tình trạng để đánh giá lắm, giống như thằng bitcomax nó sang ngày thứ 5 rồi đó, tỷ lệ vẫn ko thay đổi nhưng người yêu cầu rcb trên mon của mình có mấy đâu. Nếu admin nó chỉ dựa vào lượng người chơi từ mon đảm bảo với những site trả lãi kiểu này sợ chẳng trụ nổi đến 2 ngày chứ đừng nói nhiều site nó sống cả tuẩn thậm chí nhiều hơn như: Golden, bestlink, ego, bitday,......

Về việc đóng topic này, nó vẫn đang trả lên nếu tự mình đóng thấy nó ko ổn lắm vì một phần mình ko phải là mod trong khu vực này, nên hy vọng mọi người từ giờ trở đi ngừng gây war với nhau nữa nhé, nếu bất cứ trường hợp nào gây war hoặc cãi lộn mình sẽ tặng các bạn point đó, forum ko phải là nơi để chửi nhau, mọi người cố gắng chung sống trong hòa bình vì môi trường MMO phát triển vững mạnh nó là tốt nhất

rồi, e bình tĩnh đây, vậy nên cũng đừng móc nhau nữa nhé, vì plan thần thánh cũ nó cũng đã chết vào ngày thứ 3 của site rồi, giờ nó chạy plan mới bao nhiêu ngày thì tùy nhé, với lại người ta chỉ đưa ra thông tin admin cũ còn bảo lần này đầu tư add nhiều mon hơn đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom