HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Đúng rồi admin mà dep 10$ chẳng biết để làm gì? thấy toàn là myhyip là hiểu rồi team ơi. Biết tôi là admin mà cả đóng thằng của team chơi kinh vãi. haha
Chút nữa có thanh toán post chơi
Vẫn chưa ra đảo à? :D

sao ko làm thủ công cho anh em vui anh, khi nào rảnh thì làm, biết là ko có bao nhiu mà vui thui

Monitor ai lại trả rcb trực tiếp, nó chẳng được bao nhiêu cả vì rcb trực tiếp thì luôn nhỏ hơn refcom từ site tức là được rất ít, còn RCB từ monitor nó luôn cao hơn rất nhiều đó, em ko để ý điều này à, nhiều khi nó cao gấp mấy lần so với rcb trực tiếp đó.

mod nói như vậy cũng ko hẳn, lỗi dep hay cố ý thì ko biết kết quả là america vẫn fast, còn bitsflash bị ddos hay tự admin tự down thì cũng ko biết được, chỉ biết nó đã chạy 3 ngày còn vấn đề lãi cao thì ko phải bàn, công nhận lãi tốt, e cũng mong nó sống tốt hơn lần trước và nghĩ mọi người up proof chứ đừng cay cú nhau nữa, còn dù sao đưa ra thông tin về admin cũng ko sai

Ko có admin nào ngu đến mức tự làm site dow khi đã thêm một đống monitor toàn list top đâu em à, nhất là khi site mới chỉ chạy được có mấy ngày thôi, nó bị ddos như vậy đảm bảo lỗ chắc chắn nó cố gắng cứu site nhưng ko nổi đó.
Còn thông tin thì ok, anh cũng ko nói gì, American fast chứ Bitsflash nó đâu có fast, đã là fast nghĩa là site ko trả cho bất cứ ai hoặc chỉ trả trong ngày đầu tiên.

thì admin nó cũng có 1 site fast, 1 site 3 ngày a ạ, mọi người đưa ra thông tin cũng đâu có sai mà thấy bác kia chửi bới quá nên e mới nói vậy thôi ạ. cám ơn a đã đưa ra lập luận riêng ạ. e mong mọi người tiếp tục những thông tin về admin như thế này để newbie như e có thêm kinh nghiệm

team myhyip nó làm sao các bác,em newber vài lần ăn cam quýt vì myhyipnet rồi nhưng vẫn chưa hiểu chết vì sao mong bác chỉ giáo
myhyip nó là monitor mà bác, cứ admin add thì vào list, dep theo monitor nào thì cũng cam quýt thôi, chẳng qua là chọn site nào mà chơi

team myhyip nó làm sao các bác,em newber vài lần ăn cam quýt vì myhyipnet rồi nhưng vẫn chưa hiểu chết vì sao mong bác chỉ giáo
vậy bác đã bao giờ ăn cam khi dep theo tank, investracing, friend monitor chưa ạ, e thì bị đầy rồi, e thì chỉ theo duy nhất thằng monhyip vì nó khó cheat thôi chứ dep theo các monitor khác ăn đòn hoài

vậy bác đã bao giờ ăn cam khi dep theo tank, investracing, friend monitor chưa ạ, e thì bị đầy rồi, e thì chỉ theo duy nhất thằng monhyip vì nó khó cheat thôi chứ dep theo các monitor khác ăn đòn hoài

Newbie mà biết ngần đó mon để theo, đặc biệt thằng nào cheat được, thằng nào ko cheat được là quá pro rồi, còn mon, thì monitor nào chẳng có site tốt site xấu, cái đó khó nói lắm. Tốt nhất check tỷ lệ site mới sống lâu trên 7 ngày ở các site, nó sẽ rõ nhất, anh chỉ là mon nhỏ thôi, ko so đo được với các mon lớn ở trên :oops:

Monhyip thì cũng là mon thôi, không phải khó cheat thì ko ăn scam, mà bạn cheat thì bị ban thôi

Newbie mà biết ngần đó mon để theo, đặc biệt thằng nào cheat được, thằng nào ko cheat được là quá pro rồi, còn mon, thì monitor nào chẳng có site tốt site xấu, cái đó khó nói lắm. Tốt nhất check tỷ lệ site mới sống lâu trên 7 ngày ở các site, nó sẽ rõ nhất, anh chỉ là mon nhỏ thôi, ko so đo được với các mon lớn ở trên :oops:
e đọc thấy bảo uhyip và mon ko cheat dc nên e hay dep theo monhyip, e cũng biết là monitor thì add cả site tốt lẫn xấu, có nhiều site e đợi hơn 7 ngày rồi vào vẫn bị scam mà vào ngay lúc đầu cũng bị scam
Monhyip thì cũng là mon thôi, không phải khó cheat thì ko ăn scam, mà bạn cheat thì bị ban thôi
e nghe nói cheat chứ chưa biết cách cheat bác ạ, bị ăn scam cũng nhiều lắm rồi vì ko biết chọn site, e theo mon nào cũng chết nên đợt này chọn theo thằng monhyip

giờ chắc để chữ kí site hyiptank chắc nó chửi em chửi luôn cả bác tank quá :D nó chửi cả team hyiptank mất :D

e đọc thấy bảo uhyip và mon ko cheat dc nên e hay dep theo monhyip, e cũng biết là monitor thì add cả site tốt lẫn xấu, có nhiều site e đợi hơn 7 ngày rồi vào vẫn bị scam mà vào ngay lúc đầu cũng bị scam

e nghe nói cheat chứ chưa biết cách cheat bác ạ, bị ăn scam cũng nhiều lắm rồi vì ko biết chọn site, e theo mon nào cũng chết nên đợt này chọn theo thằng monhyip
Bạn nên hiểu vai trò của admin, mon và người chơi, từ đó bạn sẽ định hướng được cách chơi phù hợp, nói tóm lại ăn cam nhiều thì sẽ khôn ra

giờ chắc để chữ kí site hyiptank chắc nó chửi em chửi luôn cả bác tank quá :D nó chửi cả team hyiptank mất :D

Hyiptank lấy đâu ra team, từ trước đến nay anh chỉ có 1 một mình, có người thích thì ủng hộ ko thích thì thôi, anh cũng chẳng thuê ai đặt chữ ký của site mình bao giờ, vì nó ko cần thiết. Cách đây hơn 1 năm từ thời các nhóm hyip vn còn mạnh cũng vậy và giờ cũng vậy ko có gì thay đổi hết

Bạn nên hiểu vai trò của admin, mon và người chơi, từ đó bạn sẽ định hướng được cách chơi phù hợp, nói tóm lại ăn cam nhiều thì sẽ khôn ra
vâng, e chưa biết chơi nên đành chơi theo thằng monhyip vậy, vì e nghĩ nó add thằng ko cho cheat là admin sẽ hạn chế dc clone dep nên chưa đi sớm, chứ e trước giờ theo monitor lung tung hết bị mất hơn 500 $ rồi cũng đau lắm
bác thử đổi chữ ký xem bị chửi nữa ko, chứ e thấy ông đó chửi myhyip kinh quá mà ông myhyip cũng chỉ là monitor như nhau thôi mà, chỉ add list chứ có thấy hô hào dep gì đâu :D

nhận hàng về
20.10.16 07:40 Receive Received Payment 13.00 USD from account U12193992 to account U9057036. Batch: 150691203. Memo: API Payment. Withdraw to gold from bitsmining.org.

hàng về
20.10.16 08:02 Receive Received Payment 6.5 USD from account U12193992 to account Uxxx. Batch: 150693106. Memo: API Payment. Withdraw from bitsmining.org.

Ngày thứ 3 bắt đầu, tiếp tục instant:

The amount of 30 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12193992->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitsmining.org..
Date: 06:06 20.10.16. Batch: 150685216.

Thanks admin :)

Topic sôi động quá. B nào pro cho xin vài site 1ngay dep với (mai chưa cam đó nha). Thanks trước!

Topic sôi động quá. B nào pro cho xin vài site 1ngay dep với (mai chưa cam đó nha). Thanks trước!
bác là iehyip monitor đấy phải ko ạ, bác dep luôn site 1 ngày này đi, e cũng đang theo, mod tank bảo có thể nó dc 1 tuần đấy ạ

bác là iehyip monitor đấy phải ko ạ, bác dep luôn site 1 ngày này đi, e cũng đang theo, mod tank bảo có thể nó dc 1 tuần đấy ạ
ko phải mon đó bạn à. Định theo từ đầu mà thấy nhiu cmt thế lên e ngại ko theo.

ko phải mon đó bạn à. Định theo từ đầu mà thấy nhiu cmt thế lên e ngại ko theo.
e nhớ bác là monitor nào đó mà, dep thì cứ theo ý mình đừng đổ theo cmt của người khác bác ạ. info admin thì đúng là 2 site trước nó chạy ko tốt e tính ko vào nhưng scandal thế này lại ngon, nên e vẫn theo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,391
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week