HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Bạn check inbox đi, mình mới gửi bạn đó. Lần này add thêm scope nữa rồi, hi vọng tốt hơn
cho mình xin với :D Thanks

đúng là kiểm tra số U thì admin này lần trước site hay die sớm thì thachthao nhắc nhở 1 bác cẩn thận khi dep lại, những comment của bác thachthao luôn được mọi người chú ý nên gây tranh cãi giữa 2 phe, là có ý tốt thôi ko hiểu sao có 1,2 bác tỏ ra khó chịu như vậy

Nếu bạn thachthao mến ai thì cứ inbox riêng người đó thì sẽ không có tranh cãi gì, còn tự nhiên cứ nhẩy vào topic của người ta mà nói những câu như thế tất nhiên là không phải nói thẳng nhưng ai chẳng hiểu.

Nếu bạn thachthao mến ai thì cứ inbox riêng người đó thì sẽ không có tranh cãi gì, còn tự nhiên cứ nhẩy vào topic của người ta mà nói những câu như thế tất nhiên là không phải nói thẳng nhưng ai chẳng hiểu.
cái gì thế này, sao nick new nhìu vậy.
thí chủ cho hỏi có phải admin của site không :D

thế giới phức tạp quá, chửi nhau búa xua

KHẲNG ĐỊNH: THẰNG ASSMIN NÀY TRƯỚC ĐÂY, SITE SỐNG LÂU NHẤT LÀ GẦN 3 NGÀY NHÉ.
còn bây giờ nó muốn site sống bao lâu thì chả liên quan tới mình :rolleyes:
mình cũng không rãnh up proof cho nó để chứng minh, vì nó trả tiền cho mon chứ có trả cho mình xu nào đâu:)

Mình phán đoán từ giờ đến 9h tối mà tổng dep nhỏ hơn 500$ là nó SCAM

Attachments

298.1 KB · Views: 28
Em đã hạ cánh và không theo nữa thì cũng nhớ lên site này xem mà học hỏi kinh nghiệm coi site này mấy ngày scam để lần sau mà có quyết định sáng suốt hơn
Chúc em kiếm tiền nhiều!
Cảm ơn anh nhiều. Mặc dù thread này tranh luận có vẻ hơi gay gắt, nhưng hi vọng có nhiều thread nhu vậy để cho newbie như em có thể vào xem thảo luận và rút ra kinh nghiệm.

nhớ trước có thánh nào kêu anh em dep mạnh forexparadise giờ ra sao rồi nhỉ :D

Mình ủng hộ suy nghĩ của bạn thachthao. Bạn ấy góp ý chân thành rất nhiều site và ở rất nhiều topic của người khác nữa. Những ý kiến của bạn ấy có dẫn chứng cụ thể, rõ ràng nên rất có sức thuyết phục, hơn nữa bạn ấy góp ý cũng không vì mục đích cá nhân mà chỉ vì lợi ích của số đông mem( đa số là newbe còn pro mấy site vật vờ này chả ai chơi đâu). Nên mọi người đùng gay gắt làm gì. Mình nghĩ thachthao là người thẳng thắn, vô tư :D Thế thôi:D mình chả bênh ai cả chỉ nói lên suy nghĩ
cùng suy nghĩ với bác :) 2 site trước đã tàu nhanh rồi , thachthao đã có lòng tốt cảnh báo cho mem , đặc biệt là newbie biết mà sao 1 vài bác cứ hằn học vậy nhỉ , cùng là HYIPer với nhau mà sao k bảo vệ nhau . bác tank là monitor , admin add bác ấy thì bác ấy post , đó là công việc của bác ấy,site live như nào , fast scam ra sao cũng k trách bác ấy được.Còn 1 số mem có vẻ khó chịu với lời cảnh báo của thachthao nhỉ :D mình cũng k hiểu tại sao :D newbie thấy 130% after 1day là ham đâm vào nhiều lại chết sặc tiết. site này hôm qua mình k giữ mình được nên đã dep,site này chỉ dám dep 5$ thôi :D mấy site kiểu này dep to to tí nó pending k chừng, dep xong thì thấy thachthao đưa bằng chứng 2 site trước , run hết cả chim , may sao vẫn hạ cánh an toàn. mà dù k có cảnh báo của thachthao thì site này mình chộp giật rồi cũng chuồn thôi.Ai cũng hiểu , với lãi 130% sau 1 ngày, admin làm sao mà duy trì lâu được. lãi cao quá những HYIPer đã chơi 1 thời gian đều hiểu , chẳng ai dep to đâu, thậm chí còn k dep ấy, hoặc tàu nhanh rồi chuồn :D chỉ có newbie mới khô máu thôi .nên chuyện nó fast là điều dễ hiểu. tiền của ai người đó giữ , mình ăn 1.5 + 0.8 rcb thế thôi , té :v

Chơi hyip mà chỉ căn cứ vào trùng số PM và lịch sử các site trước mà báo scam trong vòng mấy ngày vãi quá, chắc phải đi học lại lớp cơ bản về hyip.
Nếu không có nhiều người chơi và dep to thì làm sao mà admin có lãi mà scam. Trong khi nó đầu tư bao nhiêu cho site và việc thêm các mon. Các thánh phán tui nghe mắc cười quá. Thôi ko thèm nói chuyện với các thánh nữa Tôi chỉ là newbie kiếm ít rồi chạy haha

https://bitsmining.org/?a=last10
mình rút lúc 2h15 , user chinhitpro ,list paid mình để ý từ lúc đó tới giờ chưa thấy paid thêm , bác tank cập nhật tình hình cho anh em yên tâm nào
e cũng thấy list pay đã dừng từ khoảng lúc gần 3 giờ, site này instant ko biết có sự cố gì ko? e thấy chỉ có 2 bác ko hài lòng thôi còn hầu hết anh em ủng hộ

Hôm qua hết tiền nên mình không DEP, chứ không cũng DEP site này rồi. Mới ăn được bên primebitz.net 12$ (DEP 10$ lãi suất 220% trong 2 ngày).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom