Got Paid Bitsler - Dice Games Altcoin

yam2408

Hero
Verified
Reactions
412
MR
0.011
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xin chào các bạn,
Vừa qua mình có thay đổi rules trong box Gambling . Cụ thể các bạn có thể đọc tại đây :
https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-gambling-2018.384241/
Trong số các thay đổi có mục từ nay sẽ không cấm các bài viết mang nội dung Dice nữa . Đó là 1 thay đổi mang tính khuyến khích mọi người cùng đóng góp và mang về box chúng ta thêm nhiều bài viết hơn nữa . Và mình cũng sẽ là người nổ phát súng đầu tiên .
Link ref : https://www.bitsler.com/?ref=yam2408
Non ref : https://www.bitsler.com/

Site bitsler chắc có lẽ nhiều bạn đã biết . Là 1 trong những site game về Dice khá có tiếng, ngoài Dice ra site còn có các trò : Roulette, Multicolor, Caraycruz
Min deposit : Không có
Min withdrawn : >0.0004btc
Chấp nhận : BTC, ETH, LTC, DASH, XRP, ZCASH, BCC....

Proof dep :

Proof rút :

Last edited:
Proof hồi hôm qua nào :

ghê =)))) giờ qua dice luôn x3 trong nốt nhạc :popo_big_smile::popo_big_smile:
cuối tuần rảnh quá làm gì =)) thọt thọt chơi tí rút về thì còn chứ mà ráng là banh hết :))

Ref ủng hộ thơt thư
thanks bác . Bác user gì thế ? Hôm này mình bày cho cái thông số cũng ăn dc tí tí hehe

Mình ref user: stareal
Bác xem có không

Bác có dep tiền chưa ? Bên mình thì chưa thấy :( chắc ngày trước bác có reg nick rồi không ?

Hồi trước mình cũng chơi roll trên bitsler nhưng cứ lên đc xíu lại xuống. Nãn quá, chả chơi nữa :(

Bác có dep tiền chưa ? Bên mình thì chưa thấy :( chắc ngày trước bác có reg nick rồi không ?
Ngày trước ref rồi chưa dep bác ak để chiều về mình dep bác chỉ mình chiến thuật nha

Thông số này mình hay dùng 1-2 lượt r bỏ, nói chung cũng ăn dc ít ít các bác thử dùng xem sao . Nhưng mà đừng repeat quá nhiều nhé :v xui xui thì vẫn mất .
Mức bet amount thì tùy túi tiền mà đặt gấp 2-3 mình thôi .
Limit thì thường là mình đặt 20-30 hoặc bỏ trống rồi bấm dừng khi nào thấy sắp banh :v

Xin lỗi thớt cho mình hỏi, Unwatch thread với Watch thread khi viết bài đăng là gì nhỉ :(

Xin lỗi thớt cho mình hỏi, Unwatch thread với Watch thread khi viết bài đăng là gì nhỉ :(
Watch thread dạng như theo dõi bài viết đó bác, dạng như có người reply hay post gì mới thì sẽ có tin nhắn báo cho bác biết

Huhu!
Thế sao bài đăng của tớ đăng cả tiếng đồng hồ mà ko ai ngó ngàng vậy chời :popo_too_sad:
“ đọc báo kiếm tiền có proof 18/2/2019...”
Hờn cả thế giới :popo_cry:

Thông số này mình hay dùng 1-2 lượt r bỏ, nói chung cũng ăn dc ít ít các bác thử dùng xem sao . Nhưng mà đừng repeat quá nhiều nhé :v xui xui thì vẫn mất .
Mức bet amount thì tùy túi tiền mà đặt gấp 2-3 mình thôi .
Limit thì thường là mình đặt 20-30 hoặc bỏ trống rồi bấm dừng khi nào thấy sắp banh :v

Ok bác để tối nay về test

Vừa test lại thông số thì đẩy 20 phát nói chung là có lời :v

:( Vậy là các bác ấn nhầm link non ref rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week