SCAM BitSea - bitsea.biz

Paying Instant

cái trang bitsea.biz này không thay đổi được địa chỉ ví hả cậu , nếu được thì làm thế nào để thay đổi chứ rút 2 lần mấy lần sau sao mà rút ????:confused::(:(:(

cái trang bitsea.biz này không thay đổi được địa chỉ ví hả cậu , nếu được thì làm thế nào để thay đổi chứ rút 2 lần mấy lần sau sao mà rút ????:confused::(:(:(

để bảo mật tốt hơn thì các site thường sẽ ko cho thay đổi ví và đặc biệt là email, cậu đăng ký ví nào thì rút sẽ về ví đó thôi, 2 lần hay mấy lần cũng vậy :D

còn muốn đổi thì có thể contact admin: https://bitsea.biz/?a=support

Tiếp tục Paying Instant
trang này khi nào hoàn vốn hả bác ?? hay cứ dep vô rồi nhận lãi quài vậy thôi ? có quy định time rút vốn là bnhieu ngày không

trang này khi nào hoàn vốn hả bác ?? hay cứ dep vô rồi nhận lãi quài vậy thôi ? có quy định time rút vốn là bnhieu ngày không

Lifetime đó bạn :) ko rút đc vốn, 3,12% mỗi ngày cho đến khi nó dừng

You've successfully sent 0.0020 BTC (worth $1.56 USD) to 3MdDSzLm98fJZjr2WPgHevVopsaF27FBS9.
Vừa theo 0.002.
id : daubap
hóng rcb
19Nre3xHVEECqLG9ryFqxLHTH8JxykRAoy

Last edited:
dep vào cỡ 0.5 chắc rụng tim quá :) theo bác nghĩ site này live lâu không ? để em biết đường tính

dep 0.5bit vào có khi nó dừng pay lun cũng nên :D

Tiếp Tục Paying Instant

You've successfully sent 0.0020 BTC (worth $1.56 USD) to 3MdDSzLm98fJZjr2WPgHevVopsaF27FBS9.
Vừa theo 0.002.
id : daubap
hóng rcb
19Nre3xHVEECqLG9ryFqxLHTH8JxykRAoy

Đã nhận được 0.0001 BTC
Hơi ít, biết gửi bạn như thế nào bây giờ :D BTC-e nhỏ quá nó ko cho gửi.

dep 0.5bit vào có khi nó dừng pay lun cũng nên :D

Chưa biết được, thực ra 0.5 BTC cũng có mấy trăm $ thôi mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member
Lucdolax7

Most viewed of week

Most viewed of week