HYIP Bitday.net - Lãi ngày - 120% sau 1 ngày

Ăn đủ rồi ai không chạy được thì phải chịu thôi. admin nào cũng vầy thì anh em sống được rồi.

Mỗi ngày 20% thêm rcb nữa gần 40%, site nào trả được như vậy, mình cũng mong có nhiều site kiểu này để mọi người có thể kiếm :)

Ai rut dc roi thj post proof len nhe, e thj e te tu dem qua roi

Nói chung có 1 đặc điểm rất hay của người chơi từ trước tới nay, site pending hoặc có vấn đề gì thì nhao nhào lên còn sau đó nó trả hay ko thì im tịt chẳng thấy gì cmt gì hết.

Refcom! Instant:

The amount of 0.65 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U11716787->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from bitday.net..
Date: 17:41 05.10.16. Batch: 149167461.

Thanks admin

giờ em vào nó báo đỏ ở thanh url bác này. giờ đợi đến trưa hết vòng rồi rút hết vốn thôi. nhưng em để ý thấy số tiền dep vào vẫn tăng kìa các bác

trình duyệt cảnh báo có thể sẽ bị đánh cắp mật khẩu. :D nhưng e thấy style quay trở lại như thế này nghe có vẻ nó không muốn bỏ chạy vội đâu các bác ạ. admin tử tế phết đấy ạ

Em with thì nhận đc thông báo này:
Withdrawal request saved, your withdrawals will approved as soon as possible
1x24 Hours Proccessed

nó run cũng 6 ngày rồi. gặp sự cố nó ko bùng luôn. mà khắc phục để trở lại trả tiền cho a e. e nghĩ thế chứng tỏ nó sẽ sống khá lâu đo. và admin có bản lĩnh thực sự :D

trưa qua e gửi support thì chiều qua nó trả tiền em rồi. nãy vẫn thấy vào dk style mà bác lại để scam kia. nó ko trả nữa ak bác

bác gửi support kiểu gì chứ em gửi từ tối qua đến h có thấy hồi âm hay trả tiền gì đâu. Thậm chí xác thực IP nó còn hok thèm gửi nữa là :(

naoko, bác đã nhận dk chưa. viết cái support tên đăng kí, email, số tiền dep, thơi gian dep. rồi cảm ơn nó. viết ra gg dịch thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom