SCAM BitcoinTask - BitcoinTask.com.

Status
Not open for further replies.
Hiện tại mình còn một số Free Machine Code.
Lưu ý: Free Code Virtual Machine có giá trị 0.02 Bitcoin (15.75$) và khi hết chu kỳ sẽ thu về 0.04 Bitcoin (31.5 $). Số tiền lãi này các bạn có thể dùng để mua máy ảo mới.

SOcKMLKY

tvV2O6M2

mgSoG9Wk

WEMFaYE2

wKRJ1SwI

B8kYYesg

QXmkf3QL

9BcZYtEw

9ihbI2Jr

FQL9dYfG

aONUdUZt

bQumRuhN

FukiOvKi

iKhqFBaO

fAn9tB8G

WXkBvZQz

AYW0IqgS

Lưu ý:

1 ngày các bạn vào để Turn On máy ảo thì mới nhận được lãi. Thời gian Turn on máy ảo từ 7h00 sáng - 12h00 trưa giờ Việt Nam.

Trên Website có nói:

Center of investment in bitcoin.
> Mining - High technology.
> Trading - Market for buying and selling bitcoins.
> Exchange - Bitcoin exchange (coming soon).

Bản thuyết trình: https://www.bitcointask.com/Bitcointask_Presentation.pdf

List thanh tóan: https://www.bitcointask.com/payments

Tìm kiếm trên Youtube....

Mình có đọc nhưng có vài điểm không hiểu:
1. Mining - High technology: mining kiểu gì? Đọc một số reviews bảo cloud mining, mà cái này ko có lợi nhuận
2. Kết hợp sàn mua bán, trao đổi BITCOIN đến từ Brazil: mình ko thấy chức năng này? Chỉ có các investors từ Brazil
3. Founder là người Brazil, sao lại lập cty ở Dominician Republic?

Tiếng anh trong presentation sai cũng nhiều.

Mình có đọc nhưng có vài điểm không hiểu:
1. Mining - High technology: mining kiểu gì? Đọc một số reviews bảo cloud mining, mà cái này ko có lợi nhuận
2. Kết hợp sàn mua bán, trao đổi BITCOIN đến từ Brazil: mình ko thấy chức năng này? Chỉ có các investors từ Brazil
3. Founder là người Brazil, sao lại lập cty ở Dominician Republic?

Tiếng anh trong presentation sai cũng nhiều.

1. Mining - High technology: Mình chưa kiểm chứng được điều này. Còn việc lợi nhuận hay không ? Thì hầu như 100% những ai theo dự án này từ lúc mình giới thiệu đã có lợi nhuận từ việc nhận lãi.

2. Sàn trao đổi chưa tích hợp ở Bitcointask. Mình chưa xác thực được sàn cụ thể là như thế nào. Các Investors đến từ Brazil điều này có nghĩa là ở nước sở tại nó đang gây được sự chú ý.

3. Đơn giản vì lập công ty ở nước khác trốn thuế, đỡ bị hạch sách!

We are working since: 3 months and 11 days.

Như này là còn tận hơn 2 tiêngs nữa mới phải reset bật máy đúng ko bác sáu ?

Attachments

• Screen Shot 2017-02-10 at 5.23.25 PM.png
    Screen Shot 2017-02-10 at 5.23.25 PM.png
    74.6 KB · Views: 36
Cho em hỏi là em đã dep vào mua máy ảo rồi, và em có chơi cả máy Free Machine thì lúc rút tiền có rút được luôn cả tiền của free machine khi nó kết thúc ko ạ

Cho em hỏi là em đã dep vào mua máy ảo rồi, và em có chơi cả máy Free Machine thì lúc rút tiền có rút được luôn cả tiền của free machine khi nó kết thúc ko ạ

Đợi đúng 1 tuần nó sẽ combine lại cho em! và rút tiền lãi ra em nhé!

Lưu ý:

1 ngày các bạn vào để Turn On máy ảo thì mới nhận được lãi. Thời gian Turn on máy ảo từ 7h00 sáng - 12h00 trưa giờ Việt Nam.

Lưu ý:

Sau hôm qua mua máy ảo mất phí, thì hôm nay họ tự động tắt luôn máy ảo free của em rồi :confused:

Lưu ý:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week