Bình luận tào lao World Cup 2018

sáng nay maroc cầm hòa tây ban nha không biết có bác nào nhảy cầu không chứ mới sáng ra e đã thấy tiếng kêu khóc khắp nơi :D

Tối qua ngủ sớm sáng dậy đi cafe thấy trên cầu SG đứng đông quá mà ko biết sao

Tối qua ngủ sớm sáng dậy đi cafe thấy trên cầu SG đứng đông quá mà ko biết sao
Sáng nay trên đường đi làm, lúc đi qua cầu SG tao cũng thấy mày đang đứng tần ngần trên cầu mà, thế lại về rồi à ?

Sáng nay trên đường đi làm, lúc đi qua cầu SG tao cũng thấy mày đang đứng tần ngần trên cầu mà, thế lại về rồi à ?
Lúc đó có em gái kia cũng đi Bồ, tính nhảy, tao tới gần động viên nói cởi hết quần áo rồi nhảy em ơi chứ ko vướng lắm, nó sắp cởi rồi thì có thằng khốn giọng ai ái đi qua kêu tao to quá em nó hết hồn giận ko nhảy nữa. Thì ra là mặt *** mày à?

Lúc đó có em gái kia cũng đi Bồ, tính nhảy, tao tới gần động viên nói cởi hết quần áo rồi nhảy em ơi chứ ko vướng lắm, nó sắp cởi rồi thì có thằng khốn giọng ai ái đi qua kêu tao to quá em nó hết hồn giận ko nhảy nữa. Thì ra là mặt *** mày à?
Thật tình tao cũng đang muốn chửi thằng ái ái đó, ko biết thằng ai ái nào kêu mày làm hết hồn luôn, bạn trai mày hả? Chứ tao là em gái đứng hóng gió trên cầu đó mày, trên đường đi làm dừng xe hóng tí :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

bác nào nhảy cầu trận 1h hum qua :))

cứ tưởng thua có nửa tiền thôi chớ, hóa ra nó tính base lúc tỉ số 0-1 à ae @@

Attachments

12.2 KB · Views: 72
cứ tưởng thua có nửa tiền thôi chớ, hóa ra nó tính base lúc tỉ số 0-1 à ae @@
Vãi, pick từ lúc 0-1 thì nó tính từ lúc đó chứ, nó tính từ đầu thì dễ quá, tiền như lá me bay luôn :eek:

Vãi, pick từ lúc 0-1 thì nó tính từ lúc đó chứ, nó tính từ đầu thì dễ quá, tiền như lá me bay luôn :eek:
tại thấy bên coinbet24 vẫn cho cược nhưng tỉ lệ ăn thấp hơn thôi bác :oops: e mới qua nên kb, tưởng ngon ăn :D

Ko nói nhiều, lấy hết tiền ăn từ trận Anh hôm bữa

Chuột túi dô luôn cho máu
Over 2.5
1.90

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay