Bình luận tào lao World Cup 2018

qua win kèo x5, nay thuận thế đẩy thuyền quất hẳn odd cao hơn đi bác :D
mình dù có thắng hay thua vẫn đánh mỗi kèo 1 trong các con số 39$ , 68$ , 79$, 86$ ko đánh kiểu khát nước và cũng không đánh mất lộc trận trước :D

kèo hôm nay trận NGA - URU của mềnh , cả 2 đội đều đá thủ tục ko cần hết sức, giữ sức và con bài tẩy cho cho vòng sau nên các kèo của mình :

H1 ko có bàn thắng nào
H2 URU ghi bàn đầu tiên tiếp đó NGA gỡ HÒA thì cũng đc mà ko gỡ được chung cuộc URU thắng càng tốt và XỈU 2.5 trận này :oops:

Mọi người theo cùng mất xèng ráng chịu nhé =))

mình dù có thắng hay thua vẫn đánh mỗi kèo 1 trong các con số 39$ , 68$ , 79$, 86$ ko đánh kiểu khát nước và cũng không đánh mất lộc trận trước :D

kèo hôm nay trận NGA - URU của mềnh , cả 2 đội đều đá thủ tục ko cần hết sức, giữ sức và con bài tẩy cho cho vòng sau nên các kèo của mình :

H1 ko có bàn thắng nào
H2 URU ghi bàn đầu tiên tiếp đó NGA gỡ HÒA thì cũng đc mà ko gỡ được chung cuộc URU thắng càng tốt và XỈU 2.5 trận này :oops:

em chờ bác mãi, đã theo bác @@

H1 ko có bàn thắng nào

Theo xỉu 2.5

VÀO =))
đã bay kèo 0-0 hiệp 1 nhưng bù kèo URU ghi bàn đầu tiên :D

:D hóng bàn thắng tiếp theo ghi bằng đầu hoặc phạt trực tiếp

2-00000000000 :D

suýt nữa thì 3-0 :confused:

:D hóng bàn thắng tiếp theo ghi bằng đầu hoặc phạt trực tiếp
có thẻ đỏ kìa, có bắt ko =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads