[Bình Chọn] Anh em vào bình chọn cho nhà kinh doan Cường_canel nào!!!

Status
Not open for further replies.

khongthay99

Senior
Reactions
227
MR
0.000
Chuyện là tớ có thằng bạn mua id của tớ.Rồi tớ đào tạo cho nó cách cày prio để bán luốn.
Vì không muốn cạnh tranh với tớ nên đã qua hội cày tiền lập topic để sell thì ngày lập tức bị cường canel banel nick ngay.Các bạn thấy hành động trên chừng tỏ cuongcanel là 1 nhà kinh doanh như thế nào??
1. Là một nhà kinh doanh giỏi, có chiến lược tốt,là một nhà kinh doan tài ba...
2. Là một nhà kinh doanh bẩn, dùng tất cả mọi thủ đoạn xấu xa,bẩn thiểu, đê hèn,nói chung là rất tởm..
Các bạn hãy xoạn tin Cuongcanel_X_Y gửi tới 3508
Trong đó X là phuơng án 1 or 2 Y là số người bình chọn giống như bạn.Sẽ có một phần thưởng là 1 slot add soft xiao FREE cho bạn nào trả lời 9 xác nhất..

chỉ 1 từ "súc vật" :))

sao bạn ko đưa ra số người giống bạn chê 1 slot add xiao hả..phần thương trị giá đến 2$ đấy ( do cuongcanel bán) :D

:)). Cái 3508 là số nào thế?

Cuongcancel_2_999999 [send] 3508

Hiển thị tin nhắn gần đây (F3)

Bạn đang offline với cuong_cancel.

cuong_cancel: đúng lũ rẻ rách
cuong_cancel: ghen ăn tức ỉa đi post bài nói xấu
Da Ua: ko biet ai ai de rach ah
Da Ua: ua e co noi xau dau
Da Ua: cay nay la do moi nguoi` binh chon ma
Da Ua: em binh chon cho a phuong an' 1 ma
Da Ua: hix anh do? oan cho em qua
Da Ua: sao a ko noi gi the
cuong_cancel: neu em nghe theo bon ghen an tuc ia do anh se del nick va ignore em
Da Ua: em co nghe ai dau! em lap ra de coi moi nguoi nghi ve a the nao thoi ma!
Da Ua: thay' moi nguoi` cu' chui? a qua troi
cuong_cancel: cai forum do toan bon bi ban nick ben ********** nhay sang
cuong_cancel: em sang do post bai noi xau anh thi anh chang con gi phai noi voi em
cuong_cancel đang trả lời...
cuong_cancel: del nick ignore cho lanh

Em xin ý kiến!
Ban giám khảo có thể cho em bình chọn lại ko? Em nghĩ em đoán số người hơi ít! =))
Cuongcancel_2_999999 [send] 3508

cuong_cancel: em sang do post bai noi xau anh thi anh chang con gi phai noi voi em
Mềnh chưa có diễm phúc được cao thủ ban :m042

lại gặp cố nhân, tên này là bệnh nhất trong những đứa bệnh mà t từng gặp.
:binhsua07::binhsua07::binhsua07:
Ae nào nhận ra ko?

Chẳng là dạo này em không ngủ được nên Test Pri.. được vài ID,xài cũng không hết nên vào 4rom HCT rao bán ID cho những bạn không thức khuya để Test pri được. Nào ngờ thằng chó Cường thấy tranh miếng ăn của nó nó band luôn nick em...:binhsua117:
Các bạn thấy thằng Cương_Canel có đáng được tôn trọng không... Em thấy nó chẳng khác gì loại chó..

Hiển thị tin nhắn gần đây (F3)

Bạn đang offline với cuong_cancel.

cuong_cancel: đúng lũ rẻ rách
cuong_cancel: ghen ăn tức ỉa đi post bài nói xấu
Da Ua: ko biet ai ai de rach ah
Da Ua: ua e co noi xau dau
Da Ua: cay nay la do moi nguoi` binh chon ma
Da Ua: em binh chon cho a phuong an' 1 ma
Da Ua: hix anh do? oan cho em qua
Da Ua: sao a ko noi gi the
cuong_cancel: neu em nghe theo bon ghen an tuc ia do anh se del nick va ignore em
Da Ua: em co nghe ai dau! em lap ra de coi moi nguoi nghi ve a the nao thoi ma!
Da Ua: thay' moi nguoi` cu' chui? a qua troi
cuong_cancel đang trả lời...
cuong_cancel: del nick ignore cho lanh

Đúng là 1 admin 4rum lớn mà hỡ ra cái là phát ngôn thiếu lịch sự, nhã nhặn, đúng là thiếu ăn học, mẹ nó nuông chiều nó quá nên nó mới hư đấy, nên dạy cho nó 1 bài học chứ bình chọn cái gì, zeroooo... đi nhá..

1 thằng gà HCT mà đòi tỏ ra vẻ nguy hiểm, nghe chữ cancel (xóa bỏ) thì biết nó lợi hại như thế nào rồi, chẳng lẻ niewbie lại ko nhận ra được chữ này cuong_cancel. Mà nói nhiều với nó làm gì, nó chẳng để ý hay tự cảm gì đâu, vì bản chất của nó là súc vật thì đâu có tình cảm, hay nhường nhịn :m131::m131::m131::m131:

---------- Post added at 07:26 AM ---------- Previous post was at 07:22 AM ----------

Chẳng là dạo này em không ngủ được nên Test Pri.. được vài ID,xài cũng không hết nên vào 4rom HCT rao bán ID cho những bạn không thức khuya để Test pri được. Nào ngờ thằng chó Cường thấy tranh miếng ăn của nó nó band luôn nick em...:binhsua117:
Các bạn thấy thằng Cương_Canel có đáng được tôn trọng không... Em thấy nó chẳng khác gì loại chó..

Lại một trường hợp giống mềnh chỉ vì cái tội giúp đỡ anh em tạo ID ẢO PIXPROFIT miễn phí trên ECAPTEAM trên HỘI LŨ D0G .CƠM mờ chủ nhân cũng chẳng qua là 1 con d0g bên HOI CAY TIEN :m131::m131::m131::m131:

Last edited by a moderator:
thằng này để mình gặp chăk cho nó đi ia? luôn đấy ! bản mặt nó thực chất là súc vật mà ! các newbie chánh xa nó ra ko thì nó cắn ngay đấy .
Mình binh chọn nó là súc vật -phương án này là t3 nhưng chưa có phải bổ sung đi chủ anh em !

các bạn đừng để bị lừa giống mình nhé!

Vào một hôm trời nắng đạt pm anh cường ken xồ..
add soft 3id giá 100k add 2 id roài còn 1id nữa chưa add.( giá cắt cổ so với xa_cach113 còn free 1 slot add id nữa)

khắc đạt: anh cường à em mới add 2id còn 1 id nữa của em.
cường_cance: ?
cường_cance: add hay không là việc của em. giờ em không add nữa tính anh trả tiền lại hả. Thuận mua vừa bán em không add thì thôi..( ĐẠI KHÁI NHƯ THẾ!!)
khắc đạt:haizZ
cường_cance: em mới haizz. ...

còn nữa nhưng quên mất rồi..!!

Mịa nó trưa rõ nắng phải đi mua thẻ dtdd 100k tưởng tử tế gì hóa ra cũng...

Vào một hôm trời nắng đạt pm anh cường ken xồ..
add soft 3id giá 100k add 2 id roài còn 1id nữa chưa add.

khắc đạt: anh cường à em mới add 2id còn 1 id nữa em ko add nữa đâu.
cường_cance: ?
cường_cance:add hay không là việc của em. giờ em không add nữa tính anh trả tiền lại hả. Thuận mua vừa bán em không add thì thôi..( ĐẠI KHÁI NHƯ THẾ!!)
khắc đạt:haizZ
cường_cance: em mới haizz. Giờ em ra chợ mua bánh em không ăn em lại mang ra trả hả.?( chả liên quan gì đến add id cả..))

Tóm lại như thế này nè: Thằng này vừa lừa đảo, vừa súc vật, vừa gian xảo, vừa mưu kế, vừa cướp vừa la làng, vừa giang hồ, vừa là con d0g trông nhà của tui =))

Mọi người hãy đi post thật rộng rãi proof của thằng cường cen xồ nêy, cho dù có ai tin tưởng, hay khen nó đi chăng nữa, chỉ cần đưa proof này ra, chụp lại yahoo càng tốt và phổ biến rộng rãi, đồngng loạt tẩy chay thằng CHA này đi cho vừa, chơi khôn nhà dại chợ, ăn cho lắm tay bùn thui !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week