binbinqn_servicers - siêu sao Scam ăn hôi ông BinBinQN.

Status
Not open for further replies.

mmo2112

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Em vừa dính quả SCAM của thằng này cách đây vài ngày, may là em ít xài Payza nên Payza đã hoàn tiền lại cho em...
Quy trình SCAM của nó thì đa phần các bác cũng biết rồi, nó FAKE Ym, Account thanh toán của ông BinBinQN ("binbinqn_services"). Ym của nó là "binbinqn_servicers", tiếp theo nó chủ động Add Ym của Victim để Victim thấy tên nó hiện thành "services" giống ông Huy - đây là phần Optional Name trong Contact Detail nên nếu không để ý kỹ thì ăn lừa như chơi! Email của thằng lừa này là [email protected] đấy ạ, cảnh báo với các bác, nếu thấy Ym ai lạ Add vào thì đừng vội Accept, cứ trao đổi cẩn thận và kiểm tra kỹ càng cái đã, nếu cần thiết thì có thể gọi điện cho Exchanger để xác nhận!

Đây là Dispute của em (từ dưới lên trên):

Last edited by a moderator:
ông này cách đây mấy ngày cũng tính scam tớ mà tớ lúc đó còn tĩnh táo nên phát hiện sớm, nghĩ id yahoo này anh em mmo4me đã biết rồi nên không thông báo

ông này cách đây mấy ngày cũng tính scam tớ mà tớ lúc đó còn tĩnh táo nên phát hiện sớm, nghĩ id yahoo này anh em mmo4me đã biết rồi nên không thông báo

biết hay ko cũng kệ đi. dc mấy người rảnh rỗi mà đi add nó vào blacklist chứ

Em thông báo thế thôi, hơn 2 năm rồi em mới quay lại với Account Payza này. Hồi trước quen ông Huy nên cũng nể ổng lắm, sau này ổng đổi Ym khác nên em chưa có cơ hội Add lại, tưởng ông Huy cũ nên ai ngờ... Đời mấy ai biết được chữ ngờ? Em Post lên có câu 'Thanks' đâu mà các bác nói phũ thế? Có thể các bác đã biết rồi nhưng với một số người thì chưa, lỡ tay Accept cái thành ra y chang Ym thật của Exchanger uy tín. Mà thôi, không cần dông dài, em cảnh báo vậy là được rồi, giờ thì đi ngủ, chúc các bác ngủ ngon...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week