Binance ra mắt stablecoin Binance VND (BVND) neo giá với Việt Nam Đồng.

Binance sẽ chính thức hỗ trợ đồng Binance VND (BVND), một stablecoin BEP2 được cố định bởi giá trị của Việt Nam Đồng (VND). BVND sẽ có sẵn để mua trực tiếp và quy đổi với tỷ giá 1 BVND = 1 VND. Binance sẽ niêm yết Binance VND (BVND) và mở giao dịch cho các cặp BUSD/BVND và USDT/BVND vào lúc 18/12/2020 12:00 sáng (UTC).
Trang tài sản BVND: https://explorer.binance.org/asset/BVND-244
Hướng dẫn cách mua BVND có thể xem tại đây. Quá trình mua hàng sẽ bắt đầu lúc 21/12/2020 10:00 sáng (UTC) cho người dùng Việt Nam đã xác minh (KYC) thành công.

Theo Binance

Cái này khả năng cz cũng có đc sự đồng ý từ phía VN rồi nhỉ?
Nếu vậy thì cơ quan công quyền của VN, đặc biệt là sở thuế sẽ nắm được dòng tiền để sau này áp thuế cho tiền điện tử.

binace này mang tiếng là hông kong nhưng về cái ruột là của trung quốc hết cả rồi , tui cảm thấy ko tin tưởng cái sàn này

VCB hơi bất tiện a hải ơi, cần đủ các bank sp
Để nó hoạt động xong rồi anh đề xuất với CZ mở rộng thêm all bank nhé :)

Cái này khả năng cz cũng có đc sự đồng ý từ phía VN rồi nhỉ?
Nếu vậy thì cơ quan công quyền của VN, đặc biệt là sở thuế sẽ nắm được dòng tiền để sau này áp thuế cho tiền điện tử.
Tài khoản bank VN của nó sẽ có lượng giao dịch lớn lắm đây. Chờ thêm xem sao.

ủa nó cho nạp chưa mấy bác, vào nạp thử nó chỉ cho chọn tiền VND xong chi tiết thanh toán chả có gì hiện ra

ủa nó cho nạp chưa mấy bác, vào nạp thử nó chỉ cho chọn tiền VND xong chi tiết thanh toán chả có gì hiện ra
Đây nhé bạn.
Quá trình mua hàng sẽ bắt đầu lúc 21/12/2020 10:00 sáng (UTC) cho người dùng Việt Nam đã xác minh (KYC) thành công

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom