Warning Binance không còn SAFU, lừa đảo chiếm đoạt coin khách hàng - 14-11-2021

Vãi Thật. sàn làm sai bắt người dùng phải chịu. Cái này luật đâu ra vậy nhỉ?

Ai có địa chỉ email support của Binance cho m xin với ạ. Xin cảm ơn.
Nt cho chủ thớt không thấy bảo gì. Chán

bác kiểm tra xem.

Nó vẫn đóng tài khoản của mình chưa cho rút.
Binance mà lầy với người dùng vậy thì ai chơi lại

theo mình hiểu chỉ chủ thớt send doge năm 2019 nhưng ko bị trừ doge mà bên nhận vẫn nhận đủ?
sau đó tới năm 2021 tk chủ thớt mới bị trừ 40k doge và bị khóa withdraw?

còn bên nhận có nhận thêm 40k vào năm 2021 ko thì chưa biết?

theo mình hiểu chỉ chủ thớt send doge năm 2019 nhưng ko bị trừ doge mà bên nhận vẫn nhận đủ?
sau đó tới năm 2021 tk chủ thớt mới bị trừ 40k doge và bị khóa withdraw?

còn bên nhận có nhận thêm 40k vào năm 2021 ko thì chưa biết?
năm 2019 đã bị trừ doge rồi bác, bên nhận năm 2019 cũng nhận được rồi
năm 2021 bên nhận có được thêm 20000 không thì không biết (trên sổ cái hiện là đã nhận), nhưng vấn đề là cái này lỗi tự binance phát sinh ra, không phải lỗi của chủ thớt, bây giờ binance lại quay ra khoá tài khoản của người dùng bất kể cái tài khoản nhận doge có phải của chủ thớt hay không

năm 2019 đã bị trừ doge rồi bác, bên nhận năm 2019 cũng nhận được rồi
năm 2021 bên nhận có được thêm 20000 không thì không biết (trên sổ cái hiện là đã nhận), nhưng vấn đề là cái này lỗi tự binance phát sinh ra, không phải lỗi của chủ thớt, bây giờ binance lại quay ra khoá tài khoản của người dùng bất kể cái tài khoản nhận doge có phải của chủ thớt hay không
trong mail thằng support nó nói 2019 doge từ sàn bị trừ để chuyển qua bên nhận, nhưng trong tk của chủ thớt ko bị trừ số doge đó...
rõ ràng lỗi là ở sàn nhưng vẫn cần lời nói thật của chủ thớt
thớt up link thằng support nó gửi cho mọi người xem là biết liền

Vãi Thật. sàn làm sai bắt người dùng phải chịu. Cái này luật đâu ra vậy nhỉ?
luật này lâu rồi chứ đâu phải có lần đầu. có chơi có chịu. nó k trả thì thôi chứ sao mà đỡ được quả này

Tường trình sự việc: Ticket: Case ID #79108107
  • Tôi làm exchanger mua bán coin tại box exchanger của mmo4me từ 2014, tôi sử dụng dịch vụ binance, bittrex, poloniex... để mua coin, doge, eth... giao cho khách hàng.
  • Ngày 08-07-2019 tôi chuyển 40k doge cho khách hàng (giá trị tầm 2.5tr vnd), sau hơn 2 năm vào 11.11.2021, Binance lỗi hệ thống ( Binance chuyển double giao dịch rút coin hơn 2 năm trước) tự động chuyển thêm gần 40k Doge vào ví khách trên. (mà tôi ko hề hay biết, cũng ko dính tới tài khoản binance của tôi).
  • Ngày 12.11.2021, Binance yêu cầu "truy thu tôi số doge" trên (10,000 USDT tầm 235tr) và khóa rút tiền. ==> mặc dù lỗi hoàn toàn Binance doulbe giao dịch hơn 2 năm trước!
Tôi yêu cầu:
  • Binance phải khôi phục tài khoản.
  • Binance phải bồi thường thiệt hại cho tôi (việc chặn rút gây cho tôi thiệt hại khá lớn)
  • Khi nhận đủ bồi thường, tôi sẽ gỡ khiếu nại khỏi mmo4me, cộng đồng Binnace Việt Nam, các kênh media tại Việt Nam.

Tôi năm nay hơn 10 năm chơi coin- chưa thấy sàn nào bố láo như Binance
Ai còn thì rút qua Gate.io hoặc Houbi mà chơi nhé

Binance quản lý kém: để mất coin.
Binance không đạo đức kinh doanh.
Binance ko có SAFU.
CZ là 1 thằng nói láo.

View attachment 188814

View attachment 188815
View attachment 188816
tình hình sao rồi bác thớt, cứ nghĩ sàn to yên tâm mà ghê quá chắc qua huobi

có lẽ bác thớt đã thua

Announcements