Binance hỗ trợ credit card của ngân hàng Việt Nam nào?

Các bro cho hỏi, Binance hỗ trợ credit card của ngân hàng Việt Nam nào?
Hầu như các ngân hàng đều được hỗ trợ mà bác: ACB, VCB, VTB, BIDV..

Upvote 0
Hình như các bank nó chặn, ko nạp tiền từ thẻ lên sàn để mua coin được bác

Upvote 0
Upvote 0
mua p2p usdt, ko đọc kĩ, bị thằng bán phạt 100k, rồi đổi đi đổi lại ra btc, rút mất mẹ 0.0002 btc fee.

Upvote 0
mua p2p usdt, ko đọc kĩ, bị thằng bán phạt 100k, rồi đổi đi đổi lại ra btc, rút mất mẹ 0.0002 btc fee.
sai rule gì vậy bác?

Mà th bán mà phạt 100k nghe có vẻ chơi ko đẹp cho lắm nhỉ, vì theo p2p trên sàn thì ai cho phép nó phạt:confused:

Upvote 0
sai rule gì vậy bác?

Mà th bán mà phạt 100k nghe có vẻ chơi ko đẹp cho lắm nhỉ, vì theo p2p trên sàn thì ai cho phép nó phạt:confused:
ko điền mã giao dịch, hay viết thêm từ "coin, ..." vào nội dung giao dịch là bị phạt thôi
ngày họ GD cả trăm lệnh, ko làm theo rule thì sao biết dc, lại còn viết linh tinh, ko cẩn thận bank nó đóng băng tài khoản ấy :popo_doubt:

Upvote 0
ko điền mã giao dịch, hay viết thêm từ "coin, ..." vào nội dung giao dịch là bị phạt thôi
ngày họ GD cả trăm lệnh, ko làm theo rule thì sao biết dc, lại còn viết linh tinh, ko cẩn thận bank nó đóng băng tài khoản ấy :popo_doubt:
nghe khoai nhỉ, lên web của bác @animax1991 mua USDT chắc vẫn ổn :popo_big_smile:

Upvote 0
ko điền mã giao dịch, hay viết thêm từ "coin, ..."
Cái này phạt thì chấp nhận dc nhưng ng bán phải ghi rõ trong quy định nha, chứ nhiều ng bán vớ vẩn đó.

Mình thì chưa bao giờ bị gì khi gd p2p nhưng rất nhiều ae bị “phạt” một cách ngớ ngẩn vẫn cam chịu, hehe…

P/s: Còn phải xem bạn ở trên bị phạt vì lý do gì nữa mới phán đc

nghe khoai nhỉ, lên web của bác @animax1991 mua USDT chắc vẫn ổn :popo_big_smile:
Quá ổn nha ae.

Upvote 0
do b không nắm rõ luật của p2p thôi. thương nhân không được phép phạt hay thu thêm bất cứ khoản phí nào. nếu thương nhân nào làm chuyện đó b có thể khiếu nại lên ces của binance họ sẽ cảnh cáo thương nhân đó luôn nhé !
mặt khác : khi b giao dịch với thương nhân đó nên đọc kỹ yêu cầu của họ trước khi bấm vào giao dịch, nếu k đáp ứng được các yêu cầu của họ đưa ra thì nên hủy lệnh tìm người khác mua. còn nếu lười nữa thì tìm các exchanger khác mua qua các kênh khác cho thuận tiện hơn. nhưng gì cũng có cái giá của nó. giá trên p2p là đẹp nhất rồi ! ai thành thạo thì mua trên đó, còn không thì mua qua các kênh khác thuận tiện hơn !

Upvote 0
CC ở Vn hình như không dùng được, chỉ có P2P thôi bác, luật pháp ở VN cũng cấm tiền ảo nha bác :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,059
169,441
Latest member
vn888art

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week