Thớt nên tính thêm giá fee sàn là 0.1% / lệnh mua bán .

Cho anh em thêmảnhđể hình dung dễ hơn .

H còn mấy trăm sts thôi a ;v .
Lại giả nghèo giả khổ, giấu giàu sợ bị người khác mượn tiền =))

Riêng khoản đóng BH số đẹp 3456 $ cao nhất 4r này đủ biết đại gia rồi :popo_ah:

Lại giả nghèo giả khổ, giấu giàu sợ bị người khác mượn tiền =))

Riêng khoản đóng BH số đẹp 3456 $ cao nhất 4r này đủ biết đại gia rồi :popo_ah:
Sợ nhất là khi mình nghèo thật mà cứ bị nghĩ là giàu a ạ :( .

Như vậy là nếu đi lệnh 10k x5 thành 50k là mình chịu lãi tầm 15$ 1 ngày. Cộng thêm phí mua bán 50x2 = 100$. Như vậy phải đi lệnh ko quá 2 ngày và phải lời đc 0.3% ko là lỗ ạ
mọi thứ đều phải có lời nha
feed sàn là 0.1% mỗi lần giao dịch cứ 1k$ = 1$ phí sàn (phí này có thể giảm nếu bạn lên vip)
và mình đánh theo cách x2 ăn cả đi lẫn về nên mỗi đầu mình lời là 0,2% trừ hết chi phí
và còn lại là chiến thuật vây bắt lời tối đa tự mình nghĩ ra nếu bạn có ý kiến hay hơn thì bạn có thể áp dụng

mọi thứ đều phải có lời nha
feed sàn là 0.1% mỗi lần giao dịch cứ 1k$ = 1$ phí sàn (phí này có thể giảm nếu bạn lên vip)
và mình đánh theo cách x2 ăn cả đi lẫn về nên mỗi đầu mình lời là 0,2% trừ hết chi phí
và còn lại là chiến thuật vây bắt lời tối đa tự mình nghĩ ra nếu bạn có ý kiến hay hơn thì bạn có thể áp dụng
Bạn có thể nói cụ thể hơn cách đánh của bạn đc ko? Mình đăng kí ref của bạn rồi. Mình sẽ test thử cách này. Nếu ok mình sẽ chơi với 10k$

Bạn có thể nói cụ thể hơn cách đánh của bạn đc ko? Mình đăng kí ref của bạn rồi. Mình sẽ test thử cách này. Nếu ok mình sẽ chơi với 10k$
Máu thế bạn :popo_dribble:

Phức tạp quá. Có sẵn tool grid rồi, ráp vào cá kiếm thôi, Cứ cặp stable/stable mà phang phập...

Phức tạp quá. Có sẵn tool grid rồi, ráp vào cá kiếm thôi, Cứ cặp stable/stable mà phang phập...
thế thì bạn có thể chia sẻ rõ phương pháp của bạn cho mọi người cùng kiếm lợi nhuận được không ?

Mỗi người đều có 1 phương pháp khác nhau mà :) va chạm thực tế rồi tự có trải nghiệm riêng. Không có ai đúng hoàn toàn hay sai toàn toàn cả. Và cũng chẳng ai tự tin hoàn toàn khi vào lệnh :)

thế thì bạn có thể chia sẻ rõ phương pháp của bạn cho mọi người cùng kiếm lợi nhuận được không ?
"Tool grid" đó bác. Đặc thù cặp stable nó như cọng dây thun bật qua bật lại trong 1 range, bắt được nhịp thì vào lệnh ăn đc nhiêu thì tùy từng người, từng thời điểm thôi, mà có khi cũng sặc máu vì ôm lệnh nếu margin đấy. Còn ko margin thì độ an toàn gần như là tuyệt đối trừ khi coin sập

tất nhiên mình phải thử với số tiền nhỏ trước chứ. Mình còn chưa nạp tiền vào mà. Nếu ok mình mới chơi với số tiền lớn. Nhân tiện mình thấy cái lending này hay. Cho vay usdt với lãi suất 6%/năm thì quá ok nhỉ. Ai có kinh nghiệm gì chỉ với

Attachments

666.9 KB · Views: 71
tất nhiên mình phải thử với số tiền nhỏ trước chứ. Mình còn chưa nạp tiền vào mà. Nếu ok mình mới chơi với số tiền lớn. Nhân tiện mình thấy cái lending này hay. Cho vay usdt với lãi suất 6%/năm thì quá ok nhỉ. Ai có kinh nghiệm gì chỉ với
bạn đừng tập chung vào binance hay sàn nào quá, bạn thử xem qua công nghệ của thằng Nexo nó lãi lên đến 8% 1 tháng. Thậm chí là có lãi hằng ngày, bạn thử tìm hiểu sơ qua về nó cũng khá máu mặt

Như vậy là nếu đi lệnh 10k x5 thành 50k là mình chịu lãi tầm 15$ 1 ngày. Cộng thêm phí mua bán 50x2 = 100$. Như vậy phải đi lệnh ko quá 2 ngày và phải lời đc 0.3% ko là lỗ ạ
vs 10k$ thì chỉ nên x3 thôi nha vì x5 cũng chỉ vay đc giá trị 1 btc, nghĩa là vay thêm 20k$ nữa đó phí 7$ 1 ngày , cộng thêm phí giao dịch 2 lần 0.1x2 = 0.2% của 30000$ là 60$. 1 lệnh lời phí mất 60$ + 7$ 1 ngày. đó cứ thế tính đi bác

bạn đừng tập chung vào binance hay sàn nào quá, bạn thử xem qua công nghệ của thằng Nexo nó lãi lên đến 8% 1 tháng. Thậm chí là có lãi hằng ngày, bạn thử tìm hiểu sơ qua về nó cũng khá máu mặt
ôi dời ôi ba ôi 8% 1 năm nha , đang chơi đây. 50k$ đc 10.9$ 1 ngày đây. xem dự án dư lày thì chết

"Tool grid" đó bác. Đặc thù cặp stable nó như cọng dây thun bật qua bật lại trong 1 range, bắt được nhịp thì vào lệnh ăn đc nhiêu thì tùy từng người, từng thời điểm thôi, mà có khi cũng sặc máu vì ôm lệnh nếu margin đấy. Còn ko margin thì độ an toàn gần như là tuyệt đối trừ khi coin sập
margin cặp stable thì ko bh cháy rồi , chỉ có là có đủ sức để để gồng lời hoặc lỗ ko thui . chứ cái chơi grid trên cặp stable cực kì tốt luôn. độ an toàn gần như tuyệt đối r . grid muốn kiếm ăn thì dành cho những cặp sideway, thì cặp stable thì quá là ok r, vã margin nhiệt tình

margin cặp stable thì ko bh cháy rồi , chỉ có là có đủ sức để để gồng lời hoặc lỗ ko thui . chứ cái grid hd trên cặp stable cực kì tốt luôn. độ an toàn gần như tuyệt đối r
Range bé kéo dài ngày trả lãi phê đấy bạn.

Range bé kéo dài ngày trả lãi phê đấy bạn.
cặp stable e để í quoanh năm tháng , ko có chiện range bé dài ngày đâu bác, lệch ít nhất 0.06-0.1% 1 ngày.
hehee bác rảnh phân tích mấy cái trong tool brid vs nhá :(

cặp stable e để í quoanh năm tháng , ko có chiện range bé dài ngày đâu bác, lệch ít nhất 0.06-0.1% 1 ngày.
hehee bác rảnh phân tích mấy cái trong tool brid vs nhá :(
Vậy lưới bạn xịn sò quá rồi. Mình tháng nào cũng dính vài lệnh âm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom