Lâu nay e có gặp Trương với Tuấn ko?
a trương có tiếng trong giới crypto rồi anh cá mập bự đó anh
còn tuấn thì đang cầm 1 quán cafe lớn ở sài gòn
ai cũng thành đạt ngoài trừ em :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry:

bạn đã ăn lợi nhuận của nó từ cả đi và về chưa ?
rồi bác ăn 2 đầu nhưng do quá đen đặt xuống thì nó lên , đặt lên nó xuống bác à .cứ nghĩ nó là đỉnh nhưng nó là đáy , đáy thì lại là định mặc dù nó có phạm vi di chuyển nhất định

rồi bác ăn 2 đầu nhưng do quá đen đặt xuống thì nó lên , đặt lên nó xuống bác à .cứ nghĩ nó là đỉnh nhưng nó là đáy , đáy thì lại là định mặc dù nó có phạm vi di chuyển nhất định
mình đánh trong phạm vi an toàn và gây ra lợi nhuận cao nhất với cách đánh của mình, nếu muốn được tối đa lợi nhuận hơn thì mỗi người có phương pháp tối ưu hoá nhất của mình và mình cũng thế, ai có thể sáng tạo hơn thì tuỳ họ

bạn đang đặt nặng vấn đề bắt đáy bán đỉnh điều mà không có chuyên gia nào làm được cả đời trade
và cái lợi nhuận mình đưa ra có thể đạt được

Đối với trade thành công chính là mua được ở đầu gối và bán được ở vai, chứ chẳng ai có thể mua được ở gót chân và bán được ở đỉnh đầu cả :) Nên đỉnh đáy nó là vô chừng lắm :)

Dân trade vui thì có câu hơi thô 1 chút là mua ở h_áng và bán (bắn) được ở (vào) "tử cung" cũng đã là ngon lắm rồi :popo_big_smile:

a trương có tiếng trong giới crypto rồi anh cá mập bự đó anh
còn tuấn thì đang cầm 1 quán cafe lớn ở sài gòn
ai cũng thành đạt ngoài trừ em :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry:
Còn e giờ là siêu tàu hạng sang hở. ;););););)

Cả ngày nó nhảy lệch 1 tới 2 đơn vị thôi bạn ạ. Được 0.5% thôi chứ ko được 1.5%

Cả ngày nó nhảy lệch 1 tới 2 đơn vị thôi bạn ạ. Được 0.5% thôi chứ ko được 1.5%
bởi có cách thì mình với đăng lên kiêm ref chứ tự đánh một mình bạn phải tự nghiên cứu 1 thời gian dài thì với hiểu được, làm ref mình mình sẽ hỗ sợ mọi thắc mắc nhanh hơn

bởi có cách thì mình với đăng lên kiêm ref chứ tự đánh một mình bạn phải tự nghiên cứu 1 thời gian dài thì với hiểu được, làm ref mình mình sẽ hỗ sợ mọi thắc mắc nhanh hơn
mình tạo acc binance lâu rồi. Giờ có chuyển được ref đâu bạn

Quên mất là vs x5 chỉ đc vay tối đa $ giá trị 1btc

E thấy cách trade của bác thớt hay. E chưa trade coin bao giờ e chỉ mới chơi ck thôi. Mấy bác cho e hỏi phí giao dịch tính thế nào ạ? Nếu 1k$ mg lên 5k$ nó sẽ tính 0,1% gd cả bán và mua. Cộng thêm tiền lãi vay margin e ví dụ 2 ngày đi thì nó sẽ hết chi phí bao nhiêu?

Sàn binance này nhiều đồng chí chạy quảng cáo link ref có người ăn ref được cả mấy nguyên tiền ref không đấy.

E thấy cách trade của bác thớt hay. E chưa trade coin bao giờ e chỉ mới chơi ck thôi. Mấy bác cho e hỏi phí giao dịch tính thế nào ạ? Nếu 1k$ mg lên 5k$ nó sẽ tính 0,1% gd cả bán và mua. Cộng thêm tiền lãi vay margin e ví dụ 2 ngày đi thì nó sẽ hết chi phí bao nhiêu?
vs usdt giá borrow tầm 0.035% 1 ngày , cả 2 giao dịch sẽ là 0.1%x2 nha nếu cặp usdt/usdc. bác sẽ mất 2 lần phí mua và bán.

vs usdt giá borrow tầm 0.035% 1 ngày , cả 2 giao dịch sẽ là 0.1%x2 nha nếu cặp usdt/usdc. bác sẽ mất 2 lần phí mua và bán.
Như vậy là nếu đi lệnh 10k x5 thành 50k là mình chịu lãi tầm 15$ 1 ngày. Cộng thêm phí mua bán 50x2 = 100$. Như vậy phải đi lệnh ko quá 2 ngày và phải lời đc 0.3% ko là lỗ ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom