mọi năm thời điểm cận Tết như này toàn 1 màu máu đỏ lè,năm nay có sự khác biệt với 4 năm vừa rồi... buồn cái là m đã rời khỏi tt, năm trước mà được như này thì ấm thật :rolleyes:

mọi năm thời điểm cận Tết như này toàn 1 màu máu đỏ lè,năm nay có sự khác biệt với 4 năm vừa rồi... buồn cái là m đã rời khỏi tt, năm trước mà được như này thì ấm thật :rolleyes:
Anh em trade coin thường hay mắc 1 sai lầm đó là: Quá hưng phấn khi thị trường đang xanh, mua vào, và sợ hãi khi thị trường sụt giảm, bán ra. Hãy làm ngược lại: Mua khi thị trường ảm đạm nhất, bán ra khi hưng phấn nhất
Sai lầm thứ 2 là quá nôn nóng, vào lệnh quá nhiều. Hãy bình tĩnh, nhiều lệnh phải chờ 1 vài tháng là việc bình thường. Thực ra 1 năm mình chỉ vào 20-25 lệnh, nhưng đã vào là tin tưởng với quyết định của mình

mình vừa gom ít coin lẻ vào tài khoản bên binance loanh quanh nửa bit ko cần verify được không nhỉ? hiện tại vẫn trade ko thấy vấn đề gì, ít xài nên ngại verify quá

mình vừa gom ít coin lẻ vào tài khoản bên binance loanh quanh nửa bit ko cần verify được không nhỉ? hiện tại vẫn trade ko thấy vấn đề gì, ít xài nên ngại verify quá
Nếu bạn chỉ trade bình thường và nhu cầu nạp rút dưới 2BTC /ngày thì không có vấn đề gì cả
Tuy vậy bạn nên Veri để hưởng đầy đủ các quyền lợi hấp dẫn:
- Tăng mức nạp rút lên 100 BTC/ ngày
- Được tham gia mua IEO (thường lãi rất khủng)
- Được tham gia Vote coin (được chia thưởng sau khi vote)
......................
Nửa bit cũng ko phải là ít, bạn nên veri nhé

2020 rồi, ko còn xu hướng IEO nữa nhỉ? Nhớ hôm nào còn dự đoán BNB lên 50,100.. ko ngờ bị chết bởi thiên kiến. Giờ ko biết Binance còn trò gì để đưa BNB go to moon again ko.

IEO đầu tiên của năm 2020: WRX

Binance rất vui mừng thông báo dự án tiếp theo trên Binance Launchpad - WazirX (WRX). Việc bán mã thông báo WazirX sẽ theo định dạng xổ số, với việc ghi lại số dư BNB của người dùng đã bắt đầu vào 2020/01/04 00:00 AM (UTC).

Binance sẽ ghi lại số dư BNB của người dùng trong 30 ngày từ 2020/01/04 00:00 AM (UTC) đến 2020/02/03 00:00 AM (UTC). Số tiền nắm giữ BNB cuối cùng cho mỗi người dùng sẽ được xác định là trung bình trong 30 ngày, nhưng sử dụng phép tính Số dư BNB trung bình hàng ngày được công bố trước đây tại đây
https://www.binance.com/en/support/articles/360039024731

Vào ngày 20 tháng 5 năm 2020, một sự kiện sẽ diễn ra có thể thay đổi giá trị của Bitcoin. Đó là Bitcoin halving
Đây là lần Halving thứ 3, sau mỗi lần halving thì phần thưởng khai thác giảm 1 nữa (có nghĩa là BTC sẽ càng khó đào hơn)

Điểm lại 2 lần halving trước đây nhé:
  • Lần Bitcoin Halving thứ 1 vào tháng 11 năm 2012: 12 tháng sau giá Bitcoin đã đạt đỉnh 1.000$ từ trước halving là 100$.
  • Lần Bitcoin halving thứ 2 năm 2016: Giá Bitcoin đạt đỉnh vào tháng 12 năm 2017 với giá Bitcoin tăng đột biến lên 19.000$.
Lịch sử không phải lúc nào cũng lặp lại nhưng nó thường có xác suất cao bởi khi nguồn khai thác giảm 1 nửa thì vấn đề tăng giá là tất yếu

WRX đã lên sàn và x3, IEO trên Binance chưa bao giờ hết hot

BTC đang ngấp nghé đạt mốc 5 con số
ETH đã vượt mức cản 220$
BCH và BSV là 2 đồng dẫn dắt xu hướng altcoin đã có những mức tăng trưởng vượt bậc
Từ nay đến thời điểm tháng 5/2020 (là thời điểm BTC halving) vẫn là xu hướng tăng giá

Giai đoạn uptrend theo dự đoán sẽ kéo dài hết năm sau 2021
Còn xét về trước mắt BTC còn tăng đến khi halving vào 20/5/2020

Năm 2019 là 1 năm khá thành công với anh em trade coin khi hầu hết đều x3 tài khoản trở lên, các anh em đừng bỏ lỡ năm nay nhé
Đặc biệt anh em nên nhớ thế giới càng bất ổn thì coin càng tăng, chiến tranh, dịch bênh, cháy rừng, biến đổi khí hậu, thậm chí lạm phát, khủng hoảng kinh tế ... đều là 1 nguyên nhân góp phần khiến coin tăng giá

-
Sàn mua bán BTC, ETH, LTC, BNB bằng VND nhanh chóng và uy tín cho anh em nào cần: HTTPS://ALINIEX.COM

BTC dưới 10k $ là mốc có thể mua vào rồi nhé, năm nay và đến hết năm 2021 vẫn là giai đoạn uptrend

Sắp tới sẽ có 2 sự kiến lớn cho 2 đồng coin dẫn đầu: BTC halvingETH 2.0

Đừng ngần ngại nếu không bạn sẽ tiếc đó

BTC và altcoin đang giảm giá mạnh trong mấy ngày qua, nhưng tin mình đi, chúng ta cần phải mua vào khi thị trường sụt giảm, bán ra khi thị trường tăng

Cùng xem 4 lý do cho thấy giá BTC sẽ tiếp tục tăng

Lý do số 1: Bitcoin gần đây đã in một chữ thập vàng
Đầu tiên, nhà phân tích đã nói rằng, gần đây biểu đồ hàng ngày của Bitcoin đã in một golden cross quan trọng: khi đường MA 50 ngày vượt qua đường 200 ngày, báo hiệu phe bò vẫn đang kiểm soát thị trường. Thật vậy, trong lịch sử của Bitcoin, điểm giao cắt golden cross thường đi trước những đợt tăng giá lớn của BTC. Điển hình với các mức tăng lần lượt là 20.500%, 6.750% và 150%.

Lý do số 2: Sự kiện halving sẽ diễn ra sau 2 tháng nữaCryptoBull nhận xét rằng, chỉ còn 2 tháng nữa là đến sự kiện halving Bitcoin. Khi nó xảy ra thì sự lạm pháp của Bitcoin sẽ giảm đi một nửa, điều này trái ngược hoàn toàn so với đồng đô la Mỹ và các loại tiền tệ fiat khác.Ngoài ra, nhà phân tích nổi tiếng PlanB đã chia sẽ mô hình stock-to-flow tương ứng với sự khan hiếm Bitcoin (tỷ lệ lạm phát) và vốn hóa thị trường của nó, cho thấy sau khi sự kiện halving Bitcoin vào tháng 5 năm 2020 diễn ra, giá Bitcoin có thể tăng lên vùng từ $ 55.000 đến $ 100.000.
https://twitter.com/100trillionUSD/status/1235281599454998528
“Tôi nghĩ rằng, sự kiện halving Bitcoin diễn ra vào tháng 5 sẽ tạo ra kết quả tương tự (chấm đỏ) như sự kiện halving diễn ra vào năm 2012 và 2016. Tại sao? Hợp tác! ELI5: chỉ báo S2F và giá btc ở cùng nhau. Nhìn vào các chấm trắng (1 có nghĩa là giá btc chính xác là giá trị mô hình S2F), giá btc ở trên và dưới đường giá trị của mô hình ở mọi năm.”

Lý do thứ 3 và thứ 4: Đám mây Ichimoku báo hiệu bullishVà cuối cùng, CryptoBull tin rằng chỉ báo Ichimoku, một loại chỉ báo dự đoán xu hướng dài hạn và các cấp chính cho một loại tài sản, đã đăng một tín hiệu bullish trên biểu đồ hàng ngày của Bitcoin. Cụ thể là đường Tenkan đã cắt lên trên đường Kijun, và giá Bitcoin đã bắt đầu xu hướng trên Kumo.
4-ly-do-bitcoin-tiep-tuc-tang-len
Theo Newsbtc

Bài Viết mình không khuyến khích các bạn vào con đường trade bitcoin hay các coin khác mạo hiểm
chỉ khuyên nên làm theo hướng dẫn của mình theo vào đó sẽ có nhiều cám dỗ bạn phải cố chiến thắng dục vọng bản thân thì tiền tự tới
Với mức lợi nhuận 6 > 10%/ 1 tháng, tương đương hơn 72% > 120% 1 năm (như một nhà kinh doanh thật sự họ mong ước có mức lãi xuất) và an toàn 99% nếu tuân thủ và đến khi bitcoin sập

Xin chào mọi người Bài này khá là dài nên mình chia ra nhiều phần (kiến thức lớn và chắc sẽ kiếm được đồng tiền sứng đáng) và đây là phần tổng quát của mình để bạn nào biết đến Crypoty và cũng như chưa biết đều biết được cách vận hành của nó. Nếu bạn là người đã biết rồi thì cũng hãy thử bỏ ra một vài phút để xem thử biết đâu nó có thể giúp được cho bạn.

Lưu Ý : Bài này nói đến Crypoty và Trade ở mức cực kỳ an toàn và tạo ra lợi nhuẩn mình đã làm nên mong các bạn xem qua hết đừng xem sơ qua không có lại không hiểu

Mình cũng chỉ là một người mới giao dịch buôn bán với các loại đồng điện tử Bitcoin, Ethereum , Ripple... Sau 1 thời gian cháy tài khoản thì cảm thấy đây là một sân chơi không dành cho người mới, và việc không điều chế được cảm súc dẫn đến cháy tài khoản là rất cao khi

Sau một thời gian tìm tòi những thứ an toàn hơn thì mình vô tình tìm được một cách buôn ít rủi ro (rủi ro chảy sảy ra sàn sập thì mình không thể nào biết được vì an toàn tuyệt đối là chuyện không)
đi kèm theo đó lợi nhuận cũng sẽ ít đi theo (Bạn nên sống lâu để ăn được nhiều chứ đừng ăn nhiều 1 lúc rồi nổ bụng chết) và dường như không có sự thua lỗ nào ở đây.
Trước tiên mình sẽ giới thiệu cho các bạn về sàn Binance Đây là sàn giao dịch về Crypto top 1 đến hiện tại. [các bạn có thể đăng ký tại đây để ủng hộ và đôi khi là sự hỗ trợ từ mình : Binance ]
Thông thường mỗi sàn giao dịch Crypto sẽ sử dụng một đồng Token tiền tệ chuẩn để giao dịch bởi vì đây là tiền điện tử nên hầu hết các sàn sẽ lấy Token làm chuẩn để phù hợp với mô típ, Từ đó đồng
USDT ra đời. Đồng USDT được lấy làm chuẩn theo 1 USDT = 1 USD và luôn là như vậy, nên các bạn không sợ mất giá
Nhờ vào đó cũng là cái cách mình mua bán và kiếm lợi nhuận từ 6>10% 1 tháng từ nó. Bởi vì đồng USDT và tiền tệ USD luôn luôn sẽ sảy ra lạm phát sảy ra mọi lúc nó sẽ có biến động nhưng không nhảy quá cao và cũng không bao giờ xuống thấp bởi vì đồng Token USDT sinh ra để cân bằng cho việc giao dịch crypto thay cho USD tiền tệ thông thường:
Click để xem giá tỷ lệ chênh lệch USDT/USD
Vậy thì làm thế nào để kiếm tiền từ nó ?
nói đến đây chắc bạn cũng đã hình dung được cách mua bán của mình rất cơ bản mua rẻ bán mắc, nhưng bạn đừng nên vội khi chưa tìm hiểu rõ và mất tiền của mình oan uổng dù chỉ 1 nghìn.
Như mình đã viết bên trên và giới thiệu Sàn
Binance mọi người đăng ký ở đây .(mong mọi người ủng hộ)
Binance là một sàn nổi tiếng về giao dịch Crypto dễ sử dụng và hỗ trợ việt Nam điều khác biệt của sàn là tạo một sân chơi có rất nhiều Event và phát triển rất mạnh... Bạn cũng có thể tìm hiểu Google về độ uy tín của sàn và hỗ trợ của họ tận răng như thế nào

Vào ngày Tháng 9/2019 sàn giao dịch
Binance Cho ra đời đồng Token BUSD với tỷ giá 1 BUSD = 1 USD và từ đó cặp giao dịch BUSD/USDT ra đời, điều mình nói ở đây vì đồng BUSD thanh khoản cao rất có lợi cho việc kiếm tiền

do các đồng tiền giao dịch nhiều nó sẽ sảy ra lạm phát phát sinh thông thường sẽ là từ 0.1 đến 0.5% chênh lệch so với USD tiền tệ tùy vào thời điểm lúc đó lạm phát gia tăng hay giảm đi nhưng không bao giờ quá cao hoặc quá thấp, bởi vì 2 đồng này lấy USD làm chuẩn, đồng Token USDT sẽ tự điều chỉnh lại giá nguyên bản.(nhưng mà lúc nào nó cũng nhảy như nhảy đầm à hehe)
Lưu Ý : nó hoàn toàn khác giao dịch EURO/USD bên forex (hoặc các thứ khác tương tự mình chỉ lấy ví dụ cho bạn nào biết tới forex hiểu rõ do có nhiều bạn nói mình giao dịch về EURO/USD). Bởi vì giao động của 2 đồng EURO/USD có thể 2 đến 3% 1 sau vài tháng có khi nó tuột đi luôn mai vài tháng sau với quay lại giá cũ tỷ lệ nguy hiểm đối với mình khá là cao tỷ lệ cháy tài khoản là có

Nhưng đối với cặp giao dịch BUSD/USDT này lại khác không bao giờ lên giá cao và bay đi xa khỏi tầm kiểm soát cũng như đi xuống (hoàn toàn 99% vào lệnh là ăn), nó đi rồi cũng sẽ về lại điểm cũ bởi vì nó chỉ lấy Tiền tệ USD làm chuẩn.
các bạn xem chart đồ thị nó
ở đây sẽ thấy trong vòng 5 năm qua không có sự thay đổi gì ngoài tầm kiểm soát.

Quay lại vấn đề là tại sao giao động nhỏ [ 0.1 > 0.5% ] như vậy mà mình có thể kiếm được từ 4 >8% 1 tháng ?

Đó là nhờ vào vay Margin của sàn mà Bạn có thể vay mượn sàn lên tới x5 tài sản của bạn như vậy thử làm một bài toán tính lãi của mình sau mỗi lần giao dịch là x5

Mình Ví dụ ở cặp giao dịch BUSD/USDT :
Mua BUSD ở mức giá 0.999
Bán BUSD ở mức giá 1.002
giá chênh lệch là 0.3% x 5 (này là vay Margin x5) = 1.5% bởi vì bạn đã vay Margin lên x5 tiền (đây chỉ là việc mua thấp bán cao thui nên rất dễ hiểu tháng bạn vô vài lệnh thui là hốt bạc)

Tính lời cơ bản cho các bạn hình dung ra bạn có 1k USDT bạn vay Margin lên 5k và sau mỗi giao dịch chênh lệch 0.3% thì bạn sẽ được lãi 15$
Tương đương với 1.5% của 1k USDT (1.000$ * 1.5% = 15%)

đây là chiến thuật cơ bản của mình ( kiến tha lâu cũng có ngày đầy tổ ).
Một giao dịch được tận 1.5% rồi nhưng tại sao mình chỉ ghi trên lãi 1 tháng chỉ có 4-8% ? mà không nhiều hơn
bởi vì khi nó chênh lệch giá là thời gian tính theo ngày nên đôi khi 1 giao dịch mình hoàn thành có thể mất 2 ngày, và mình chỉ lấy con số trung bình để miêu tả cho các bạn thấy.

Nếu bạn có 10k$ thì 6-10% lãi 1 tháng là 1 con số khá lớn nên việc này chỉ dành cho ai có vốn!
Tại sao bài viết mình chỉ nói đến mỗi sàn Binance ?
Bởi vì cặp BUSD/USDT Volume giao dịch của cặp này khá cao nên thanh khoản của nó khá tốt giao dịch rất nhanh không giống các cặp như USD/USDT ở các sàn khác [mình đã tìm hiểu rất kỹ].

mình sẽ update thêm thông tin, và mốt số thủ thuật lời lãi có thể gây ra lời thêm.

Bài viết này nếu được ủng hộ thì mình sẽ viết thêm 1 bài chi tiết về cách đặt lệnh của mình để tối ưu hóa lời lãi. Mong được sự ủng hộ của mọi người và đăng ký ủng hộ qua đường
link Referral của mình.
Nếu bạn là
Referral của mình mà có bất cứ đâu hỏi nào thì có thể đặt câu hỏi cho mình qua
(lưu ý bạn nên tìm hiểu và sẵn sàn nạp vào tài khoản thì mình sẽ trả lời nhưng câu hỏi bạn thắc mắc)

Telegram & Zalo : 0333494434 (10 tuổi)
Cập nhật box mới : https://mmo4me.com/threads/kiem-tie...ade-an-toan-6-10-1-thang.408322/#post-7093216

Last edited:
Bài Viết mình không khuyến khích các bạn vào con đường trade bitcoin hay các coin khác mạo hiểm
chỉ khuyên nên làm theo hướng dẫn của mình và chiến thắng dục vọng bản thân thì tiền tự tới

Xin chào mọi người Bài này khá là dài nên mình chia ra nhiều phần đây là phần tổng quát của mình để bạn nào biết đến Crypoty và cũng như chưa biết đều biết được cách vận hành của nó. Nếu bạn là người đã biết rồi thì cũng hãy thử bỏ ra một vài phút để xem thử biết đâu nó có thể giúp được cho bạn.

Lưu Ý : Bài này nói đến Crypoty và Trade ở mức cực kỳ an toàn và tạo ra lợi nhuẩn mình đã làm nên mong các bạn xem qua hết đừng xem sơ qua không có lại không hiểu

Mình cũng chỉ là một người mới giao dịch buôn bán với các loại đồng điện tử Bitcoin, Ethereum , Ripple... Sau 1 thời gian cháy tài khoản thì cảm thấy đây là một sân chơi không dành cho người mới, và việc không điều chế được cảm súc dẫn đến cháy tài khoản là rất cao khi

Sau một thời gian tìm tòi những thứ an toàn hơn thì mình vô tình tìm được một cách buôn ít rủi ro (rủi ro chảy sảy ra sàn sập thì mình không thể nào biết được vì an toàn tuyệt đối là chuyện không)
đi kèm theo đó lợi nhuận cũng sẽ ít đi theo (Bạn nên sống lâu để ăn được nhiều chứ đừng ăn nhiều 1 lúc rồi nổ bụng chết) và dường như không có sự thua lỗ nào ở đây.
Trước tiên mình sẽ giới thiệu cho các bạn về sàn Binance Đây là sàn giao dịch về Crypto top 1 đến hiện tại. [các bạn có thể đăng ký tại đây để ủng hộ và đôi khi là sự hỗ trợ từ mình : Binance ]
Thông thường mỗi sàn giao dịch Crypto sẽ sử dụng một đồng Token tiền tệ chuẩn để giao dịch bởi vì đây là tiền điện tử nên hầu hết các sàn sẽ lấy Token làm chuẩn để phù hợp với mô típ, Từ đó đồng
USDT ra đời. Đồng USDT được lấy làm chuẩn theo 1 USDT = 1 USD và luôn là như vậy, nên các bạn không sợ mất giá
Nhờ vào đó cũng là cái cách mình mua bán và kiếm lợi nhuận từ 4>8% 1 tháng từ nó. Bởi vì đồng USDT và tiền tệ USD luôn luôn sẽ sảy ra lạm phát sảy ra mọi lúc nó sẽ có biến động nhưng không nhảy quá cao và cũng không bao giờ xuống thấp bởi vì đồng Token USDT sinh ra để cân bằng cho việc giao dịch crypto thay cho USD tiền tệ thông thường:
Click để xem giá tỷ lệ chênh lệch USDT/USD
Vậy thì làm thế nào để kiếm tiền từ nó ?
nói đến đây chắc bạn cũng đã hình dung được cách mua bán của mình rất cơ bản mua rẻ bán mắc, nhưng bạn đừng nên vội khi chưa tìm hiểu rõ và mất tiền của mình oan uổng dù chỉ 1 nghìn.
Như mình đã viết bên trên và giới thiệu Sàn
Binance mọi người đăng ký ở đây .(mong mọi người ủng hộ)
Binance là một sàn nổi tiếng về giao dịch Crypto dễ sử dụng và hỗ trợ việt Nam điều khác biệt của sàn là tạo một sân chơi có rất nhiều Event và phát triển rất mạnh... Bạn cũng có thể tìm hiểu Google về độ uy tín của sàn và hỗ trợ của họ tận răng như thế nào

Vào ngày Tháng 9/2019 sàn giao dịch
Binance Cho ra đời đồng Token BUSD với tỷ giá 1 BUSD = 1 USD và từ đó cặp giao dịch BUSD/USDT ra đời, điều mình nói ở đây vì đồng BUSD thanh khoản cao rất có lợi cho việc kiếm tiền

View attachment 145223

do các đồng tiền giao dịch nhiều nó sẽ sảy ra lạm phát phát sinh thông thường sẽ là từ 0.1 đến 0.5% chênh lệch so với USD tiền tệ tùy vào thời điểm lúc đó lạm phát gia tăng hay giảm đi nhưng không bao giờ quá cao hoặc quá thấp, bởi vì 2 đồng này lấy USD làm chuẩn, đồng Token USDT sẽ tự điều chỉnh lại giá nguyên bản.(nhưng mà lúc nào nó cũng nhảy như nhảy đầm à hehe)
Lưu Ý : nó hoàn toàn khác giao dịch EURO/USD bên forex (hoặc các thứ khác tương tự mình chỉ lấy ví dụ cho bạn nào biết tới forex hiểu rõ do có nhiều bạn nói mình giao dịch về EURO/USD). Bởi vì giao động của 2 đồng EURO/USD có thể 2 đến 3% 1 sau vài tháng có khi nó tuột đi luôn mai vài tháng sau với quay lại giá cũ tỷ lệ nguy hiểm đối với mình khá là cao tỷ lệ cháy tài khoản là có

Nhưng đối với cặp giao dịch BUSD/USDT này lại khác không bao giờ lên giá cao và bay đi xa khỏi tầm kiểm soát cũng như đi xuống (hoàn toàn 99% vào lệnh là ăn), nó đi rồi cũng sẽ về lại điểm cũ bởi vì nó chỉ lấy Tiền tệ USD làm chuẩn.
các bạn xem chart đồ thị nó
ở đây sẽ thấy trong vòng 5 năm qua không có sự thay đổi gì ngoài tầm kiểm soát.

Quay lại vấn đề là tại sao giao động nhỏ [ 0.1 > 0.5% ] như vậy mà mình có thể kiếm được từ 4 >8% 1 tháng ?

Đó là nhờ vào vay Margin của sàn mà Bạn có thể vay mượn sàn lên tới x5 tài sản của bạn như vậy thử làm một bài toán tính lãi của mình sau mỗi lần giao dịch là x5

Mình Ví dụ ở cặp giao dịch BUSD/USDT :
Mua BUSD ở mức giá 0.999
Bán BUSD ở mức giá 1.002
giá chênh lệch là 0.3% x 5 (này là vay Margin x5) = 1.5% bởi vì bạn đã vay Margin lên x5 tiền (đây chỉ là việc mua thấp bán cao thui nên rất dễ hiểu tháng bạn vô vài lệnh thui là hốt bạc)

Tính lời cơ bản cho các bạn hình dung ra bạn có 1k USDT bạn vay Margin lên 5k và sau mỗi giao dịch chênh lệch 0.3% thì bạn sẽ được lãi 15$
Tương đương với 1.5% của 1k USDT (1.000$ * 1.5% = 15%)

đây là chiến thuật cơ bản của mình ( kiến tha lâu cũng có ngày đầy tổ ).
Một giao dịch được tận 1.5% rồi nhưng tại sao mình chỉ ghi trên lãi 1 tháng chỉ có 4-8% ? mà không nhiều hơn
bởi vì khi nó chênh lệch giá là thời gian tính theo ngày nên đôi khi 1 giao dịch mình hoàn thành có thể mất 2 ngày, và mình chỉ lấy con số trung bình để miêu tả cho các bạn thấy.

Nếu bạn có 10k$ thì 4-8% lãi 1 tháng là 1 con số khá lớn nên việc này chỉ dành cho ai có vốn!
Tại sao bài viết mình chỉ nói đến mỗi sàn Binance ?
Bởi vì cặp BUSD/USDT Volume giao dịch của cặp này khá cao nên thanh khoản của nó khá tốt giao dịch rất nhanh không giống các cặp như USD/USDT ở các sàn khác [mình đã tìm hiểu rất kỹ].

mình sẽ update thêm thông tin, và mốt số thủ thuật lời lãi có thể gây ra lời thêm.

Bài viết này nếu được ủng hộ thì mình sẽ viết thêm 1 bài chi tiết về cách đặt lệnh của mình để tối ưu hóa lời lãi. Mong được sự ủng hộ của mọi người và đăng ký ủng hộ qua đường
link Referral của mình.
Nếu bạn là
Referral của mình mà có bất cứ đâu hỏi nào thì có thể đặt câu hỏi cho mình qua
(lưu ý bạn nên tìm hiểu và sẵn sàn nạp vào tài khoản thì mình sẽ trả lời nhưng câu hỏi bạn thắc mắc)

Telegram & Zalo : 0333494434 (10 tuổi)
viết thêm chi tiết đặt lệnh sao đi bạn

viết thêm chi tiết đặt lệnh sao đi bạn
do bài viết ít được ủng hộ nên mình không muốn viết thêm.
mọi thứ mình đã tối ưu hóa lợi nhuận tốt nhất nhưng mà những bài viết có tính chia sẻ thật tình như này kém thu hút ủng hộ nên thôi
nếu có thêm người ủng hộ mình sẽ viết thêm nhiều bài nữa và các cách đánh khác nhau nữa

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back