Verified by BQT Biểu quyết đóng box Sports Betting?

Status
Not open for further replies.

Ultimate

Legendary
Verified
Reactions
1,163
MR
20.540
Insuree Balance
5832|1000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
- Theo mình "Sports Betting đơn thuần là cá độ, cờ bạc...không phải là MMO.". Về mặt luật pháp, ở Việt Nam thì cá độ bóng đá online hay bất kỳ hình thức nào cũng đều vi phạm pháp luật. 4rum muốn phát triển mạnh box cũng khó vì về sau có thể ảnh hưởng ít nhiều .
- Sports Betting theo mình không thể phát triền thành 1 hướng đi cho ae mmo được, cá nhân muốn ae biết để tránh chứ không muốn ai dấn sâu vào.
- Ae biểu quyết xem có duy trì box không nhé.
Thân

mình nghĩ nên close. Để cho anh em có hướng đi đúng đắn hơn chứ box vẫn thiên về may rủi

Upvote 0
Upvote 0
e thấy muốn duy trì để thi thoảng a e muốn giải trí là chính thì vào may rủi :D thì cũng được, nhưng cần có cách quản lý chặt để tránh loãng topic hoặc đi quá giới hạn, chỉ mang tính giải trí là chính :D:p:p:p

Upvote 0
Vote đóng , vì nó không mang lợi ích gì cho anh em mmo4m hết ;)

Upvote 0
vote không đóng, mở để anh em vào post kèo.

Upvote 0
Vote đóng luôn cái Box Gambling & Games bao gồm Poker , Gambling và Sport Betting . Chưa thấy ai giàu nhờ cờ bạc cả :)

Upvote 0
viet nam sap cho ca do roi. dong chi uong zay bac

Upvote 0
Vote đóng luôn cái Box Gambling & Games bao gồm Poker , Gambling và Sport Betting . Chưa thấy ai giàu nhờ cờ bạc cả :)
=)) Bạn chưa thấy ai giàu vì bạn chơi toàn vs những người như bạn :)... -_- Vote ko đóng, vì với AE Gambling cần có cái nhìn thực tế nhất!!! Gambling là nghệ thuật kiếm tiền chân chính nhưng ko phải trò chơi đơn giản dành cho những kẻ chỉ muốn "cầu may"...
P/s: Các MOD khi không quản lý BOX được thì VOTE "ĐÓNG"..."TÂM" và "TẦM" của các MOD, SMOD, Trial MOD đâu? Vâng, Nó là sự trốn tránh trách nhiệm và thờ ơ với chính đứa con tinh thần của mình đấy ạ.....MMO4ME cảm giác nhạt ko hề nhẹ kể từ lâu lắm r :v

Upvote 0
vote không đóng; ai thích chơi thì chơi; không chơi thì kiếm cái khác trong mmo mà làm; toàn thành phần không chơi hay thua thì cay cú kêu đóng; đa phần anh em trên này chơi bằng tiền ảo; lỡ site cùng chơi; có vấn đề gì thì anh em lập topic để hỏi chứ; vấn đề quan trọng nhất là rút tiền :)

Upvote 0
vote không đóng; ai thích chơi thì chơi; không chơi thì kiếm cái khác trong mmo mà làm; toàn thành phần không chơi hay thua thì cay cú kêu đóng; đa phần anh em trên này chơi bằng tiền ảo; lỡ site cùng chơi; có vấn đề gì thì anh em lập topic để hỏi chứ; vấn đề quan trọng nhất là rút tiền :)
Cũng có lý. Cuối tuần bỏ vài xu bấm qua bấm lại cũng chả ảnh hưởng gì. Mà mình thấy các mems khác cũng chỉ tham gia cho vui thôi chứ ko có máu me như các 4room khác.

Để mình vote lại. Vote duy trì.

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member