Ask Biết là khó nhưng vẫn xin 1 chân làm đệ các thầy ạ

Reactions
0
MR
0.000
Em làm Digital Marketing 8 năm rồi giờ chuyển hướng sang offer
Có thầy nào nhận đào tạo và làm chung ko ạ?
Sức trẻ sẵn sàng cống hiến cho các anh các thầy ạ
Ơn nghĩa thì sao mà quên được, 1 chữ cũng là thầy, 1 đời là thầy

ý e là học xong rồi làm chung cho có động lực, ae cùng tìm hiểu cùng phát triển, chứ 1 mình 1 ngựa thì ko đi lâu dài được ạ
Nên cẩn thận nha bạn , theo thầy nào cũng được nhưng quan trọng vẫn là chịu khó . Offer nó không giống với marketing cho lắm vì chủ yếu thời gian đầu vẫn là tay làm hàm nhai . Để có thu nhập thụ động thì chắc phải kha khá thời gian .Với kinh nghiệm 8 năm digital marketing thì chắc bạn cũng không phải gà . Gà mà lên đây tìm thầy thì dễ ăn cam lắm bạn .

Nên cẩn thận nha bạn , theo thầy nào cũng được nhưng quan trọng vẫn là chịu khó . Offer nó không giống với marketing cho lắm vì chủ yếu thời gian đầu vẫn là tay làm hàm nhai . Để có thu nhập thụ động thì chắc phải kha khá thời gian .Với kinh nghiệm 8 năm digital marketing thì chắc bạn cũng không phải gà . Gà mà lên đây tìm thầy thì dễ ăn cam lắm bạn .
thụ động đầy cách ra đấy thôi cơ mà bác dám chơi ko thôi. Không cần chi nhiều 1 cái Android cơ bản treo 1 tháng 5$ rồi cứ thế mà đầu tư farm android thôi

còn rất nhiều nhiều cách có thu nhập thụ động tại vì em ko có vốn như các bác nên em ko dám chơi thôi chứ em có vốn ít cũng được thì cỡ nào em cũng phang

Em làm Digital Marketing 8 năm rồi giờ chuyển hướng sang offer
Có thầy nào nhận đào tạo và làm chung ko ạ?
Sức trẻ sẵn sàng cống hiến cho các anh các thầy ạ
Ơn nghĩa thì sao mà quên được, 1 chữ cũng là thầy, 1 đời là thầy
Làm Digital Marketing 8 năm thì nên tự xây dựng 1 cái website về lĩnh vực bạn yêu thích, chăm sóc nuôi nấng nó rồi cũng có thu nhập từ nó mà :D

bạn đang có kinh nghiệm trong lĩnh vực Digital Marketing sao không đấy mạnh kiếm tiền mảng đó?

Anh Trung còn nhận newbie ko ạ? Cho em dki 1 khóa

Nếu mình đang đi làm công việc hằng ngày nhưng cũng có thời gian rãnh, thì đăng ký học được không bác
Chào bạn !
Được nha bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week