[Biến] btc-e.com bị ddos hả ae MMO

Status
Not open for further replies.
Sàn giao dịch lớn btc-e.com bị tin tặc tấn công thì phải. Anh em nào có thông tin vụ này không nhỉ :(
https://btc-e.com/

Nó tẩu luôn chứ có phải bị hack đâu mà trả nợ? Cố tình trốn sau vụ 1 thằng bị bắt.
bình tĩnh thôi chứ biết làm gì //
nếu trốn thì nó không có mở lại dán thông báo lên btc-e chi đâu ==

May mà chơi HYIP mãi nên quen với cảnh sẵn sàng mất bất cứ lúc nào!!!

Thôi em không nhảy lầu đâu, em, rủ mấy cu em có nhiều nhiều ra cầu Nhật tân hóng gió cho mát, xuống dưới kia chờ tin các bác trước nhé! :p:p:p

Không biết nói gì luôn -_-

Nó tẩu luôn chứ có phải bị hack đâu mà trả nợ? Cố tình trốn sau vụ 1 thằng bị bắt.
biết là nó trốn nhưng lỡ đâu có ông nào nhiều $ thấy khả năng sinh lời lớn vậy nên đứng ra trả nợ cho site rồi gây dựng lại

biết là nó trốn nhưng lỡ đâu có ông nào nhiều $ thấy khả năng sinh lời lớn vậy nên đứng ra trả nợ cho site rồi gây dựng lại

Tôi vô cùng thích cách nghĩ lạc quan của bác, nhưng đời lại luôn phũ, cho dù ở ta hay tây.

Tôi vô cùng thích cách nghĩ lạc quan của bác, nhưng đời lại luôn phũ, cho dù ở ta hay tây.
:)) b kia suy nghĩ hay lắm

Giờ nó trả nợ em cũng cạch nó luôn, ở đấy cho nó sinh lời :D

thím phải chăng đang ở một thế giới song song với thế giới này :D

mấy bạn có ý định bơi nghĩ theo cách của mình nhé có thể 1 ngày -1 tháng 1 năm ông jack ma hay elon musk mua lại rồi trả lại tiền cho các bạn đó

% hiện tại của site hoạt động lại đang khá thấp , các báo lớn ầm ầm đưa tin ! Mình không trữ nhưng cũng cầu nguyện dùm ae !

Chúc mọi ng bình an :(

-_- căng thẳng vl huhu

"Việc thi hành pháp luật gây khó khăn cho BTC-E vì đây là một cuộc trao đổi bitcoin ở Nga". ( Việc cu người nga bị bắt). Thât ra thì vì cu nga ngố này ảnh hưởng đến btc-e.com thôi, chứ trên các sàn khác có vấn đề gì đâu, Chỉ hơi tiếc là: 95% Bitcoin có liên quan đến ransomware đã qua BTC-E.

Vậy là con sâu to làm hỏng nồi canh rồi!

Yeah, lạc quan lúc này cũng là 1 cách tránh bi kịch, tuy nhiên mình phải nhìn thẳng vào sự thật là chẳng có thằng nào mua lại cáo site mà admin nó bị bắt vì rửa tiền đâu.

E mất có 3tr đã tiếc lắm r mà ở đây toàn tiền trăm với tiền tỉ. Thật k thể tin nổi :eek: sự mất mát quá lớn

mình mất 10tr trong đó :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week