[Biến] btc-e.com bị ddos hả ae MMO

Status
Not open for further replies.
Sàn giao dịch lớn btc-e.com bị tin tặc tấn công thì phải. Anh em nào có thông tin vụ này không nhỉ :(
https://btc-e.com/

Cứ chờ đi các bác nhiều người mất có phải mấy bác đâu mà cứ sồn sồn. Vào la hét om xòm chả tác dụng gì đâu, đợi chờ là hạnh phúc. Mình nghĩ nó sẽ hoạt động lại thoy.

Nghe đâu owner của btce bị bắt rồi. Lão rửa tiền từ 2011, btce founded vao 2011

Nghe đâu owner của btce bị bắt rồi. Lão rửa tiền từ 2011, btce founded vao 2011

Đã đọc và phân tích ở thread khác.

Vào tweet của Btc-e thì thấy tin gần nhất ngày 24 tháng 7

Due to possible risks, from 25.07.2017 to 15.08.2017 we increase the number of confirmations required for Bitcoin deposit from 3 to 6 #btce

Sau đấy ngày 25 là bảo trì. Giờ chả biết ntn, thông tin rất nhiễu.

Đã đọc và phân tích ở thread khác.

Vào tweet của Btc-e thì thấy tin gần nhất ngày 24 tháng 7

Due to possible risks, from 25.07.2017 to 15.08.2017 we increase the number of confirmations required for Bitcoin deposit from 3 to 6 #btce

Sau đấy ngày 25 là bảo trì. Giờ chả biết ntn, thông tin rất nhiễu.
Đúng là thông tin nhiễu thật. Mà đáng trách là bọn cờ hó btc-e, nó vô trách nhiệm trong việc hỗ trợ khách hàng. Chính vì nó vô trách nhiệm đến kỳ lạ nên mình mới lo là nó không thiết tha viêc duy trì site nữa.

Đúng là thông tin nhiễu thật. Mà đáng trách là bọn cờ hó btc-e, nó vô trách nhiệm trong việc hỗ trợ khách hàng. Chính vì nó vô trách nhiệm đến kỳ lạ nên mình mới lo là nó không thiết tha viêc duy trì site nữa.
Đợi chờ là hạnh phúc thôi... giờ cũng chưa biết thế nào

Có thông tin chính xác là bắt Alexander Vinnik , 1 trong 2 Co-founder vủa BTC-e rồi nhé! Chúng ta cùng nhau chia buồn nào!

Và theo New York Times thì người vừa bị bắt tên là Alexander Vinnik:
https://www.nytimes.com/reuters/2017...t-suspect.html

Đây là facebook của Alexander: https://www.facebook.com/vinnikalex
Vài ảnh cuối cùng là chụp ở Greece (nơi bị bắt). Ảnh này phù hợp với ảnh của Reuters chụp được: http://www.reuters.com/article/us-gr...KBN1AB1OP?il=0

Vì vậy, khả năng rất cao là theo như suy đoán trong post trước của mình là 1 admin bị bắt. Còn 1 admin còn lại rửa số tiền còn lại trên sàn qua Mixing Service để exit scam.

p/s : copy :)

Có thông tin chính xác là bắt Alexander Vinnik , 1 trong 2 Co-founder vủa BTC-e rồi nhé! Chúng ta cùng nhau chia buồn nào!

Thằng còn lại nó sẽ tính bài gì đây ?. Nó cho site hoạt động với trang tin dẫn ở tweeter ?. Hay nó đang trấn an khách hàng để tẩu tán tiền ?. Khả năng này cao, vì cứ cho nó chơi uy tín, mở lại site thì khách cũng chạy hết.

Thằng còn lại nó sẽ tính bài gì đây ?. Nó cho site hoạt động với trang tin dẫn ở tweeter ?. Hay nó đang trấn an khách hàng để tẩu tán tiền ?. Khả năng này cao, vì cứ cho nó chơi uy tín, mở lại site thì khách cũng chạy hết.
Đúng thế, giờ mở lại khác nào trả lại tiền cho khách rồi nghỉ đâu. Khả năng cao là đang tẩu tán,em đi ra cầu ngồi tí cho thoáng, chúc các bác bình tâm!

Đúng thế, giờ mở lại khác nào trả lại tiền cho khách rồi nghỉ đâu. Khả năng cao là đang tẩu tán,em đi ra cầu ngồi tí cho thoáng, chúc các bác bình tâm!
tài sản của bác trong đó nhiều ko thấy bác conment trong này nhiều nhất từ sáng đến h e 2k khóc ra nước mắt đây còn bác thì bao nhieu ạh ?

bọn còn lại ôm tiền bỏ chạy lun chứ đợi đó mở site ra cho bà con rút hết tiền =)))
Khả năng sàn ra đi là rất cao. Nếu có bảo trì thì phải có thông báo hoặc thời gian bảo trì ngắn. Đột ngột thế này thì nhà đầu tư mất hết niềm tin vào sàn. Thì sau khi sàn trở lại nhà đầu tư sang sàn khác hết
Đáng lẽ là ngày mai là nó mở site để hoạt động lại bình thường, nhưng sau khi nó lượn vòng vòng các forum và thấy đc 2 cmt này và nó đã thay đổi ý định...

toát mồ hôi thật dù tiền e ko bằng 1 phần mấy bác trong đây
lần đầu mang tiên ra làm ăn mà dính quả xui 4-5 năm mới lặp lại 1 lần

toát mồ hôi thật dù tiền e ko bằng 1 phần mấy bác trong đây
lần đầu mang tiên ra làm ăn mà dính quả xui 4-5 năm mới lặp lại 1 lần

Xưa mình bị dính quả Egold, sau quả LR, tưởng quá tam ba bận, giờ thằng BTC-E cũng có khả năng đi theo 2 thằng tiền bối. OMG

vừa vào đc và bấm nút rút qua coinbase liền, hy vọng kịp

vừa vào đc và bấm nút rút qua coinbase liền, hy vọng kịp
Vào kiểu gì thế bác? Bác cho em vả phát nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week