Bị scam pp có cách nào lấy lại không mọi người :(

quenmatroi

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
có ai biết cách lây lại pp không ạ . bán pp cho nó chuyển xong thì nó mất tích luôn :( . ai biết cách chỉ mình với . cảm ơn

Google search " Mở tranh chấp Paypal "

99.99% là thua nên khỏi mở gì cho mất công

99.99% là thua nên khỏi mở gì cho mất công
nghĩ ức chế bạn ạ . mà nghe nói dispute được mà . Đăng bán pp mà các bác toàn nói dispute đơn giản lắm . nên lên đây nhờ anh giúp đỡ . chứ để chúng nó ăn được quen thân đi lừa người khác

nghĩ ức chế bạn ạ . mà nghe nói dispute được mà . Đăng bán pp mà các bác toàn nói dispute đơn giản lắm . nên lên đây nhờ anh giúp đỡ . chứ để chúng nó ăn được quen thân đi lừa người khác
bạn xem vụ này https://mmo4me.com/threads/em-bi-sc...o-tim-huong-doi-lai-tien.333168/#post-6093996

ý mình dis thì dễ nhưng ko thắng, bạn làm theo hướng vụ trên
link mở dis
https://www.paypal.com/vn/cgi-bin/w...63663d3faee8d94717bd303200c3af9aadd01a5f55080

Khi bạn mở dis tiền sẽ bị hold, hi vọng scamer send đến 1 người mua khác thì may đc

chuyển dạng ko fee thì khó dispute, bạn thử gửi support cho pp xem sao, trên đây có nhiều pro uy tín thu pp mà ko bán, đi bán cho người lạ chắc tham giá cao, rồi bị scam.

có ai biết cách lây lại pp không ạ . bán pp cho nó chuyển xong thì nó mất tích luôn :( . ai biết cách chỉ mình với . cảm ơn
cậu có log paypal trên ip quen thuộc ?
có 2 trường hợp:
-trường hợp 1: k log trên ip thường log pp - dispute với lý do bị hack tk----cái này thì khả năng win cao
-trường hợp 2: log trên ip thường log pp-- dípute với lý do thằng kia mạo danh hoặc hack tk fb của người thân, bạn bè, lừa cậu chuyển tiền.
làm đi cậu. Goodluck!

chuyển dạng ko fee thì khó dispute, bạn thử gửi support cho pp xem sao, trên đây có nhiều pro uy tín thu pp mà ko bán, đi bán cho người lạ chắc tham giá cao, rồi bị scam.
không phải bác . inbox cho nhiều bác nói nick mình mới mua pp dễ bị scam kiểu chuyển xong lại dispute ấy . mình không phải dân mmo . có 98 usd nghĩ giải quyết nhanh gọn ai ngờ nhiều spam quá

cậu có log paypal trên ip quen thuộc ?
có 2 trường hợp:
-trường hợp 1: k log trên ip thường log pp - dispute với lý do bị hack tk----cái này thì khả năng win cao
-trường hợp 2: log trên ip thường log pp-- dípute với lý do thằng kia mạo danh hoặc hack tk fb của người thân, bạn bè, lừa cậu chuyển tiền.
làm đi cậu. Goodluck!
Của mình là như này : mình chuyển về từ popcash về một tk paypal mơi lập 2017 . do paypal mới mình ko add ngân hàng nên mình rao bán cho nhanh . Vì không bán được mình lại nghĩ đến cái máy tính bỏ từ 2014 có acc paypal có tài khoản ngân hàng nên mở lên định rút về ngân hàng . vừa mở lên định rút thì nó pm bán pp . vậy là mình chuyển pp từ cái acc 2017 sang acc 2014 trên máy tính khác nhưng cùng một mạng . Thông tin acc paypal hai cái 2014 và 2017 giống nhau . sau đó mình chuyên pp từ acc 2014 cho nó . như vậy nên mở dispute dạng nhue nào ạ . có nên khiếu nại dạng bị hack hay khiếu nại từ acc mới 2017 kia

không phải bác . inbox cho nhiều bác nói nick mình mới mua pp dễ bị scam kiểu chuyển xong lại dispute ấy . mình không phải dân mmo . có 98 usd nghĩ giải quyết nhanh gọn ai ngờ nhiều spam quá
thế bạn làm cái thẻ vísa acb rút về bank cho lành, đỡ hơn bị scam mất hết.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom