SCAM Bị scam mất $19.68 Paypal

camelofafrica

Newbie
Reactions
146
MR
0.030
Em thẳng tính nên nói vào vấn đề luôn: Đêm qua có cu Leo1in88 ping YH em hỏi mua Paypal. Em thấy nick 2011 lại confirm topic đang hoàng, nên chấp nhận sent trước $19.68 vô tài khoản [email protected]. Bác này cũng veri PP rồi, nên em tin tưởng, lại giao dịch $20 không phải là lớn. Ai dè, lúc đầu bảo VCB của tớ bị trục trặc, TV lỗi, sau đó sign out mà không nói là SCAM rồi, ngủ đi, để em thức khuya mất 15' so với dự kiến. Cái tội SCAM $19.68 thì cũng chưa tức lắm, nhưng cái tội ko nói rõ là SCAM để em mất thời gian chờ, bị ngủ muộn, ảnh hưởng đến sức khỏe thì là tội éo đỡ đc. Nick MMO của nó vẫn sáng mới mất công chờ đợi thế chứ.

@leo1in88: lần sau SCAM xong thì nói rõ cmn ra, làm mất 30' ngủ quý báu của ta.

TOPIC của SCAM: http://mmo4me.com/threads/200-paypal-20-vcb-acb-eab.169285/#post-3327523

Vào topic đọc là hiểu liền, nếu cần thêm ảnh chụp màn hình YH thì bác mod cứ ới em một câu.

Buồn ngủ quá :-sssss

sign out mà không nói là SCAM rồi, ngủ đi, để em thức khuya mất 15' so với dự kiến. Cái tội SCAM $19.68 thì cũng chưa tức lắm, nhưng cái tội ko nói rõ là SCAM để em mất thời gian chờ, bị ngủ muộn, ảnh hưởng đến sức khỏe thì là tội éo đỡ đc.

khó đỡ thật :)), mở tranh chấp trên paypal đi nó giữ lại tiền liền, scam paypal hơi bị gay đấy :))

Mở dispute luôn và ngay ý chứ. Càng nhiều người mở thì nó cơ hội block account của nó càng nhiều.

Cứ mở tranh chấp đi, lí do là send tiền mà k send hàng chẳng hạn...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom