SCAM Bị Scam 4tr4 từ facebook Minh Tuấn lừa đảo bán Paypal 0581000761600 Nguyen Ngoc Thanh

Taimtds

Newbie
Reactions
19
MR
0.146
Do có việc cần dùng đến Paypal nên hôm nay mình đã rao mua 200 ppvn, thực tế là mình ít khi mua bán pp nên cũng không có nhiều kinh nghiệm, thằng lol Minh Tuấn này nó ib mình muốn bán 200 pp rate 22 cho mình, mình ok và chuyển tiền cho nó xong chờ đợ ko thấy nó hồi âm hỏi han để chuyển pp lại cho mình mà chỉ bảo chờ em gái nó xác nhận nổi tiền về bank, mình cũng ko nghi ngờ gì, mình chờ thêm khoảng 30p sau chat hỏi nó thì nó đã block fb của mình

Đây là facbook của nó: https://www.facebook.com/minhtuanmmo93
kwyq7o

Đây là đoạn chat giao dịch xong rồi lặn mất:
kwyptj

Và nó block nick facbook của mình
kwyowr

Nếu mày thấy ăn được mấy đồng tiền xương máu của ae làm mmo dễ thế thì tùy mày Minh Tuấn nhá, kẻo kiếp sau sinh ra đã thiếu quai hàm cả đời ko ăn uống được nhé,
Nếu tử tế thì liệu mà trả lại tao thì tao sẽ gỡ bài này xuống,
Còn ko tao xác định là làm từ thiện và hãy nhớ CỦA THIÊN TRẢ ĐỊA THÔI, vì tao biết mày đang lao vào mua eth với bitcoin của 1 người khác và tao cũng đã cảnh báo các ae bên đó rồi.

Mình cũng chả hiểu các bác, diễn đàn có các bác uy tín, có trung gian uy tín thì không chịu vào, cứ mò lên face (rất nhiều lĩnh vực mua trên face) xong, bị scam mới vào diễn đàn kêu !?????
Có giải quyết được gì đâu.

diễn đàn có bác Cuipap1984 trung gian uy tín từ trước tới giờ mà không nhờ bác ấy. bạn thật là....

đùa, mua bán pp mà vnd đi trước là dại rồi, cái pp mua bán thành công có khi mấy ngày sau nó dispute lấy lại chứ đừng nói vnd đi trước như bác.
lần sau mua bán thì bảo nó gửi xác nhận qua forum, giờ ai biết nó là thằng nào trong forum đâu.

Mình cũng chả hiểu các bác, diễn đàn có các bác uy tín, có trung gian uy tín thì không chịu vào, cứ mò lên face (rất nhiều lĩnh vực mua trên face) xong, bị scam mới vào diễn đàn kêu !?????
Có giải quyết được gì đâu.
Bị nhiều lắm, trên mấy group facebook chuyên gia có cái kiểu nick fake ăn mặc sáng sủa, checkin sang chảnh comment nâng bi nhau uy tín, tụi scam thằng nào thằng đó mập như con heo :popo_angry:. Trong diễn đàn trung gian bao la luôn đâu có nhiêu đâu mà, haizz :popo_tire:

rút kinh nghiệm lần sau trung gian đi b, có mấy chục ngàn mà mất cả vài củ

Bị nhiều lắm, trên mấy group facebook chuyên gia có cái kiểu nick fake ăn mặc sáng sủa, checkin sang chảnh comment nâng bi nhau uy tín, tụi scam thằng nào thằng đó mập như con heo :popo_angry:. Trong diễn đàn trung gian bao la luôn đâu có nhiêu đâu mà, haizz :popo_tire:

Nghĩ cũng kỳ , diễn dàn có Bảo Hiểm đói meo râu còn da với xương trong khi đó Scam mặc sức Mập như Heo

botay với ông dễ bị scam vậy. MMO tốt nhất cứ trung gian cho nó lành quen biết còn lừa nhau kìa nói chi .Với lại mua paypal rủi ro cao cho dù nó có chuyển paypal mà vài tháng sau nó muốn scam nó mở tranh chấp thì cũng lên đường

Trường nó học gần mình nè :)))

Sao bây giờ ngta mua đồ dễ dàng nhỉ: Mỗi cái status FB, chả cần quan tâm là như tn, mua xong lúc ấy bị lừa lại lên mạng kêu ối dời ơi....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom