SCAM Bị scam 10k4 pm - acb -56288888 - Huỳnh Thành Trung

chưa thấy trên mặt báo nào nhỉ

Hóng lên báo :D

Bỏ qua đi cậu ơi. Hơn 200tr bõ bèn gì. Thằng Thịnh Chiến scam vài chục tỏi còn được khuyến khích tạo điều kiện cho nó từ giờ đến chết gỡ để trả nợ mà.

vụ rác phải không bác ? nghe đâu là chết hàng loại , chưa kể thằng chủ của cecvn nữa , vụ này chìm quá

thằng này scam nhiều quá , tiền toàn đầu tư ăn uống thôi nên béo như con cờ hó thiến,kinh nghiệm cứ thằng nào béo là những thằng scam :)
Thằng nào mà tên nick name có chữ cbazyx là cực dê. haha:D:D:D:D

Vụ này sao rồi nhỉ ? Nó được thả rồi à :D

Update:
Huỳnh Thành Trung đã bị bắt và giam tại trại Hoả Lò , công an quận Bắc Từ Liêm đội hình sự thụ án . Tù ít nhất 7 năm . Anh Em nào bị mất tiền cứ ra đó nộp đơn , tiền có thể lấy lại được hoặc không nhưng cứ thử để cho trùm scam này ăn cơm tù rụng răng nhé . AE lưu ý là từ 2tr đã có thể khởi tố lừa đảo

Update:
Huỳnh Thành Trung đã bị bắt và giam tại trại Hoả Lò , công an quận Bắc Từ Liêm đội hình sự thụ án . Tù ít nhất 7 năm . Anh Em nào bị mất tiền cứ ra đó nộp đơn , tiền có thể lấy lại được hoặc không nhưng cứ thử để cho trùm scam này ăn cơm tù rụng răng nhé . AE lưu ý là từ 2tr đã có thể khởi tố lừa đảo
thằng này ở trong SG mà ra đó bị bắt hả thím

Update:
Bác này được nè. Nói là làm. Mà sao không có lên báo chí nhỉ ? Ko lên là nó dễ bị thả lắm.

mình có ông bạn dính scam 100tr, có sdt, facebook, địa chỉ nhà scammer, mọi người tư vấn giúp mình làm cách nào để đòi được tiền k ạ ?

mình có ông bạn dính scam 100tr, có sdt, facebook, địa chỉ nhà scammer, mọi người tư vấn giúp mình làm cách nào để đòi được tiền k ạ ?
thông tin có phải fake ko bạn

thông tin có phải fake ko bạn
Mình tin thông tin là thật vì zalo, facebook, đều thật, địa chỉ ở Tân bình mình chưa thử ghé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom